This will be my biggest risk! Kilimo cha alizeti singida.

milionea wa kesho

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
313
Points
500
milionea wa kesho

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
313 500
Nimelima msimu huu Dodoma ekari 50 ila mvua zilikata mapema sana mambo hayakuenda vzr.Nikajaribu tena maeneo ya Msata mvua zilipoanza kama ekari 10 matokeo yake yakaenda vzr.Gharama nilizotumia kule Dom zimerudi japo bado sijakamua.
-Soko ni uhakika 100% na bei ni nzuri pia ukitaka kuuza kama mbegu.Kuna watu wa viwandani wanatafuta sana kununua zao la Hysun toka kwa wakulima wakakamue wenyewe coz Oil content inayopatikana hapo ni kubwa kulinganisha na mbegu za asili.
- Ushauri :
1.Palizi ya mapema ni muhimu sana kupata matokeo mazuri mwishoni.Ukizembea hapa utavuna kidogo
2.Kwa ekari 40 hiyo cost yako ya 5M bado ipo chini
Hongera sana mkuu.
Dodoma ulilima maeneo gani maana mimi huwa nalima chalinze wilaya ya chamwino huko panafaa sana kwa maharage

Asante kwa ushauri wako.

Lakini ningependa kujua kwa ekari hizo 50 approximate expenses ni sh. Ngap. As for me hiyo 5M itanitosha kwa sababu fulani fulani. Gharama kubwa ni kwenye palizi na mbegu tu.
 
Dj mat

Dj mat

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
738
Points
500
Dj mat

Dj mat

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
738 500
Dodoma maeneo ya Kibaigwa unaingia ndani vijijini huko mwendo wa saa moja hv kwa bodaboda.Nililima sehemu i naitwa Maliti.
-Kama unataka kuunganishwa kwenye group la Wadau wa Alizeti Hysun33 kwa kujifunza zaidi pamoja na kupata ushauri mzuri wa wataalamu drop your number nimwambie admin akuunge
 
milionea wa kesho

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
313
Points
500
milionea wa kesho

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
313 500
Kwa sasa nipi dodoma ila nitaenda singida soon ila sitakaa sana. Ukifika tuchekiane kama bado nipo huko.
Uko sehemu gani mkuu wiki mbili zijazo nitakuwa hapo singida mjini
 
milionea wa kesho

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
313
Points
500
milionea wa kesho

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
313 500
Dodoma maeneo ya Kibaigwa unaingia ndani vijijini huko mwendo wa saa moja hv kwa bodaboda.Nililima sehemu i naitwa Maliti.
-Kama unataka kuunganishwa kwenye group la Wadau wa Alizeti Hysun33 kwa kujifunza zaidi pamoja na kupata ushauri mzuri wa wataalamu drop your number nimwambie admin akuunge
Nashukuru sana mkuu. Nimekucheki PM tutazidi kuwasiliana.
 
October man

October man

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
1,880
Points
2,000
October man

October man

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2017
1,880 2,000
Oyaa milionea wa kesho umepata wapi pesa zote hizo maana humu JF nimekariri wewe mchakarikaji ila kwa 5M umezioteaje.

Dooh pesa inaenda kwa mwenye pesa.
 
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
5,751
Points
2,000
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
5,751 2,000
Sawa mkuu mm naamini Mungu yupo na naamini atalinda shamba langu.

Wachawi watakaokuja kuloga nawakaribisha sana. Watakaologa mvua isije nao waje tu. Mungu ni mkubwa kuliko sisi wote.
Naomba ushauri wa Kijana usiuchukulie mzaha, Mungu anasaidia ila katika mambo haya ......
 
A

Andrometa

Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
23
Points
45
A

Andrometa

Member
Joined Dec 28, 2015
23 45
Nimelima msimu huu Dodoma ekari 50 ila mvua zilikata mapema sana mambo hayakuenda vzr.Nikajaribu tena maeneo ya Msata mvua zilipoanza kama ekari 10 matokeo yake yakaenda vzr.Gharama nilizotumia kule Dom zimerudi japo bado sijakamua.
-Soko ni uhakika 100% na bei ni nzuri pia ukitaka kuuza kama mbegu.Kuna watu wa viwandani wanatafuta sana kununua zao la Hysun toka kwa wakulima wakakamue wenyewe coz Oil content inayopatikana hapo ni kubwa kulinganisha na mbegu za asili.
- Ushauri :
1.Palizi ya mapema ni muhimu sana kupata matokeo mazuri mwishoni.Ukizembea hapa utavuna kidogo
2.Kwa ekari 40 hiyo cost yako ya 5M bado ipo chini
mkuu naona maeneo ya Msata pia Hysun 33 inakubali sana. Nimejaribu kulima japo kwa kuchelewa lakini zimekubali sana. Nipe soko mkuu.
 
S

senyaba

Member
Joined
Mar 5, 2018
Messages
10
Points
45
S

senyaba

Member
Joined Mar 5, 2018
10 45
Dodoma maeneo ya Kibaigwa unaingia ndani vijijini huko mwendo wa saa moja hv kwa bodaboda.Nililima sehemu i naitwa Maliti.
-Kama unataka kuunganishwa kwenye group la Wadau wa Alizeti Hysun33 kwa kujifunza zaidi pamoja na kupata ushauri mzuri wa wataalamu drop your number nimwambie admin akuunge
Mkuu add number hii mimi niko dodoma njia ya kwenda kiteto +971555088703 nalima maeneo hayo
 
Fenuchi

Fenuchi

Member
Joined
May 5, 2019
Messages
92
Points
95
Fenuchi

Fenuchi

Member
Joined May 5, 2019
92 95
Vp
Nimelima msimu huu Dodoma ekari 50 ila mvua zilikata mapema sana mambo hayakuenda vzr.Nikajaribu tena maeneo ya Msata mvua zilipoanza kama ekari 10 matokeo yake yakaenda vzr.Gharama nilizotumia kule Dom zimerudi japo bado sijakamua.
-Soko ni uhakika 100% na bei ni nzuri pia ukitaka kuuza kama mbegu.Kuna watu wa viwandani wanatafuta sana kununua zao la Hysun toka kwa wakulima wakakamue wenyewe coz Oil content inayopatikana hapo ni kubwa kulinganisha na mbegu za asili.
- Ushauri :
1.Palizi ya mapema ni muhimu sana kupata matokeo mazuri mwishoni.Ukizembea hapa utavuna kidogo
2.Kwa ekari 40 hiyo cost yako ya 5M bado ipo chini
Vp Kwa msata ulipata mavuno kiasi gab
 
M

mwendokas

Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
68
Points
125
M

mwendokas

Member
Joined Jul 17, 2015
68 125
Nashauri ungelima angalao sh hk 20 sbb alizeti hazina uhakika wa kupata kipato kama vile unavyofikiri. Nina uzoefu kidogo na hilo Zao ndugu yang.
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,968
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,968 2,000
Vipi hujafatilia kuhusu hali ya ushirikina na kuhamisha mazao
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,968
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,968 2,000
Nashauri ungelima angalao sh hk 20 sbb alizeti hazina uhakika wa kupata kipato kama vile unavyofikiri. Nina uzoefu kidogo na hilo Zao ndugu yang.
Fafanua zaidi kwa manufaa ya wanajf
 

Forum statistics

Threads 1,336,215
Members 512,562
Posts 32,530,918
Top