Ticket uwanja wa taifa,simba v young!

Ticket uwanja wa taifa,simba v young!

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Posts
3,055
Reaction score
2,154
Ticket uwanja WA Taifa ni tatizo lisilo na mfano,Nilishindwa kununua. mapema jana so nikaenda mapema kwa lengo la kupata ticket lakini nimeshindwa kabisa kwan kwenye gari ni kuanzia 20,000/ na zile za magumashi ni 7000/ kwa 15000/???Nimerud home kwa masikitiko makubwa!!Ningependa kuwapa taarifa mapema but tatizo la jf ndio kidogo limenichelewesha!Tff wanakera sana ticket kwenye magar hakuna but mikononi zipo kwa bei wanazotaka wao
 
......amia AZAM TV via TBC1. walioamua kuchakachua hizo ticket Uwanjani wataingia wao wenyewe.
 
Hii nchi kila mahali ni umafia tu.Kuna vijana 3 walikuwa wanauza hizo tiketi za elfu 5,kwa sh.elfu 15,na wanavitabu vingi tu,wao wamepewa na viongozi wa tff waviuze ktk hichmx cha juu,ambacho ni elfu 8,wao wauzaji wanapata 2500,na hao maboc wao wanawapelekea 5500!ni biashara nzuri,ndio maana kila mala hilo black market haliwezi kuishi.
 
Hii nchi kila mahali ni umafia tu.Kuna vijana 3 walikuwa wanauza hizo tiketi za elfu 5,kwa sh.elfu 15,na wanavitabu vingi tu,wao wamepewa na viongozi wa tff waviuze ktk hichmx cha juu,ambacho ni elfu 8,wao wauzaji wanapata 2500,na hao maboc wao wanawapelekea 5500!ni biashara nzuri,ndio maana kila mala hilo black market haliwezi kuishi.

kamata fursa, twenzetuuuu
 
Back
Top Bottom