Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,403
- 465,266
Hahahahaha ebu wekeza na weweInaonekana Watu Mmewekeza Sana Huko PM
Hahahahaha ebu wekeza na weweInaonekana Watu Mmewekeza Sana Huko PM
Hahahahaha ebu wekeza na wewe
Hahaa kanifurahisha sana KK na yeye awekeze aje atuletee mrejesho[emoji23][emoji23][emoji23]
Hahaa kanifurahisha sana KK na yeye awekeze aje atuletee mrejesho
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Na Nyota Ya Kila Ninapowaza Kuwekeza Nakutana Na Lock Hadi Akili Ya Yangu Imeamini PM Za Ke Wote Wa Jf Wamezifunga.Hahahahaha ebu wekeza na wewe
Hahahahaha ukiona lock we mfungie jukwaani tu mwambie akufungulie pmNa Nyota Ya Kila Ninapowaza Kuwekeza Nakutana Na Lock Hadi Akili Ya Yangu Imeamini PM Za Ke Wote Wa Jf Wamezifunga.
Nimejaribu Kwa More Than 34 Ke[emoji23][emoji23][emoji23]
Hahahahaha ukiona lock we mfungie jukwaani tu mwambie akufungulie pm
Mimi!?Ujibu pms zangu..
MmmhmhChariii angu fransisco umepotelea wapi siku hizi..
Mimi!?
Mbona waguna mdada?Mmmhmh
Dooh, ulimfanya nini?I have tried all means, I even went to her home, she said she don't know me.
It was one shame event, only love can explain it.
Nashangaa unaniambia nijibu PM na Hali Sina PM yoyoteMbona waguna mdada?
Pacha, I miss you pasua kichwa wanguJF bana. Ndio maana vi-ID vipya vipya haviishi
JF inanishinda siku hizi...im too old nowPacha, I miss you pasua kichwa wangu
Pole, na mimi inaelekea kunishindaJF inanishinda siku hizi...im too old now
Basi jiongeze uje pm mkuu huwezi juaNashangaa unaniambia nijibu PM na Hali Sina PM yoyote
Huyu Ni chalii Fransisco???