The return of Sabata: Zitto is back, with a vengeance!!

The return of Sabata: Zitto is back, with a vengeance!!

Inawezekana jirani
anamhujumu jirani yake. Hii inashangaza kidogo. Mashabiki wengi wa Zitto
wanatoka chama tawala. Mmh!

Na wanaompinga wengi wanatoka chadema si ndo hivyo mkuu?? Makene anasema si ajabu mbowe kuwa na nyumba Dubai, kwanini iwe ajabu kwa mtu kama rostam!!!
 
Ulikoenda sasa umeipata nafuu au ni chengachenga kama kawaida?
Tuko bado ktkt mapambano ya kumuondoa huyu mkoloni mweusi madarakani na kurudisha heshima ya wakulima na wafanyakazi wa nchii iliyouzwa na CCM kwa mafisadi. Hatuogopi, tumedhamiria na inshallah tutashinda!!
 
Watu wa CCM
wakimsifia mpinzani ujue kafanya jambo lenye maslahi kwao.. Zitto
amekuwa mtatanishi sana Chadema ikiwa chafu yeye anakuwaje
msafi..

Ifike kipindi tukubali kufikiria na tusiendeshwe na hisia. Kuna ubaya mtu wa ccm kumsifia mtu wa chadema, hivi mnataka kuniambia kuwa chadema wakichukua dola basi watu waliokuwa tofauti nao hawatakuwa na say yeyote? Hamuon mtakuja kupata lawama sawa na hizi wanazopewa ccm? all african leaders ni kama mbwa, tofauti zao rangi lakin wote wanabweka.
 
Watu wa CCM wakimsifia mpinzani ujue kafanya jambo lenye maslahi kwao.. Zitto amekuwa mtatanishi sana Chadema ikiwa chafu yeye anakuwaje msafi..
Hiyo ndio tunasema watu mnakuwa self centred, wachoyo wa hekima na busara.
Tukuulize kama kuna taifa linaitwa CHADEMA!!
Na hao walioorodheshwa kwenye ufisadi kina Rostam na Ngeleja(wa CCM) nao unafikiri wana CCM watawalinda kwa vile kasema Zitto.
Tuwe na mawazo mapana kitaifa.a
Hata Mwalimu katika maswala ya utaifa alisema CCM si mama yangu.
 
Chadema ikijichafua yeye anasimama na utaifa wake. Hakuna lengine ila zitto anapendwa na watanzania wa ccm na cdm na hata vyama vyengine kwakuongoza maslahi ya taifa mbele na sio mwenye kuendesha siasa za kichamachama.
Mbona akitamka kuwa CCM sasa inafaa kutoka madarakani hamuungi mkono? Aliposema Pinda apigiwe kura ya kutokuwa na imani naye mbona hamkupiga kelele kuunga mkono ili Pinda aondoke kwa vile aliyesema hivyo ni Zitto mzalendo?
Acheni unafiki watu wazima.
 
Sikiliza,mie sijasema kuhusu nyumba Dubai. Nimezungumzia mtiririko wa muda mrefu humu jukwaani kuonekana kama Zitto yeye sio kiongozi wa Chadema bali anawakilisha kundi lingine na washabiki wake wanapatikana CCM na wao ni kama kiongozi wao kunani? Mwenye akili lazima apate mashaka.
Mkuu with all due respect wewe unafaa kuitwa hypocrite.
Mabaya yako (CHADEMA) unayapa baraka na mabaya ya mshindani wako (CCM)ndio dhambi.
Toa boriti ndani ya jicho lako na kama Zitto alivyoainisha, kama nyumba ya Dubai imepatikana kifisadi lisemwe hilo na kulaaniwa na wananchi.
Wananchi Hatuwezi kukabidhi nchi kwa watu wa aina hiyo.
 
Na wanaompinga wengi wanatoka chadema si ndo hivyo mkuu?? Makene anasema si ajabu mbowe kuwa na nyumba Dubai, kwanini iwe ajabu kwa mtu kama rostam!!!
Hakuna ajabu. Ila tukubaliane,Mbowe hajawahi kushika madaraka ya kimaamuzi ya umma hivyo kama alifanya uhalifu wa kutorosha fedha kama mfanyabiashara hata kuwa na kinga yeyote na hata kuwa na tofauti na mwizi yeyote mfanyabiashara. Ufisadi ni ule wa kutumia madaraka ya umma kujitajirisha kwa mambo kama mikataba inayoumiza raia kwa faida binafsi na hizo 10% zinazozoofisha nchi. Hapo ndio tunapopigia kelele maana kwa viongozi kama mawaziri wanayomiiko yao ya uongozi.
kumlinganisha Mbowe mfanyabiashara wa siku nyingi na Ngeleja au Lowasa ni kupotosha maana halisi ya Ufisadi
 
Hiyo ndio tunasema watu mnakuwa self centred, wachoyo wa hekima na busara.
Tukuulize kama kuna taifa linaitwa CHADEMA!!
Na hao walioorodheshwa kwenye ufisadi kina Rostam na Ngeleja(wa CCM) nao unafikiri wana CCM watawalinda kwa vile kasema Zitto.
Tuwe na mawazo mapana kitaifa.a
Hata Mwalimu katika maswala ya utaifa alisema CCM si mama yangu.

Nyie watu wa CCM tunawajua sana mlivyo.. Hamuwezi kutudanganya hata kidogo.. Chadema ni Chama safi watanzania tumeshakiamini juhudi zenu za kutaka kutuaminisha kuwa CCM na Chadema havina tofauti wote ni mafisadi tu tulishazigundua na hamtafanikiwa.. Mnajifanya eti mnajali maslahi ya taifa wapi nyie, si mgeshawachukulia hatua mafisadi wenu waliofilisi hii nchi.. lakini ndo mnazidi kuwakumbatia..
 
Mkuu with all due respect wewe unafaa kuitwa hypocrite.
Mabaya yako (CHADEMA) unayapa baraka na mabaya ya mshindani wako (CCM)ndio dhambi.
Toa boriti ndani ya jicho lako na kama Zitto alivyoainisha, kama nyumba ya Dubai imepatikana kifisadi lisemwe hilo na kulaaniwa na wananchi.
Wananchi Hatuwezi kukabidhi nchi kwa watu wa aina hiyo.
Kiini cha swali langu hukukielewa toka Mwanzo. Rudi unisome tena. Sijawahi kuunga mkono mabaya ya Chadema na I will never do.
 
Hakuna ajabu. Ila tukubaliane,Mbowe hajawahi kushika madaraka ya kimaamuzi ya umma hivyo kama alifanya uhalifu wa kutorosha fedha kama mfanyabiashara hata kuwa na kinga yeyote na hata kuwa na tofauti na mwizi yeyote mfanyabiashara. Ufisadi ni ule wa kutumia madaraka ya umma kujitajirisha kwa mambo kama mikataba inayoumiza raia kwa faida binafsi na hizo 10% zinazozoofisha nchi. Hapo ndio tunapopigia kelele maana kwa viongozi kama mawaziri wanayomiiko yao ya uongozi.
kumlinganisha Mbowe mfanyabiashara wa siku nyingi na Ngeleja au Lowasa ni kupotosha maana halisi ya Ufisadi
Inaelekea haijaingia akilini mwakao kuwa Mbowe ni kiongozi wa umma na pengine amefaidika na ruzuku.
Jaribu kuwa na mawazo mapana zaidi badala ya kufikiri ndani ya kibox kinaitwa CHADEMA.
Hata kutolipa kodi vile vile ni wizi, hata kama unafanya bisaharana hujaajiriwa na serikali.

Panuka mawazo mkuu, usitetee maovu ambayo hayavumiliki katika utawala bora wa umma.
Otherwise mshaurini Mbowe ajiondoe siasa na afnye mambo yake kimya kimya.
 
Watu wameshtushwa sana na taarifa kuwa Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe, ni miongoni mwa walioficha mabilioni nje ya nchi!!!
 
Kama pesa yako ni halali kwa nin uweke nje kiutata,
Sijasikia
Mengi
Mohd Dewj
Wala Manji
Kwa nini Mbowe na Rostam
Kwa Mara ya kwanza Mbowe anamekwa kundi moja na Rostam,
Na inasemekana safar za nje kwa hawa ndgu zimeongezeka, wanahamisha mapesa?
 
Watu wameshtushwa sana na taarifa kuwa Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe, ni miongoni mwa walioficha mabilioni nje ya nchi!!!

Mkuu na ukiziona osti za wana CHADEMA JF, kiuhakika wamechanganyikiwa.
 
Nyie watu wa CCM tunawajua sana mlivyo.. Hamuwezi kutudanganya hata kidogo.. Chadema ni Chama safi watanzania tumeshakiamini juhudi zenu za kutaka kutuaminisha kuwa CCM na Chadema havina tofauti wote ni mafisadi tu tulishazigundua na hamtafanikiwa.. Mnajifanya eti mnajali maslahi ya taifa wapi nyie, si mgeshawachukulia hatua mafisadi wenu waliofilisi hii nchi.. lakini ndo mnazidi kuwakumbatia..

Mkuu wewe inaelekea ni mmoja wa wana CHADEMA waliopigwa bumbuwazi na ufisadi wa Mbowe.

Mbaya zaidi hili limefichuliwa na mmoja wenu Zitto.
Hicho ndicho tunachotegemea toka chama cha upinzani.
Na tunajua kuwa na kina Rostam na Ngeleja wote matanyanga!
 
Kama pesa yako ni halali kwa nin uweke nje kiutata,
Sijasikia
Mengi
Mohd Dewj
Wala Manji
Kwa nini Mbowe na Rostam
Kwa Mara ya kwanza Mbowe anamekwa kundi moja na Rostam,
Na inasemekana safar za nje kwa hawa ndgu zimeongezeka, wanahamisha mapesa?

Una uhakika hao watu kwenye hiyo list yako hawana akaunti wala asset nje ya nchi? Fanya utafiti kwanza
 
Hii pac inaweza kuwa na lengo zuri lakini nahisi hime miss target?

Hivi kwa nini pac wana muogopa cag?
Hivi kwa nini pac wana muogopa msajili wa vyama?

Hivi mnajua kuwa vyama havipangiwi jinsi ya kutumia hizo ruzuku?
Hivi unaweza kum audit mtu ambae humpangii matumizi?

Nini lengo la auditing kama hatuna mamlaka ya kuvipangia vyama matumizi?
Hivi tuna fikiri tunaweza kubaini ufajaji kama kama hatuna uwezo wa kuvipangia vyama matumizi? Kweli wakihamua kutumia pesa watakavyo tuna nguvu ya kuwalahumu?

Kweli tuna weza kuwafunga kama hatuwapangii matumiz?

Na fikiri sheria ya ruzuku kwa vyama ina hitaji mapitio na marekrbisho kabisa maana tuna hitaji kuwapangia matumizi kama tuna hitaji kuzi audit hizi pesa vyema.

Bila sheria ya matumizi ya ruzuku tutaishia kipiga kelele tuu.

Ni kweli pesa nyingi zina pelekwa kwenye vyama hivyo basi tuangalia jinsi ya kuzipunguza au kuhakisha zina tumika vyema.
 
Hii pac inaweza kuwa na lengo zuri lakini nahisi hime miss target?

Hivi kwa nini pac wana muogopa cag?
Hivi kwa nini pac wana muogopa msajili wa vyama?

Hivi mnajua kuwa vyama havipangiwi jinsi ya kutumia hizo ruzuku?
Hivi unaweza kum audit mtu ambae humpangii matumizi?

Nini lengo la auditing kama hatuna mamlaka ya kuvipangia vyama matumizi?
Hivi tuna fikiri tunaweza kubaini ufajaji kama kama hatuna uwezo wa kuvipangia vyama matumizi? Kweli wakihamua kutumia pesa watakavyo tuna nguvu ya kuwalahumu?

Kweli tuna weza kuwafunga kama hatuwapangii matumiz?

Na fikiri sheria ya ruzuku kwa vyama ina hitaji mapitio na marekrbisho kabisa maana tuna hitaji kuwapangia matumizi kama tuna hitaji kuzi audit hizi pesa vyema.

Bila sheria ya matumizi ya ruzuku tutaishia kipiga kelele tuu.

Ni kweli pesa nyingi zina pelekwa kwenye vyama hivyo basi tuangalia jinsi ya kuzipunguza au kuhakisha zina tumika vyema.

Mkuu inategemewa kuwa mtu anayeongoza chama vile vile anatakiwa kuwa na upeo wa kuongoza nchi.

Kwamba chama kinaimba ruzuku na kupewa ni hekima ya uongozi wa chama inatakiwa kuongiza matumizi ya ruzuku, na ndio kipimo cha uwezo wa kuongoza nchi.

Viongozi wa vyama wakishindwa kuongoza vyama hawataweza kuongoza nchi kwa uadilifu.
 
Zitto hakuonyesha unafiki wa siasa.
Amelima pande zote zinazohusika na ufisadi, au ulitaka amsifie Mbowe na kumpongeza kujenga nyumba Dubai?

Hili bandiko lako linakuumbua kuwa umnafiki, sasa kama mnaulea ufisadi mnakimbilia kuchukua nchi ili mjilimbikizie mali?

Mh! Je yeye si sehemu ya uongozi wa CHaDEMA? Nafasi yake hairuhusu kushauri chama anachokiwakilisha? Ni kwa nini kama alijua chama anachokiongozoa hakiheshimu sheria za nchi kwa nini hakujiuzuru?
 
Back
Top Bottom