THIS IS SIMBA


A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
889
Likes
883
Points
180
Age
49
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
889 883 180
Kwanza kabisa niwapongeze viongozi makocha na shukraaani za dhati kabisa ziwaendee wachezaji wote wa Simba sc

Pili Viongozi Tutengenezeeni sticka rasmi za magari nk zenye maandishi THIS IS SIMBA ili tuichangie klabu yetu

Tatu hebu viongozi ongeeni na mitandao ya simu muanzishe Namba ya malipo Tukio kama la leo la furaha tuwadoshee shukrani zetu japo wapate sodA

Mwisho kabisa niwape pole waarabu weusi na bila shaka sasa mnahamia kongo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
SaaMbovu

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,842
Likes
1,310
Points
280
SaaMbovu

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,842 1,310 280
Kwanza kabisa niwapongeze viongozi makocha na shukraaani za dhati kabisa ziwaendee wachezaji wote wa Simba sc

Pili Viongozi Tutengenezeeni sticka rasmi za magari nk zenye maandishi THIS IS SIMBA ili tuichangie klabu yetu

Tatu hebu viongozi ongeeni na mitandao ya simu muanzishe Namba ya malipo Tukio kama la leo la furaha tuwadoshee shukrani zetu japo wapate sodA

Mwisho kabisa niwape pole waarabu weusi na bila shaka sasa mnahamia kongo

Sent using Jamii Forums mobile app

Warabu weusi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,249,911
Members 481,154
Posts 29,714,608