The best satellite receiver

The best satellite receiver

sokolaboro

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2011
Posts
313
Reaction score
54
Naomba kujulishwa ni satellite receiver aina gani ina faa hapa Tanzania inayoweza kupata tv channels nyingi?
 
Tv chanell nyingi uletwa na madish sio risiva kama unaitaji risiva kwa sasa nunua mediacom 930plus
 
Tafuta Strong Mpg4 mara nyingi huweza kufungua hadi channel za kulipia.
 
Unahitaji channel nyingi zanini? unaweza kutazama ngapi kwa wakati mmoja?
FF that is too low........
Hivi mkiolewa na mume mmoja huwa anaweza kulala na wote kwa wakati mmoja?
sio kila sredi lazima uchangie rejea sredi yako
https://www.jamiiforums.com/complaints-congrats-advice/215588-how-to-disagree.html
 
FF that is too low........
Hivi mkiolewa na mume mmoja huwa anaweza kulala na wote kwa wakati mmoja?
sio kila sredi lazima uchangie rejea sredi yako
https://www.jamiiforums.com/complaints-congrats-advice/215588-how-to-disagree.html

Nimemuuliza swali valid kabisa na kutokana na mleta mada kama ana akili timamu kisha elewa, tatizo ni wewe ambae umeelewa lakini unajifanya hujaelewa. Kwa ufupi, kujaza ma-channel mengi ni ushamba na kujionesha lakini hayana faida yoyote. Unless awe anataka kufanya biashara ya kugawa tena hizo channel.

Unashangaa wanaoowa? hushangai wanaooa mmoja na wanatembea nje ya ndoa? wanapata faida gani?
 
Nimemuuliza swali valid kabisa na kutokana na mleta mada kama ana akili timamu kisha elewa, tatizo ni wewe ambae umeelewa lakini unajifanya hujaelewa. Kwa ufupi, kujaza ma-channel mengi ni ushamba na kujionesha lakini hayana faida yoyote. Unless awe anataka kufanya biashara ya kugawa tena hizo channel.

Unashangaa wanaoowa? hushangai wanaooa mmoja na wanatembea nje ya ndoa? wanapata faida gani?
Hili ni jukwaa la teknolojia watu wanataka maujanja na si siasa wala chit chat, twende taratibu
Rejea bandiko lako
Unahitaji channel nyingi zanini? unaweza kutazama ngapi kwa wakati mmoja?
Jibu hapo ni anaweza kuangalia chaneli moja tu kwa wakati mmoja, sasa inamaana unamshauri awe na king'amuzi kinachoonyesha chaneli moja tu kwa sababu anaweza kungalia chaneli moja kwa wakati mmoa? na kuwa na chaneli nyingi ni ushamba
Je unajua kama ving'amuzi vyote vina chaneli nyingi kuanzia vya bila malipo startimes,ting,easy tv, dstv nk, je huu ni ushamba?
Huo u valid wa swali lako ni upi hasa? labda kwa mujibu wa upeo wako wa kufikiri umekomea hapo.
Hebu pitia majibu ya wenzako waliyompa ndio utajua kama swali lako ni valid au upupu
 
Hili ni jukwaa la teknolojia watu wanataka maujanja na si siasa wala chit chat, twende taratibu
Rejea bandiko lakoJibu hapo ni anaweza kuangalia chaneli moja tu kwa wakati mmoja, sasa inamaana unamshauri awe na king'amuzi kinachoonyesha chaneli moja tu kwa sababu anaweza kungalia chaneli moja kwa wakati mmoa? na kuwa na chaneli nyingi ni ushamba
Je unajua kama ving'amuzi vyote vina chaneli nyingi kuanzia vya bila malipo startimes,ting,easy tv, dstv nk, je huu ni ushamba?
Huo u valid wa swali lako ni upi hasa? labda kwa mujibu wa upeo wako wa kufikiri umekomea hapo.
Hebu pitia majibu ya wenzako waliyompa ndio utajua kama swali lako ni valid au upupu

Kuwa jukwaa la teknoloji haimaanisha kuwa vinavyoulizwa vyote vina maana. Kuhusu uelewa wako ndio nnauona uko duni sana, ulipoleta swala la ndoa za wengi ulikuwa hujui kama hili sio jukwaa la ndoa? Unanchekesha, kama kuna aliyetoka nje ya jukwaa ni wewe, au hujioni kuwa wewe ndiyo ulijibu nje ya mada kabisa tena ukaonesha dhahiri shahiri kuwa ni punguani.

Swali langu valid kabisa kwa mwenye uelewa ila kwa majibu yako nakuona uelewa wako umeishia kwenye kuolewa tu na si kuelewa, huko hauna. Yes, huo si ushamba tu bali ni upunguani.

Wewe unaonesha ni katika wale ambao upo zaidi kwenye quantity na si quality. Ukilielewa hilo utajijuwa kuwa bado huna uelewa. Na nna uhakika huto lielewa kwa kuwa huna uelewa.
 
dada FF huwa nakukubali lkn ktk hili umekosea kubali yaishe huo ndo u Great Thinker
 
Kuwa jukwaa la teknoloji haimaanisha kuwa vinavyoulizwa vyote vina maana. Kuhusu uelewa wako ndio nnauona uko duni sana, ulipoleta swala la ndoa za wengi ulikuwa hujui kama hili sio jukwaa la ndoa? Unanchekesha, kama kuna aliyetoka nje ya jukwaa ni wewe, au hujioni kuwa wewe ndiyo ulijibu nje ya mada kabisa tena ukaonesha dhahiri shahiri kuwa ni punguani.

Swali langu valid kabisa kwa mwenye uelewa ila kwa majibu yako nakuona uelewa wako umeishia kwenye kuolewa tu na si kuelewa, huko hauna. Yes, huo si ushamba tu bali ni upunguani.

Wewe unaonesha ni katika wale ambao upo zaidi kwenye quantity na si quality. Ukilielewa hilo utajijuwa kuwa bado huna uelewa. Na nna uhakika huto lielewa kwa kuwa huna uelewa.
Kitaalamu inaonekana upo kwenye kipindi cha menopause, mara nyingi wengi huchanganyikiwa wakifikia kipindi hiki na kuanza kuropoka upupu,
So im sorry for you, ndio hali halisi hiyo. I DONE WITH YOU

Mleta mada zingatia ushauri wa
Likwanda au jaribu ku PM mku Arselona ni mtaalamu wa hii maneno
 
Huyu mrembo Faiza foxy ana Visa sana
 
Thank you for your advice, that's what i wanted. God bless you.
 
Kama una dish moja na LNB yenye connections 4 na reciever 4 utaweza kuuona chanell 4 kwa wakati mmoja. Tumia STRONG HD.
 
Naomba kujulishwa ni satellite receiver aina gani ina faa hapa Tanzania inayoweza kupata tv channels nyingi?

habari bro.niombe radhi kwa niaba ya wote walikupotezea muda wako.tulishakubaliana kwamba jf ni jamvi la ujamaa,km m2 hataki kumwelimisha mwenzake bure atoke humu au anyamaze.kaka kwa ss visiva nzuri ni yenye mpeg4 compartible eg. Strong srt 4669x,4910,4930. Aidha uwingi wa channel unategemea uwingi wa nyungo au lnbs.unaweza kunitafuta kwa 786617617 2naweza kusaidiana vizuri.pitia thread ya "ZUKU KIBOKO"kuna mchango wangu pale.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom