Victor wa happy
JF-Expert Member
- Apr 24, 2013
- 11,660
- 11,664
Mimi kwa kansela angel,ndio chama
Mkuu kama unatumia Smartphone hebu Install app inaitwa Fotmob ina ilama ya mpira...hii ina ratiba kwa saa za Kitanzania..ni nzuri sana
Pia inatakiwa ushangae Klose kuitwa kikosi cha ujerumani,wakat kuna walioperform zaidi yake.futboli fitna si bongo tu!!
Mimi kwa kansela angel,ndio chama
miroslav klose kaitwa kwa ajili ya kwenda kuvunja record ya ronaldo de lima ana magoli 14 kwa hiyo inabid afunge mawili ili aweke new world record
Torres ni mzuri shida chelsea mfumo wa uchezaji...
Pia inatakiwa ushangae Klose kuitwa kikosi cha ujerumani,wakat kuna walioperform zaidi yake.futboli fitna si bongo tu!!
Klose anafit mfumo wa German,Torres anafit mfumo wa Spain,hata de lima 2002 akucheza kwenye ligi italia na kuna wachezaji kama elber wa Bayern walikuwa wameng'ara sana kwenye ligi waliachwa coz ronaldo anafit mfumo
dah natamani nikutane na german ndo watamjua sturridge
we nawe unashangilia timu ya paralympic hiyo
kusema kweli hapa umesema kweli Negredo anatak majalo ambapo mpira wa taifa la Spain wanatumia muda mwingi chini ndomana wakaenda na Torres ila Mie ningembeba Negredo, kuhusu Torres alivyokuwa LFC japo LFC ya kipindi kile walikuwa mpira wa juu ila uzuri wa Torres ukitoka kwa Pasi za Steven G na Alonso wanazichana chini then anakimbia nao so Spain wanaye Alonso sasa tukija Chelsea Middle za kati nzuri ila hazimchezeshi Strike, wing ndio zinachezesha Striker Chelsea, Lukaku angefaa Chelsea kuliko Torres.Klose anafit mfumo wa German,Torres anafit mfumo wa Spain,hata de lima 2002 akucheza kwenye ligi italia na kuna wachezaji kama elber wa Bayern walikuwa wameng'ara sana kwenye ligi waliachwa coz ronaldo anafit mfumo
Hii pia sababu ujerumani wapo tayari wasije na striker ila game ambayo tayari washapita ndio Klose acheze wataitafuta. Penalt ili Klose afunge rekodi wamevunja.hapana milo ana goli 14 bado moja amkute delima huwajui wajerumani kutaka kutawala soka la dunia