Tia neno, usipite kimyakimya!

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,687
2,000


Mia
 

Swat

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
4,202
2,000
"ha ha ha,basi sawa,anza wewe ukitoka utaniachia mimi. Na huu ndio mkataba wetu"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom