Wezi wakiwa ndani ya CCM siyo shida hisipokuwa wakiamia Chadema. Jaribuni kufikiria kwa kutumia akili japo mara mojamoja.Hao hao wezi wakihamia chadema wanakuwa mashujaa
Wezi wakiwa ndani ya CCM siyo shida hisipokuwa wakiamia Chadema. Jaribuni kufikiria kwa kutumia akili japo mara mojamoja.Hao hao wezi wakihamia chadema wanakuwa mashujaa
Uchapakazi wake
Nani nchi hii anajali uchapakazi wa mtu?
SureWezi wakiwa ndani ya CCM siyo shida hisipokuwa wakiamia Chadema. Jaribuni kufikiria kwa kutumia akili japo mara mojamoja.
Dhuluma mbaya sanaaa Makonda alilazimisha apore nyumba .....dhuluma mbaya sanaa.....na yeye najua anajuta sana kuchukua mali ya watu kwa nguvu na kurudisha nyuma tarehe ili akijua sio haki yake wala sio malibyake....hata hiyo Mungu anajiejificha kwake hapendiAmani iwe nanyi.
Watu wa kwanza kabisa kumnyanyasa Paul Makonda mara baada ya kukosa kazi mjini ni kampuni ya GSM ambao walimnyang'anya kiwanja chake na nyumba yake na wakamrekodi na kurusha mitandaoni video yenye kumdhalilisha Makonda.
Kijana huyu mchapakazi wa kisukuma alionekana kwenye video hiyo akilalamika kudhulumiwa haki yake huku akiinua mikono juu na kumlilia Mungu. Bila kuchelewa Mungu amejibu maombi na Makonda amerudi mjini akiwa mkubwa zaidi kuliko zamani!
Je, CHADEMA na GSM wanajisikiaje kwa aibu sasa hivi?
GSM anamchango kwenye taifa tofauti na chizi MakondaJifunze kutofautisha Kati ya Asset and liability
GSM ni Asset
Makonda ni liability.
Mmoja anafanya analipa kodi serikalini kubwa na kutoa Ajira na mmoja analipwa na chama Ku to kana na kodi .
Hivyo serikali inaweza kumlinda GSM in long run returning maana GSM akikwama GSM redundancy itatokea na mwisho serikali itakosa kodi.
Mtoa mada Kama umesoma basi ulitoka na Grade shule na sio knowledge.
Makonda ni jangiliDhuluma mbaya sanaaa Makonda alilazimisha apore nyumba .....dhuluma mbaya sanaa.....na yeye najua anajuta sana kuchukua mali ya watu kwa nguvu na kurudisha nyuma tarehe ili akijua sio haki yake wala sio malibyake....hata hiyo Mungu anajiejificha kwake hapendi
Kwani Polepole alisemaje kuhusu hao watu. ??! Wahu…… ??!!Kwa nini sasa wamchukie?
Huwajui GSM. Dhuluma ndio msingi wa mafanikio yao.Maneno ya kuokoteleza ni uchochezi na upandikizaji wa chuki na uhasama ktk jamii. Unajuaje kama hao GSM hawakuwa wakweli dhidi ya Makonda. Kwa njaa ipi aliyonayo GSM hadi adhurumu vitu kama hivyo? Unasema Makonda karudi na nguvu na cheo kikubwa kuliko mwanzo!! Ni madaraka yapi aliyonayo yatakayowaogofya hao GSM na Chadema?
Kwa ukubwa gani aliokuwanao huyo Bashite wa kumtisha GSM au Chadema?Amani iwe nanyi.
Watu wa kwanza kabisa kumnyanyasa Paul Makonda mara baada ya kukosa kazi mjini ni kampuni ya GSM ambao walimnyang'anya kiwanja chake na nyumba yake na wakamrekodi na kurusha mitandaoni video yenye kumdhalilisha Makonda.
Kijana huyu mchapakazi wa kisukuma alionekana kwenye video hiyo akilalamika kudhulumiwa haki yake huku akiinua mikono juu na kumlilia Mungu. Bila kuchelewa Mungu amejibu maombi na Makonda amerudi mjini akiwa mkubwa zaidi kuliko zamani!
Je, CHADEMA na GSM wanajisikiaje kwa aibu sasa hivi?
Bora wewe umeliona na kulisema. Chawa sijuhi wana matatizo gani, mwanzoni nilifikiri ni watu ambao hakwenda shule kumbe wengine ni wasomi wazuri tu.Jifunze kutofautisha Kati ya Asset and liability
GSM ni Asset
Makonda ni liability.
Mmoja anafanya analipa kodi serikalini kubwa na kutoa Ajira na mmoja analipwa na chama Ku to kana na kodi .
Hivyo serikali inaweza kumlinda GSM in long run returning maana GSM akikwama GSM redundancy itatokea na mwisho serikali itakosa kodi.
Mtoa mada Kama umesoma basi ulitoka na Grade shule na sio knowledge.
Kwa unavyojuwa wewe unadhani Makonda ni msafi? Yeye anatumia hadi nguvu ya madaraka kudhurumu.Huwajui GSM. Dhuluma ndio msingi wa mafanikio yao.
Kwa akili yako hii ndiyo maana unashabikia mtu aloyepata ziro form sixBora wewe umeliona na kulisema. Chawa sijuhi wana matatizo gani, mwanzoni nilifikiri ni watu ambao hakwenda shule kumbe wengine ni wasomi wazuri tu.
Nilimsoma chawa mmoja akidai Makonda ni boss kwa watumishi wote wa serikali, maweeee... Magufuli alituachia vituko ndani ya nchi hii, kuirekebisha itachukuwa muda.
Kwa akili yako hii ndiyo maana unashabikia mtu aloyepata ziro form sixBora wewe umeliona na kulisema. Chawa sijuhi wana matatizo gani, mwanzoni nilifikiri ni watu ambao hakwenda shule kumbe wengine ni wasomi wazuri tu.
Nilimsoma chawa mmoja akidai Makonda ni boss kwa watumishi wote wa serikali, maweeee... Magufuli alituachia vituko ndani ya nchi hii, kuirekebisha itachukuwa muda.
Kwani makonda ni nani hadi GSM amuogope? Ana nini kwani?Amani iwe nanyi.
Watu wa kwanza kabisa kumnyanyasa Paul Makonda mara baada ya kukosa kazi mjini ni kampuni ya GSM ambao walimnyang'anya kiwanja chake na nyumba yake na wakamrekodi na kurusha mitandaoni video yenye kumdhalilisha Makonda.
Kijana huyu mchapakazi wa kisukuma alionekana kwenye video hiyo akilalamika kudhulumiwa haki yake huku akiinua mikono juu na kumlilia Mungu. Bila kuchelewa Mungu amejibu maombi na Makonda amerudi mjini akiwa mkubwa zaidi kuliko zamani!
Je, CHADEMA na GSM wanajisikiaje kwa aibu sasa hivi?
Weka hiyo video Mkuu mimi sikupata kuionaNenda kawambie wamrekodi tena kama walivyofanya ndiyo utaelewa maana kuelewa kwa nyumbu ni mpaka damu masikioni