..Kitona iko DRC.
..baada ya kutua Kitona, RDF waliungana na askari wa zamani wa Mobutu na kuanza kuelekea Kinshasa.
..RDF na askari wa Mobutu wakateka Inga Dam na kuuzingira mji wa Kinshasa.
..baada ya hapo Kabila Snr akaomba msaada toka SADC, ambapo Angola, Namibia, na Zimbabwe walijitolea askari.
..majeshi ya Angola na Zimbabwe yaliweza kuwasambaratisha RDF ambao walilazimika kukimbilia Angola ktk eneo ambalo lilikuwa la UNITA.
..from Angola wakaweza kuwa evacuated na kurudi Rwanda. Katika shambulizi hili, RDF walikuwa wanasaidiwa na Uganda.
NB:
..the most impressive story ni jinsi Zimbabwe[ZDF] walivyoweza kuzuia DRC isiangukie mikononi mwa Rwanda na Uganda.
cc
kmbwembwe,
jMali