Saint Anne
JF-Expert Member
- Aug 19, 2018
- 78,964
- 236,698
Nije PM bila sababu?Basi jiongeze uje pm mkuu huwezi jua
Kama wewe unayo njoo tu.
Nije PM bila sababu?Basi jiongeze uje pm mkuu huwezi jua
Ndio uchumba unaanzaga hivo mkuu.. sababu ni kutengeneza Mutual friend naweweNije PM bila sababu?
Kama wewe unayo njoo tu.
KaribuNdio uchumba unaanzaga hivo mkuu.. sababu ni kutengeneza Mutual friend nawewe
Na wewe nakuandalia for you...teh[emoji28][emoji28]Tatizo/Uzuri wa JF wonders haziishi loh!!
Ngoja nikuletee for you yako...teh[emoji28][emoji28]Mmewe kampora simu!
Hebu tulia kwanza wayajenge na mzee baba hukoo!
Na wewe nakuandalia for you...teh[emoji28][emoji28]
Nitaota hiyo siku wallahNgoja nikuletee for you yako...teh[emoji28][emoji28]
Ongea polepole wasije wakasikia...teh[emoji28][emoji28][emoji28]Mie usiniandalie manake tayari najua how you feel about me,na nimeshakukubali [emoji16][emoji4]
Huendi juu kwa baba.........[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Nitaota hiyo siku wallah
Nitaenda na weweHuendi juu kwa baba.........[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Safi sanaNadhani ile ya "Taking Things For Granted".
Ndio, umepata haki yako