'The Tanzania We Want' Uchaguzi wa Igunga na Tanzania tunayoitaka


Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,463
Likes
82
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,463 82 145
Leo kuanzia saa mbili usiku katiak ukuimbi wa Sakao Lodge mjini Igunga kutakuwa na mdahalo utakaoshirikisha wagombea ubunge wa jimbo hilo. Mdahalo huu utafanyika katika ukumbi wa Sakao, mdahalo utafanyika kuanzia saa 2:00 - saa 4:00 usiku. Na utarushwa na Star tv jumanne muda utatangazwa baadaye. Kwa walio Igunga karibuni, mimi niko Igunga saa hii
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
31
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 31 145
Leo kuanzia saa mbili usiku katiak ukuimbi wa Sakao Lodge mjini Igunga kutakuwa na mdahalo utakaoshirikisha wagombea ubunge wa jimbo hilo. Mdahalo huu utafanyika katika ukumbi wa Sakao, mdahalo utafanyika kuanzia saa 2:00 - saa 4:00 usiku. Na utarushwa na Star tv jumanne muda utatangazwa baadaye. Kwa walio Igunga karibuni, mimi niko Igunga saa hii
kama vp tutupie na picha au up date nani kafanya nini katika mdahalo huo!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,208
Likes
14,052
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,208 14,052 280
Leo kuanzia saa mbili usiku katiak ukuimbi wa Sakao Lodge mjini Igunga kutakuwa na mdahalo utakaoshirikisha wagombea ubunge wa jimbo hilo. Mdahalo huu utafanyika katika ukumbi wa Sakao, mdahalo utafanyika kuanzia saa 2:00 - saa 4:00 usiku. Na utarushwa na Star tv jumanne muda utatangazwa baadaye. Kwa walio Igunga karibuni, mimi niko Igunga saa hii
salute mkuu lukansola, naamini mdahalo ulifanyika kwa amani, tudokezee uelewa wa wagombea, katika kujibu maswali nani kaulizwa maswali mengi, ni maswali gani yalionekana kuwasumbua wagombea. yeyote aliyehudhuria aweza toa tathmini.
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 187 160
CCM MABINGWA WA KUKIMBIA DEBATE LEO WANATAKA DEBATE KUNA KITU HAPO.
how independent is STAR TV ?? hawa wanaweza kutumiwa especially kama wao ndio watakuwa wapika maswali kama vipi waruhusu wananchi wa post maswali halafu wao ndio waulize na siyo kupika maswali yenye talking point za CCM ili kumbeba Kafumu na sababu ya kusema hivyo ni kwa sababu CCM kinafahamika kwa kukimbia debate leo tu from no where wanataka debate kuna kitu hapo chadema inabidi wawe careful.
 

Forum statistics

Threads 1,213,212
Members 462,001
Posts 28,470,067