This is not the best way to punish your wife.

This is not the best way to punish your wife.

Mi mwanamke aki ni cheat lazima nikae chini nijitathimini what couses of cheating
1-Poor capital income
2-Poor sexual infrastructure
Kama ni sababu ya kwanza its oky tasema tajitafuta
Ila kama sababu ni ya pili daaah takaa chini talia sana sana sana mpaka tagalagala baada ya hapo tamuomba msamaha

Hapana wakuu hapo kwenye kuomba msamaha natania. Siwezi fanya huo ujinga šŸ˜‚šŸ˜‚šŸ˜‚šŸ˜‚šŸ˜‚šŸ˜‚
Takaa, tasema, tagalagala, tamuomba... Hizi ta ta ta ta taaaa zinaharibu flow ya usomaji, sisi wasoma comment mnatupa shida kidogo, fanya kuzipunguza mkuu.😊
 
images-4.jpeg
 
Ni kweli lakini ukiona mtu kang'ang'ania kitu cha zamani, tena ukute kinakuzidi hadi wewe umri. ujue anakipenda kuliko wewe mke wakešŸ˜‚. Kama flat Nanunua ila chogo yangu usiuze
šŸ™ŒšŸ™ŒšŸ™Œ
Haya bhana.
Naona unavienzi vitu vyako
 
Huo ni ukatili mkubwa,alioa akijua ataila pekee yake.
Ile inaliwa nje inaoshwa ukiletewa mpya unailamba
 
Naomba mwongozo wa foto ya kunyoshana nione kwanzaaaa si wajua mie kilaza wako nilivo kichwangumu kuelewa😁😁

Mi Nabutuaaaaa afu naweye tutasovu badae!😊 Na nilivo sijui kuongea sana alooooooooooo ntauaašŸ˜‚šŸ˜‚šŸ˜‚šŸ˜‚šŸ˜‚
:NyanLove::NyanLove::NyanLove::NyanLove::NyanLove::NyanLove::NyanLove::NyanLove::NyanLove::NyanLove:
 
Nimependa huyo jamaa anavyomtesa huyo mwanamke kisaikolojia ila kwangu mimi msamaha wangu ingekua kutembea na mama mkwe ili roho isuuzike vizuri 😁
Una siti yako mbinguni...............ila sasa mama mkwe wengine ni wabibi sana utafanyaje shekh wangu???
 
Takaa, tasema, tagalagala, tamuomba... Hizi ta ta ta ta taaaa zinaharibu flow ya usomaji, sisi wasoma comment mnatupa shida kidogo, fanya kuzipunguza mkuu.😊
Alafu we mwamba nilikua nakuheshimu sana huku jf... tangu mara yakwanza nasoma uzi wako wa rocket science manufacturing nikaona jamaa ni mtu na madini ila leo nakushusha vyeo mkuu
 
Alafu we mwamba nilikua nakuheshimu sana huku jf... tangu mara yakwanza nasoma uzi wako wa rocket science manufacturing nikaona jamaa ni mtu na madini ila leo nakushusha vyeo mkuu
Unajua niliposoma comment yako hadi nikahisi labda simu atakua nayo shemeji kwa maana sijazoea kukusoma kwenye uandishi wa namna hiyo, talia, tasema takwenda ta ta ta ta ni nini hiyo?šŸ˜‚šŸ˜‚
 
Alafu we mwamba nilikua nakuheshimu sana huku jf... tangu mara yakwanza nasoma uzi wako wa rocket science manufacturing nikaona jamaa ni mtu na madini ila leo nakushusha vyeo mkuu
Unajua niliposoma comment yako hadi nikahisi labda simu atakua nayo shemeji kwa maana sijazoea kukusoma kwenye uandishi wa namna hiyo, talia, tasema takwenda ta ta ta ta ni nini hiyo?šŸ˜‚šŸ˜‚
 
Unajua niliposoma comment yako hadi nikahisi labda simu atakua nayo shemeji kwa maana sijazoea kukusoma kwenye uandishi wa namna hiyo, talia, tasema takwenda ta ta ta ta ni nini hiyo?šŸ˜‚šŸ˜‚
Ahahahahaha nimecoment as if issue ndo imenikuta mimi so nikawa na andika kwa strong panic issue
 
Back
Top Bottom