PichaSource?
Jamaa ana hasira kali sana aisee.Imagine jamaa amechapisha mpaka vitabu vyenye picha 😃 daah
Haha 😄 katoto za uzeeni ........hapo utakuwa unamkula kikongweHivo hivo unamkojolea mzee si K ipo!
Kabisa, wala hujakosea.Kuna wanaume hawaui kwa mwili ila hisia zitaelewa
Hii inapatikana wapi
Kwani we ndio bayani? Sio kwa ta ta ta hizo😂Mi mwanamke aki ni cheat lazima nikae chini nijitathimini what couses of cheating
1-Poor capital income
2-Poor sexual infrastructure
Kama ni sababu ya kwanza its oky tasema tajitafuta
Ila kama sababu ni ya pili daaah takaa chini talia sana sana sana mpaka tagalagala baada ya hapo tamuomba msamaha
Hapana wakuu hapo kwenye kuomba msamaha natania. Siwezi fanya huo ujinga 😂😂😂😂😂😂
WanakujaKwani we ndio bayani? Sio kwa ta ta ta hizo😂