Thinking aloud: Je Lwakatare alitumwa na CCM?

Thinking aloud: Je Lwakatare alitumwa na CCM?

Anything goes in war. Na kwa sasa Chadema ipo vitani dhidi ya CCM,with the latter fighting for survival.

Hivi kwa wanaoijua Chadema kiundani, allegience ya Lwakatare kwa chama hicho ilikuwa kubwa kiasi gani? Na hata kama ilikuwa kubwa kupindukia, je hakuna uwezekano kuwa fedha za kifisadi zimetumika kumlainisha?

Mwanzoni nilipoona ile video ya Lwakatare akili yangu ilielekea kwenye wazo moja tu kuwa ni hujuma za CCM. Sasa naangalia suala hilo kwa mtazamo tofauti kidogo.

What if Lwakatare alikuwa anafahamu kuwa anarekodiwa,na alikuwa anajua video hiyo itakavyoipa Chadema wakati mgumu?

So far,inaelezwa kuwa Lwakatare mwenyewe amekiri kuwa alisema baadhi ya maneno ktk video hiyo.Ni yapi aliyosema na yapi "aliyopandikiziwa"?

Yah,labda Ludovick alitumwa na Mwigulu afanye recording hiyo lakini what if Mwigulu,Ludovick na Lwakatare lao ni moja ktk ishu hiyo?

Tuweke ushabiki kando. Maelezo ya Tundu Lissu kuwa wamenasa mawasiliano kati ya Mwigulu na Ludovick hayajibu swali "KWANINI LWAKATARE ALIONGEA HAYO ALIYOONGEA (tunaambiwa amekiri baadhi ya maneno yaliyomo kwenye video ni yake)?

Pengine kama ilivyoshauriwa na Zitto ni vema Lwakatare akachunguzwa.

I stand to be corrected

Ile video ni Rwatakare alikuwa anazungumza na hakujua anarekodiwa. Ila kama alivyosema hakusema maneno yote, Inaelekea Huyu Ludovick alitumia trick ya kuuliza maswali fulani fulani mafupi mafupi yaliyokuwa yanafuata mtiririko wa kuunda ile story, ambayo yalimfanya Rwakatare kujibu na baadae wakaifanyia editing.
 
Huku ni kuweweseka iweje atumwe na ccm halafu cdm imemtetee kwa nguvu zote hizo.?
Acheni kumkana kamanda wenu bwana mchezo mzima anaujua slaa.
 
Tatizo la cdm ni kujaza vijana wasio na kazi hapo makao makuu! Unapenda chama sawa lakini uwe na kazi kwa ajili ya kuendeleza maisha yako na sio kutegemea fadhila za viongozi! Vijana wana njaa wewe unadhAni dili ikija watakataaa!
 
Ludo alikuwa kijana wa lwaka ktk idara ya usalama ya cdm. suppose alikuwa ktk trainning ya kawaida lkn ludo akawa mjanja akarekodi kwa kifungo cha shati. Ameandaaa maswali mwenyewe na kisha akajibiwa na notice za somo kapewa. Huko mbele akaenda kuedit cut na kupaste sound yenye jina msaki and video hadi kitu hicho youtube.
No doubt cdm hawakubali thats a fake terror video. Ni usanii
 
na tunazo taarifa juu ya pesa chadema mnazotaka kumgonga lwakatare ili ageuze kibao kuwa alitumwa na ccm,siku zote usiombe Mungu akuumbue,fadhaha take huwa mbaya hivi chadema mnawateketeza watanzania mngali hamna madaraka nani atawapa nchi mashetani ninyi,angalia mateso mlompa tesha kijana wa Igunga,angalia mlivomuua yule kijana Moro,angalia ulimboka,,mtalipa gharama,I hv always spoken ths this is a free masonic party

Na yule mkenya wa kova ni mwanachadema?.
 
Hivi tunavyoandika humu ndani Wilfred Lwakatare yuko mahabusu ya Segerea kwa sababu amenyimwa dhamana kwa makosa ya kutunga ya ugaidi aliyoshtakiwa nayo. Na kwa wasiomfahamu, basi niseme kwamba hali yake ya kiafya sio nzuri kwa sababu anasumbuliwa sana na ugonjwa wa kisukari. Kwa mazingira aliyo nayo, dhana kwamba alitumwa na maCCM ili aihujumu CHADEMA is a bit far-fetched, to say the least. Kwanza kabisa, angekuwa ametumwa basi angetoa kauli ambazo ni more damaging kwa CHADEMA kuliko ilivyo sasa. Nimeisikiliza sana hiyo video clip na narudia kusema kwamba there's nothing in there inayothibitisha chochote kati ya makosa aliyotuhumiwa nayo. Nothing!!! Na hiyo ni kama tuna-assume kwamba video clip yenyewe inaweza kukubalika.mahakamani Kama ushahidi, kitu ambacho sheria ninayoifahamu mie inaniambia hapana. Pili, angekuwa ametumwa basi video hiyo ingemwonyesha yeye pamoja na 'mtumwa' mwenzake Joseph Ludovick Rwezaura ili kukamilisha ushahidi wa njama. Kwa hali ilivyo, video clip hiyo haimwonyeshi mla njama mwenzake na kwa hiyo haiwezi ikawa ushahidi wa kuthibitisha njama zozote. Kosa la kula njama linahitaji wakosaji wawili au zaidi. Aidha, kosa la kufanya mkutano wa kigaidi linahitaji 'magaidi' watatu au zaidi, sio wawili Kama inavyodaiwa katika kesi ya Lwakatare. Kama hakuna mkutano wa kigaidi hakuwezi kuwa na njama ya kufanya makosa ya kigaidi na wala hakuwezi kuwa uhamasishaji wa ugaidi, ambayo ni makosa mengine anayotuhumiwa nayo Lwakatare. Tatu, Ludovick na Dennis Msaki walikuwa na mawasiliano makubwa kati yao kwa zaidi ya mwezi mzima kabla ya tarehe 28 Desemba, siku ya kufanyika kwa makosa yanayodaiwa. In brief, katika kipindi hicho, Ludovick aliongea muda mrefu na Msaki kuliko alivyoongea na mie wake mwenyewe!!! Na hayo ni mbali na mawasiliano kati yake na Mwigulu Nchemba na kale ka-payment ka shilingi 50000 kwa M-Pesa wiki mbili baada ya Mwigulu Nchemba kuutangazia ulimwengu kuwa ana video ya mipango ya mauaji ya viongozi wa CHADEMA!!! Kitu kikubwa inachokithibitisha video clip hii, ukiachia njama dhidi ya CHADEMA na viongozi, ni jinsi ambavyo wahusika ni amateurs kwenye mambo hay a!!! Kwa maneno ya Sugu, 'wanahitaji kurudi studio', maana hii picha imeharibika!!!!
 
... In brief, katika kipindi hicho, Ludovick aliongea muda mrefu na Msaki kuliko alivyoongea na mie wake mwenyewe!!! Na hayo ni mbali na mawasiliano kati yake na Mwigulu Nchemba na kale ka-payment ka shilingi 50000 kwa M-Pesa wiki mbili baada ya Mwigulu Nchemba kuutangazia ulimwengu kuwa ana video ya mipango ya mauaji ya viongozi wa CHADEMA!!! Kitu kikubwa inachokithibitisha video clip hii, ukiachia njama dhidi ya CHADEMA na viongozi, ni jinsi ambavyo wahusika ni amateurs kwenye mambo hay a!!! Kwa maneno ya Sugu, 'wanahitaji kurudi studio', maana hii picha imeharibika!!!!
Mkuu wewe ndo yule mkombozi wetu ama majina tu yamefanana? ahsante kwa ufafanuzi mzuri...Lazima warudi studio hawa magamba....
 
Kazi za ibilisi kabla Yesu hajaja ni maandamano kupitia vyama vya wafanyakazi,,nabii Ellen G white anaandika haya,,biblia inakataza maandamano,,hata waliomuua masihi,walitumia nguvu ya umma yaani maandamano,,ninyi mwasema sauti ya wengi ni sauti ya Mungu,,,huu ni msemo wa kishetani na kiibilisi,,,sauti ya Mungu ni sauti ya Mungu,,,Mungu husema na watu wake kupitia mitume na manabii sip mapenzi ya umati yafanye Mungu aafiki ushetani wa siku za mwisho soma Kutoka;23:1-2.Mungu alishayalaani maamdamano shetani aliyatumia kwa kanisa jangwani kumburuga Musa
mungu huwa hazungumzi na mpumbavu yeyote mwenye asli ya binadamu msituongopee.msilete injili kwenye mambo ya siasa.
 
Kazi ipo waheshiwa wa pande za kaskazini pressure juu.
 
Back
Top Bottom