Thinking Critically: Kwanini Rais Magufuli hajaenda Simiyu kuzima mwenge?

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
9,612
2,000
Je, ni kubana matumizi?

Je, nikutorizishwa na mwenendo wa kuwepo mwenge ?

Kama ni kubana matumizi kwanini shein atoke Zanzibar kwenda simuyu hapo atakuwa ametumia kiasi gani kulinganisha na kutoka dar?

Au kuna mtu wa pili anayerazimisha mwenge tuendelee kuukimbiza kila mwaka na si matakwa ya Rais?

Au kwa vile hakwenda Bukoba ndio kimemfanya na simiyu asiende?

Au ameogopa kuchafua hali ya hewa tena kwa matamushi?

Bado sijaelewa ni kwanini Rais ameshindwa kwenda simuyu kuzima mwenge.
 

Kibstec

JF-Expert Member
May 21, 2016
1,205
2,000
WE jamaa ni mpuuzi sana .......Hivi hamnaga kazi za maana za kufanya??????ZAIDI YA KUANDIKA MUDA WOTE UPUUZI?????????ebu kuweeni na nidhamu wakati mwingne si kila siku nyie ni kuandika tu......VITU VINGNE VINAKERA SANA........haya ndio madhara ya kushikiwa ufahamu wenu na hao viongozi wenu wa UFIPA
 

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
9,612
2,000
WE jamaa ni mpuuzi sana .......Hivi hamnaga kazi za maana za kufanya??????ZAIDI YA KUANDIKA MUDA WOTE UPUUZI?????????ebu kuweeni na nidhamu wakati mwingne si kila siku nyie ni kuandika tu......VITU VINGNE VINAKERA SANA........haya ndio madhara ya kushikiwa ufahamu wenu na hao viongozi wenu wa UFIPA
Pole sana sijawai kuwa mfuasi wa chama chochote na nikuulize unalipwa kiasi gani kumwaga povu kiasi hiki?
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,092
2,000
Sasa Shein unadhani atatembelea nchi gani zaidi ya Tanganyila?

Nampa hongera Magufuli, delegation yake kwenda Simiyu ingetugharimu tofauti na mtawala wa nchi jirani.
 

uduzungwa

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
549
1,000
Mie naona Bro Magu yupo busy sana. Mana hata wahanga wa tetemeko mpaka Leo hajaenda Na watz wengi wanachangia kwenye hayo maafa.

Nahisi anaona Dr Shein anatosha kabisa kimuwakilisha huko Simiyu
 

Kibstec

JF-Expert Member
May 21, 2016
1,205
2,000
Pole sana sijawai kuwa mfuasi wa chama chochote na nikuulize unalipwa kiasi gani kumwaga povu kiasi hiki?
SILIPWI CHOCHOTE KIJANA.......wewe ndiye unaeonekana kulipwa.......Maana hapa ni upuuzi wa kiwango cha juu kabsa unachoandika hapa
 

nkanga chief

JF-Expert Member
May 31, 2016
2,092
2,000
Je ni kubana matumizi?

Je nikutorizishwa na mwenendo wa kuwepo mwenge ?

Kama ni kubana matumizi kwanini shein atoke Zanzibar kwenda simuyu hapo atakuwa ametumia kiasi gani kulinganisha na kutoka dar?

Au kuna mtu wa pili anayerazimisha mwenge tuendelee kuukimbiza kila mwaka na si matakwa ya Rais?

Au ameogopa kuchafua hali ya hewa tena kwa matamushi?

Bado sijaelewa ni kwanini Rais ameshindwa kwenda simuyu kuzima mwenge?
bora hajaenda vijembe na majigambo tumechoka kabisa
 

radika

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
18,630
2,000
Mie naona Bro Magu yupo busy sana. Mana hata wahanga wa tetemeko mpaka Leo hajaenda Na watz wengi wanachangia kwenye hayo maafa.

Nahisi anaona Dr Shein anatosha kabisa kimuwakilisha huko Simiyu

jimbo la upinzani lile jamaa ni mtu wa visasi na roho mbaya kisa hakupigiwa kura ndo mana hajakwenda kiongoz mbaguz huyu
 

nkanga chief

JF-Expert Member
May 31, 2016
2,092
2,000
WE jamaa ni mpuuzi sana .......Hivi hamnaga kazi za maana za kufanya??????ZAIDI YA KUANDIKA MUDA WOTE UPUUZI?????????ebu kuweeni na nidhamu wakati mwingne si kila siku nyie ni kuandika tu......VITU VINGNE VINAKERA SANA........haya ndio madhara ya kushikiwa ufahamu wenu na hao viongozi wenu wa UFIPA
ww ndoo akili huna
 

umulitho

JF-Expert Member
Sep 18, 2012
418
250
Lakini sishangai maana kuna mbunge mmoja wa chama fulani cha siasa aliwahi kusema kuwa ni bora kuweka sanamu ya diamond kuliko sanamu ile ya mwanajeshi iliyopo pale posta ambayo ni alama ya jiji inayowkilisha walinzi wa taifa. Yaani jamani ama kweli wapinzani wana vitimbwi.
 

Mr. Zero

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
11,784
2,000
Lakini sishangai maana kuna mbunge mmoja wa chama fulani cha siasa aliwahi kusema kuwa ni bora kuweka sanamu ya diamond kuliko sanamu ile ya mwanajeshi iliyopo pale posta ambayo ni alama ya jiji inayowkilisha walinzi wa taifa. Yaani jamani ama kweli wapinzani wana vitimbwi.
Una uhakika kuwa aliyeyasema hayo ni mpinzani ...............!!?

Anyway, for your info. alikuwa mbunge kijana wa CCM!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom