The Tale of Two Brave, Heroic RPF Inkotanyi Battalions

The Tale of Two Brave, Heroic RPF Inkotanyi Battalions

..unaweza kutuletea habari za waziri au mbunge Mtutsi aliyeomba radhi kwa Mhutu au Wahutu?

..mimi nadhani it is a good program ikiwa itahusisha Wanyarwanda wote bila kujali kabila wala nafasi zao.

..pia nadhani ni muhimu wote waliohusika na mauaji na uporaji nchini Congo wakafikishwa mbele ya mahakama ya kimataifa.

..zaidi, serikali ya Rwanda iache kutoa hifadhi na misaada kwa makundi ya waasi wa Congo kama vile m23.

Bwana/Bibi Joka kuu
Uporaji katika Afrika ni kitu cha kawaida sana hata Bongo huo uporaji upo saana, nchi nyingi za Afrika zina prorwa mchana kweupe. So it is not an issue, ningekusifia sana kama ungeshuparia wanaopora Bongo yako. na kuhusiana na makundi ya waasi, kama Congo inahifadhi waasi wa Rwanda unategemea Rwanda ifanye nini?
 
Bwana/Bibi Joka kuu
Uporaji katika Afrika ni kitu cha kawaida sana hata Bongo huo uporaji upo saana, nchi nyingi za Afrika zina prorwa mchana kweupe. So it is not an issue, ningekusifia sana kama ungeshuparia wanaopora Bongo yako. na kuhusiana na makundi ya waasi, kama Congo inahifadhi waasi wa Rwanda unategemea Rwanda ifanye nini?

Mkuu hivi majuzi hapa majamaa wasiozidi kumi wamekwapua dola milioni 200!!!! Lakini badala ya hawa watu kuhamia jukwaa la siasa na kukemea huo ufisadi...wanashupalia ya wengine...that just says a lot about these people
 
Umslopagas,

Labda nikikutaarifu kwamba fdlr inakuwa financed kwa kupora rasilimali za Congo ndiyo utajua kwamba there is a serious issue we r talking about here.

Zaidi, mimi kupinga uporaji rasilimali za Congo, haimaanishi kwamba nimeridhika na uporwaji wa rasilimali za Tanzania.

Tukatae hii dhana kwamba uporaji rasilimali za Waafrika ni jambo la kawaida.

Pia tukatae dhana nyingine kwamba maisha ya Mwafrika hayana thamani. Dhana hiyo ndiyo iliyopelekea jumuiya ya kimataifa kufumbia macho mauaji ya mamilioni ya wananchi wa Congo.

Cc murutongore, Talkandtalk
 
Last edited by a moderator:
Umslopagas,

Labda nikikutaarifu kwamba fdlr inakuwa financed kwa kupora rasilimali za Congo ndiyo utajua kwamba there is a serious issue we r talking about here.

Zaidi, mimi kupinga uporaji rasilimali za Congo, haimaanishi kwamba nimeridhika na uporwaji wa rasilimali za Tanzania.

Tukatae hii dhana kwamba uporaji rasilimali za Waafrika ni jambo la kawaida.

Pia tukatae dhana nyingine kwamba maisha ya Mwafrika hayana thamani. Dhana hiyo ndiyo iliyopelekea jumuiya ya kimataifa kufumbia macho mauaji ya mamilioni ya wananchi wa Congo.

Cc murutongore, Talkandtalk

Wewe bwana sijui nisemeje! Usifikiri ndugu yako jMali kaingia mitini ukafikiri eti wewe unamzidi sumu, pamoja na kuikana nchi yake kwa sababu anazozijuwa mwenyewe, wazo langu la ile program ya "come and see" nafikiri ameanza kulitilia maanani, ila wewe umeona bora uendeleze mas'hara!! Nshawaambia niko hapa kuwachomolea uzushi wenu kwa Rwanda... Kwa taarifa yako mimi ni mwafrika mwenzako na ninasema bayana kwamba maisha ya mwafrika hayana thamani kwangu kama yeye menyewe hajithamini, upo hapo? Tena ninaanza na wewe mwenyewe... Unawezaje kuwathamini wacongo wanaoibiwa ndani ya vita wakati we mwenyewe hujithamini kwa kuibiwa nchi yako ikiwa na amani? Au vyombo vyenu vya dora vipo likizo? Au tuseme ni unafiki?
Kwa taharifa yako hao unaowaita wezi FDLR wanaiba bega kwa bega na JWTZ na operation zote za kuwapiga M23 wamekuwa wakishilikiana, na ndio maana umekuwa ukiwaona Bongo usiku na mchana wakifanya consultation na Ikuru na Mtikila as a coordinator.
Kwa kifupi huo uporaji unaosema wewe umekuwa ukifanywa na makundi yote yakiongozwa na FDRL+MONUSLESS(includiding FIB) na Rwanda ambayo imewasaidia kwa hali na mali kumkimbiza msanii Mobutu(RIP) imeambulia chuki kama hizo zako!!!
Hebu nikuulize, wale wachina mlio wasaidia kuiba pembe za ndovu, wakizifikisha china (sokoni) halafu wakifika kule sokoni wasiwatumie pesa walizo wahaidi mtafanyaje?
 
Last edited by a moderator:
mchambawima1,

Mbona ufisadi unaotokea Tz tunaukemea pia.

Si hilo tu, hata mambo ya kikatili baina ya waTz tunayakemea vilevile.

Juu ya hayo tunalaani uporaji wa rasimali za Drc unaohusisha makundi ya ndani na nje, ikiwemo ikulu ya Kagame.

Pia tunalaani mauaji ya kikatili dhidi ya Wacongo na tunasisitiza wahusika wote, ikiwemo waliojificha ikulu ya Kagame,wachukuliwe hatua.
 
Last edited by a moderator:
mchambawima1,

Mbona ufisadi unaotokea Tz tunaukemea pia.

Si hilo tu, hata mambo ya kikatili baina ya waTz tunayakemea vilevile.

Juu ya hayo tunalaani uporaji wa rasimali za Drc unaohusisha makundi ya ndani na nje, ikiwemo ikulu ya Kagame.

Pia tunalaani mauaji ya kikatili dhidi ya Wacongo na tunasisitiza wahusika wote, ikiwemo waliojificha ikulu ya Kagame,wachukuliwe hatua.

The charity begins @ home, you idiot!!! Kabla ya kuanza unafiki wako, kabla ya kulaumu watu waliowasaidia wacongo kumtoa "mchawi wao Mobutu" na kuzuia maangamizi yalikoyokuwa yakiandaliwa ndani ya makambi ya Interahamwe, ungeanza uwashughulishe hao waliopo karibu yako, ambao usiku na mchana wamekuwa wakishirikiana na wauwaji wa kimbali. Inakuwaje leo mnatulaumu kwa kujali mslahi ya nchi yetu? Kama nyinyi mmeshindwa kutetea maslahi yenu as a nation basi wakumlaumu nafikiri ni Mungu na sio Rwanda.
 
Last edited by a moderator:
this is a one side story, tell us also how many people (hutu) were murdered by Ikhotanyi???? or RPF???

kwa alieona mauaji yale hili ni swali kakasi mno. Jamani genocide iliwalenga watutsi na sio wahutu.
 
mchambawima1,
YES, charity begins at home. Hivyo basi unapaswa kuwashughulikii wauaji wa kimbari walioko ndani RDF, RPF, na M23 . Mnaishi nao huko Rwanda.

Sisi pia tunashughulika na mafisadi wa kila aina, pamoja na wauaji wa albino na vikongwe. Lakini pamoja na hayo utu na maadili yetu yanatuelekeza kuwalaani na kuwaandama wale wote walioshiriki ktk mauaji ya Congo, pamoja na uporaji wa rasilimali za nchi hiyo.

Cc Talkandtalk
 
Last edited by a moderator:
kamili,

Lakini congo nako wameuawa wananchi milioni 3++. Unaweza usiite genocide lakini idadi ndiyo hiyo.

Washiriki wa mauaji hayo ni wanajeshi wa Rwanda na makundi ya waasi wanayoyafadhili.
 
Last edited by a moderator:
mchambawima1,

Mbona ufisadi unaotokea Tz tunaukemea pia.

Si hilo tu, hata mambo ya kikatili baina ya waTz tunayakemea vilevile.

Juu ya hayo tunalaani uporaji wa rasimali za Drc unaohusisha makundi ya ndani na nje, ikiwemo ikulu ya Kagame.

Pia tunalaani mauaji ya kikatili dhidi ya Wacongo na tunasisitiza wahusika wote, ikiwemo waliojificha ikulu ya Kagame,wachukuliwe hatua.

Onyesha thread/comment yako hata moja ulipokemea wizi wa ESCORW. Just one
 
kamili,

Lakini congo nako wameuawa wananchi milioni 3++. Unaweza usiite genocide lakini idadi ndiyo hiyo.

Washiriki wa mauaji hayo ni wanajeshi wa Rwanda na makundi ya waasi wanayoyafadhili.

Katika mazingira gani? Kama huyo interahamwe jMali anavyopenda kusema leta FACTS ambazo zina tie Rwanda directly to the death za wacongo but if you don't have then shut the f*&k up. Weka facts and statitics zako hapa tuzichambue.
 
Hii dhana inasikitisha sana. Watu wa Congo wameanza kuuana kabla hata Kagame hajazaliwa.

Hivi nyie genocidaire hamchoki kusema uongo wazi wazi.

Congo has been a failed state even when the Belgians were there.

RPA/RDF waue mamilioni ya watu halafu wasionekane katika dunia ya leo? Inawezekana hii?

Hivi 3,000,000 mnafanya utani ninyi?

Embu acheni propaganda za kitoto. Kuna makundi ya waasi zaidi ya 17 mashariki ya DRC and numerous subsets.

Mlikazania na Monuscum yenu kuwapiga M23 ambao kosa lao ni kutetea haki ya uraia wao tu masikini wa watu.

Leo hii hayo majeshi yanasita kuwang'oa FDLR na makundi mengine ya wauaji.

Wengine tulisema hapa kuwa ile blanket mandate ni kiini macho tu ila anayelengwa ni Rwanda.

Haya deadline inakaribia January. Monuscum wasipotekeleza wajibu wao, RDF will. Mark my words.
 
Hii dhana inasikitisha sana. Watu wa Congo wameanza kuuana kabla hata Kagame hajazaliwa.

Hivi nyie genocidaire hamchoki kusema uongo wazi wazi.

Congo has been a failed state even when the Belgians were there.

RPA/RDF waue mamilioni ya watu halafu wasionekane katika dunia ya leo? Inawezekana hii?

Hivi 3,000,000 mnafanya utani ninyi?

Embu acheni propaganda za kitoto. Kuna makundi ya waasi zaidi ya 17 mashariki ya DRC and numerous subsets.

Mlikazania na Monuscum yenu kuwapiga M23 ambao kosa lao ni kutetea haki ya uraia wao tu masikini wa watu.

Leo hii hayo majeshi yanasita kuwang'oa FDLR na makundi mengine ya wauaji.

Wengine tulisema hapa kuwa ile blanket mandate ni kiini macho tu ila anayelengwa ni Rwanda.

Haya deadline inakaribia January. Monuscum wasipotekeleza wajibu wao, RDF will. Mark my words.

RDF wametulia tu wanawaangalia jansi monusco,sijui special high breed.?? na maimai...wanavyo jichanganya...hawatajua kilicho wahit!
 
Hii dhana inasikitisha sana. Watu wa Congo wameanza kuuana kabla hata Kagame hajazaliwa.

Hivi nyie genocidaire hamchoki kusema uongo wazi wazi.

Congo has been a failed state even when the Belgians were there.

RPA/RDF waue mamilioni ya watu halafu wasionekane katika dunia ya leo? Inawezekana hii?

Hivi 3,000,000 mnafanya utani ninyi?

Embu acheni propaganda za kitoto. Kuna makundi ya waasi zaidi ya 17 mashariki ya DRC and numerous subsets.

Mlikazania na Monuscum yenu kuwapiga M23 ambao kosa lao ni kutetea haki ya uraia wao tu masikini wa watu.

Leo hii hayo majeshi yanasita kuwang'oa FDLR na makundi mengine ya wauaji.

Wengine tulisema hapa kuwa ile blanket mandate ni kiini macho tu ila anayelengwa ni Rwanda.

Haya deadline inakaribia January. Monuscum wasipotekeleza wajibu wao, RDF will. Mark my words.

..ulichoeleza hapo hakihalalishi mauaji ya Wacongomani yaliyofanywa na RDF na makundi wanayoyafadhili.
 
Katika mazingira gani? Kama huyo interahamwe jMali anavyopenda kusema leta FACTS ambazo zina tie Rwanda directly to the death za wacongo but if you don't have then shut the f*&k up. Weka facts and statitics zako hapa tuzichambue.

Du, we mnyamulenge na wewe umeanza kutukana........ahahahhaa Kweli Jmali ni kiboka. Dozi yake ni kali sana......LOL
 
Hii dhana inasikitisha sana. Watu wa Congo wameanza kuuana kabla hata Kagame hajazaliwa.

Hivi nyie genocidaire hamchoki kusema uongo wazi wazi.

Congo has been a failed state even when the Belgians were there.

RPA/RDF waue mamilioni ya watu halafu wasionekane katika dunia ya leo? Inawezekana hii?

Hivi 3,000,000 mnafanya utani ninyi?

Embu acheni propaganda za kitoto. Kuna makundi ya waasi zaidi ya 17 mashariki ya DRC and numerous subsets.

Mlikazania na Monuscum yenu kuwapiga M23 ambao kosa lao ni kutetea haki ya uraia wao tu masikini wa watu.

Leo hii hayo majeshi yanasita kuwang'oa FDLR na makundi mengine ya wauaji.

Wengine tulisema hapa kuwa ile blanket mandate ni kiini macho tu ila anayelengwa ni Rwanda.

Haya deadline inakaribia January. Monuscum wasipotekeleza wajibu wao, RDF will. Mark my words.


Ahahahhaha, Mzee Mtanzania mnyamulenge, unasubiri deadline?? ahahaha. Unataka kurudi congo porini tena? Tanzania tulishasema hatuta ruhusu congo iibiwe tena mali na hawa wahuni kutoka rwanda. Tutawapa kibinyo mpaka ikulu
 
kamili,

Lakini congo nako wameuawa wananchi milioni 3++. Unaweza usiite genocide lakini idadi ndiyo hiyo.

Washiriki wa mauaji hayo ni wanajeshi wa Rwanda na makundi ya waasi wanayoyafadhili.

Mkuu, RDF sijui RPF ni genge la wahuni. Hawana discipline yeyote ya kijeshi zaidi ya ujambazi na wizi tu.
 
Onyesha thread/comment yako hata moja ulipokemea wizi wa ESCORW. Just one

Mzee wa jenosaidi wewe escrow inakuhusu nini? TZ ina jukumu la kuleta amani kwenye ka nchi kenu, lakini nyie hamuuwezi mziki wetu. Tulia mnyolewe.
 
Back
Top Bottom