hapa si ni thread ya The secretary na Bishanga tuu?? wengine naomba tutoke nje... tuwaachie privacy wahusika
Bora The secretary wameungana na Bishanga, zote 'reject'.
Bora The secretary wameungana na Bishanga, zote 'reject'.
acha kunivunjia nyumba!Bora The secretary wameungana na Bishanga, zote 'reject'.
Wameungana na nani?huu mtalimbo umekushinda unataka kuniachia mimi. we ulitakawia kuungana naye .let it go but still reject
konnie nakupendeaga hicho,ahsante kwa sapoti.ha ha ha.
Wamependeza hawajapendeza
wamependezaaaaa
bishanga amependeza hajapendeza
kapendezaaaaaaaaa
The Secretary amependeza hajapendeza
kapendezeaaaaaaaaaaa
basi walishane keki za ulimi
(ulimi wa ng'ombe)
The Secretary,amka darling tuwahi st peter.
We wahi tandale kwenye biashara zako
arrrroooooo judjement ujue una mibusara ya mfalme suleiman.The secretary! Hapa umemsingizia! Huyu bwn mi nishamuona takriban mara 4 hivi akiwa kwenye misafara ya Mkulu, alafu awe Tandale tena?
Mtake razi !
Alafu we Jibaraguze kuitumia hii nafasi akupayo!
Utakuja kumbuka shuka na Jua liko utosini, shauriro.
baby.......!!!!!
The secretary! Hapa umemsingizia! Huyu bwn mi nishamuona takriban mara 4 hivi akiwa kwenye misafara ya Mkulu, alafu awe Tandale tena?
Mtake razi !
Alafu we Jibaraguze kuitumia hii nafasi akupayo!
Utakuja kumbuka shuka na Jua liko utosini, shauriro.