The most powerful system (SuperComputer)


wickerman

wickerman

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
394
Likes
23
Points
35
wickerman

wickerman

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
394 23 35


Tianhe-2, which means Milky Way-2, operates at 33.86 petaflop/sec, which is the equivalent to 33,860 trillion calculations per second. Meanwhile, an average high-performance computer approximates 54.9 petaflop/sec. The supercomputer additionally uses a 3.12 million processor cores, including Intel's Ivy Bridge and Xeon Phi chips to conduct the rapid calculations.

Aisee hii kitu sio mchezo...
 
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
358
Likes
3
Points
0
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
358 3 0
wachina tena nin wickerman ?
 
Last edited by a moderator:
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,633
Likes
326
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,633 326 180
Bongo iko moja pale DIT
africa ziko nne!
South Africa, Egypt, Ghana na Tz
 
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,452
Likes
44
Points
145
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,452 44 145
Naamini hata hapo DIT haiwi utilized ipasavyo.....
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
1,809
Likes
638
Points
280
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
1,809 638 280
Hiyo computer ipo china tu.
Hapo DIT iwepo kwa Nazi gani?
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,633
Likes
326
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,633 326 180
Hiyo computer ipo china tu.
Hapo DIT iwepo kwa Nazi gani?
kwa nilivyosikia kuna mpango fulani wanataka kuufanya wa kidaktari, yaani mgonjwa anafanyiwa operation na madokta hapa bongo kwa instructions za madokta huko india na nchi nyinginezo wakiwa wanaonana na huyo dokta wa nje kuona kila kitu kwenye mwili wa mgonjwa as he/she is there through hiyo supercomputer!
Ila ndo hivo computer ipo mipango haijulikani imeishia wapi!
Sijui kwa nini wameileta DIT na wasipeleke muhimbili ila nahisi ni kwasababu computer inatakiwa iwe chini ya uangalizi wa wataalamu wa computer na sio hao madaktari watakaoitumia!
 
the great wizard

the great wizard

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2015
Messages
1,122
Likes
573
Points
280
Age
19
the great wizard

the great wizard

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2015
1,122 573 280
MHhh kuna hii intel xeon pho 7290
-ni hatar aisee ina core 72
-with 36mb L2 cache
 

Forum statistics

Threads 1,252,142
Members 482,015
Posts 29,798,033