'The Tanzania We Want' Uchaguzi wa Igunga na Tanzania tunayoitaka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'The Tanzania We Want' Uchaguzi wa Igunga na Tanzania tunayoitaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lukansola, Sep 25, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Leo kuanzia saa mbili usiku katiak ukuimbi wa Sakao Lodge mjini Igunga kutakuwa na mdahalo utakaoshirikisha wagombea ubunge wa jimbo hilo. Mdahalo huu utafanyika katika ukumbi wa Sakao, mdahalo utafanyika kuanzia saa 2:00 - saa 4:00 usiku. Na utarushwa na Star tv jumanne muda utatangazwa baadaye. Kwa walio Igunga karibuni, mimi niko Igunga saa hii
     
  2. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kama vp tutupie na picha au up date nani kafanya nini katika mdahalo huo!
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,352
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kila mtu yuko Igunga. Duh!
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenifanya nicheke sana hahaha ahaha ahaha!
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,937
    Likes Received: 5,799
    Trophy Points: 280
    salute mkuu lukansola, naamini mdahalo ulifanyika kwa amani, tudokezee uelewa wa wagombea, katika kujibu maswali nani kaulizwa maswali mengi, ni maswali gani yalionekana kuwasumbua wagombea. yeyote aliyehudhuria aweza toa tathmini.
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,324
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    CCM MABINGWA WA KUKIMBIA DEBATE LEO WANATAKA DEBATE KUNA KITU HAPO.
    how independent is STAR TV ?? hawa wanaweza kutumiwa especially kama wao ndio watakuwa wapika maswali kama vipi waruhusu wananchi wa post maswali halafu wao ndio waulize na siyo kupika maswali yenye talking point za CCM ili kumbeba Kafumu na sababu ya kusema hivyo ni kwa sababu CCM kinafahamika kwa kukimbia debate leo tu from no where wanataka debate kuna kitu hapo chadema inabidi wawe careful.
     
Loading...