The girl next door, sijui atasema yes

The girl next door, sijui atasema yes

hiyo gia sku nyingine utatolewa nishai kijana, eti "afadhali unipatie mimi hilo ua"...jajajajajja
 
Usisahau kuliwa kiboga na aliemnunulia gari.
 
Ungekuwa na gari hata la mkopo usingetaka ushauri hapa. Hapa wadada wengi hata kama yeye analo wakimuona jamaa ana gari miguu yake inakufa ganzi. Mdada kwa gari ni sawa na watoto kwa gari. Kama huna gari weka mazingira ya kumpa ATM
 
hiyo gia sku nyingine utatolewa nishai kijana, eti "afadhali unipatie mimi hilo ua"...jajajajajja
Kwahiyo ulitaka nikariri mistari kama ya Dokta love-Pimbi kisha nishuke nayo au?
Na kwa angalizo tu, Kuleta hoja jamvini haina maana mimi domo zege ni katika kutaka kushea uzoefu na wakongwe kama ninyi.
 
Nishasema mashushu wangu washamaliza kazi, Demu mali yake na ana Kazi nzuri.

Haya mkuu nakupa baraka zote. Tumia mbinu za kikomandoo maana wadada wa ivi ukiwa mpole saana utastukia watu washamaliza maana humuoni peke yako.
 
Usisahau wanawake wana tabia moja ya kijinga sana kufanya vitu kwa makusudi ili wajue reaction yako iko vipi like wanaweza kukuletea kejeli, maneno flan ya dharau hata kukukwaza makusudi at times. We usichukulie serious, just take it easy and smile back that way itamfanya yeye azidishe mazoea na ww na ita build a deep inner bond between tha two of you and thats what we want and need most at tha first mathafukin place so u need to play your cards right. (Ila kama ni matusi au lugha chafu, gently mwambie hupendezwi na itikadi hzo, itamfanya hata yeye azidi kukuheshimu na kukuona we jamaa ni gentleman indeed). All in all ni kujifanya mjinga/f*la flan hvi.
We fanya nayokwambia utakuja niambia mwenyewe, na itafika wakat hata madem wengine utakua unafanya kuwakimbia mwenyewe. Uchawi mkubwa hapo ni "CARE and Gentleness" Baaaas.
I feel ye broda.
 
aiseee ndugu fanya mpango umpate kwanza niko happy kwa hatua uliyofikia usitake kujua kwanin niko happy

Mae,umeniacha na sintofahamu ya kiwango cha hali ya juu kupitiliza.
Chonde fanya hima uniopoe kwenye ombwe la mawazo yaliyo elemea kuta tete za mtima wangu juu ya kile unachokificha

Ikibidi njoo PM.

Usipofanya hivyo nitaanza kukondeana na sababu itakuwa ni wewe.
Haki ya nani wadau watakuwa mashahidi wangu,
 
hivi kunauwezekano mkubwa wa huyo dada kuwa single? maana pia ni kigezo kizuri cha kukubaliwa mapema
 
...chonde chonde.....kufukuzia wanawake wa watu ni hatari kwa kijambio chako.....

TANGAZO KWA HISANI YA WATU WA MAREKANI.....
 
...chonde chonde.....kufukuzia wanawake wa watu ni hatari kwa kijambio chako.....

TANGAZO KWA HISANI YA WATU WA MAREKANI.....
Nalitambua hilo na nishafanya upembuzi-na-utambuzi yakinifu wakutosha nimegundua kuwa hajaolewa.
Hivyo mayo wako upoe na unishauri nampataje kirahisi najua wewe pia ni hazina na mdau wa muhimu
-Na kwa hili linakuhusu.
 
Nalitambua hilo na nishafanya upembuzi-na-utambuzi yakinifu wakutosha nimegundua kuwa hajaolewa.
Hivyo mayo wako upoe na unishauri nampataje kirahisi najua wewe pia ni hazina na mdau wa muhimu
-Na kwa hili linakuhusu.

nakupa siraha ya maangamizi- chukua peni na karatasi..kabisa..
 
fanya mpango upate namba zake ...alafu uni PM hizo namba then mimi namaliza kila kitu...kazi inakuwa kwako kugegeda tu...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom