neha mimi
JF-Expert Member
- Aug 19, 2014
- 344
- 152
Hapo dawa yake mvutie Bange then jenga mazoea nae baadae ndo utongoze
Umetishaaaaa
Hapo dawa yake mvutie Bange then jenga mazoea nae baadae ndo utongoze
Umeniudhi umewakana mabinti zetu.Anataka kuparamia papuchi yenye garrrryyy
Keimamae zake.... kama ni jike lazima litakuwa na digirii.nimeangalia tu heading ''the girl next door,sijui atasema yes''
agiza kinywaji bili juu yangu siku nzimaKeimamae zake.... kama ni jike lazima litakuwa na digirii.
Mhudumuuuu.... leo sinywi viroba..... patia mimi safari laga kwa bili ya huyu binadamu!agiza kinywaji bili juu yangu siku nzima
Umeniudhi umewakana mabinti zetu.
Hapo dawa yake mvutie Bange then jenga mazoea nae baadae ndo utongoze
Dooh! Boss bhange tena?Hapo dawa yake mvutie Bange then jenga mazoea nae baadae ndo utongoze
Aah,nimesoma nimechoka nikaishia njiani,pointless thread,hiv hii hadithi umetungiwa na nani?mwambie aedit,zote ni fix tu...
Hongera sana mkuu nikuhulize swali
1. Gari unalo
2.Pesa za kutosha zipo
3.Nyumba cio muhimu maana ata mbuzi anayo
Bas kama vitu ivyo unavyo mtoto umesha mpata sawa mkuu
Hapo dawa yake mvutie Bange then jenga mazoea nae baadae ndo utongoze
Dooh! Boss bhange tena?
ndo maana huwa nacoment kutokana heading ya thread si content
Aah,nimesoma nimechoka nikaishia njiani,pointless thread,hiv hii hadithi umetungiwa na nani?mwambie aedit,zote ni fix tu...