The Great Angel.

C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
3,616
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
3,616 2,000
Wonders shall never end in our beloved country. I was surprised early this week when the great angel said two angels asked him for forgiveness. I wondered if the great angel is able to differentiate between criticism and insult in his reign.
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
3,616
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
3,616 2,000
Magonjwa Mtambuka, Barbarosa njooni huku kwenye kiingereza cha ugoko, au leo lumumba haikusoma.
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
3,616
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
3,616 2,000
Lumumba vp mko hoi from known to unknown.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
30,901
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
30,901 2,000
The Boss is always right,
Hata ukiona the paper is as white as snow, Boss akikuuliza hii paper rangi gani?. Wewe ukiwa true to yourself, utajibu ukweli halisi kuwa "This paper is White". The Boss akisema, this is not white, this is Black!, akikuuliza tena hii paper rangi gani?, wewe utajibu "Black!".

Wale malaika wawili, hata kama kiukweli kabisa, hawajamtukana Malaika Mkuu, lakini baada ya leakage ya voice note, then you are condemned unheard, just for that voice, kwa Malaika Mkuu, akakufuta kazi just for that voice note, bila hata kukusikiliza, Then utajua Malaika Mkuu amekasirika. Malaika Mkuu akikukasirika, hata kama hujamkosea chochote, to be on a safe side, wewe omba tuu Msamaha hata kama ndani ya moyo wako you know hujafanya kosa lolote, lakini kwa vile Malaika Mkuu amekasirika, unaomba msamaha kwa the principle of "the Boss is always right ".

Sisi Wakristo Wakatoliki tumefunzwa, ukiisha samehe, forgive and forget, don't talk about it at all!. Wanaondani mention ile ni just a public announcement kuwa kuna watu wameomba, msamaha, wakasamehewa!, it's not!. Ule ni Ujumbe mahususi kwa watu fulani kuwa lazima na wao waombe msamaha ili wasamehewe, Ole wao wasipoomba msamaha!.
P
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
3,616
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
3,616 2,000
The Boss is always right,
Hata ukiona the paper is as white as snow, Boss akikuuliza hii paper rangi gani?. Wewe ukiwa true to yourself, utajibu ukweli halisi kuwa "This paper is White". The Boss akisema, this is not white, this is Black!, akikuuliza tena hii paper rangi gani?, wewe utajibu "Black!".

Wale malaika wawili, hata kama kiukweli kabisa, hawajamtukana Malaika Mkuu, lakini baada ya leakage ya voice note, then you are condemned unheard, just for that voice, kwa Malaika Mkuu, akakufuta kazi just for that voice note, bila hata kukusikiliza, Then utajua Malaika Mkuu amekasirika. Malaika Mkuu akikukasirika, hata kama hujamkosea chochote, to be on a safe side, wewe omba tuu Msamaha hata kama ndani ya moyo wako you know hujafanya kosa lolote, lakini kwa vile Malaika Mkuu amekasirika, unaomba msamaha kwa the principle of "the Boss is always right ".

Sisi Wakristo Wakatoliki tumefunzwa, ukiisha samehe, forgive and forget, don't talk about it at all!. Wanaondani mention ile ni just a public announcement kuwa kuna watu wameomba, msamaha, wakasamehewa!, it's not!. Ule ni Ujumbe mahususi kwa watu fulani kuwa lazima na wao waombe msamaha ili wasamehewe, Ole wao wasipoomba msamaha!.
P
Sawa mkuu nimekukubali kwa busara zako, ila sasa mbona sauti zote zilizovuja zilikuwa zinamcritisize hakuna aliyemtukana hata mmoja, Kwahiyo kwa malaika mkuu kumcritisize ni kumtukana?
 

Forum statistics

Threads 1,335,209
Members 512,271
Posts 32,499,212
Top