The best revenge is to move on

The best revenge is to move on

Tarehe 4/6/2018 kwenye mida ya saa moja hivi jioni ilikuwa siku ya maumivu sana ktk maisha yngu
aliponiambia hataki tena kuwa na mm akasema nimuache kama nilivomkuta
sikulala ikafika saa saba nikaona kama dunia yote inanielemea
nikapiga magoti kutafuta uso wa Mungu
anipiganie

kesho yake nikamtafuta nikamuuliza kwanini ameamua tuachanane
akasema hana amani tena na mahusiano yetu
niendelee tu na maisha yangu nitakuja kupata mzuri zaidi kuliko yeye
japo ilikuw ngumu kumeza lkn nilimuelewa kishingo upande sababu nilikuw nimeshampenda kiukweli
Mwanaume nikajifariji ndo ukubwa huo
Nikamshukur Mungu kwa kumleta huyu mwanamke kwenye maisha yangu ili kunikomaza zaidi kiakili na kiroho

japo nilipitia mahusiano kadhaa hapo kabla ila kwa huyo nilimpenda na tulikuw na ndoto ya kuoana ila Mungu akaamua kuzuia isitokee

mm sikumuelewa kwann ameamua ku move on
sababu sikujua kosa langu ni nini?

Mapenzi yanaumiza kweli asikuambie mtu"

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana
 
Inategemea na utamu wa mahaba tuliyokuwa tukipeana vinginevyo kiporo kitaendelea kupashwa na kuliwa tu
 
Demu akizingua,mwache aende zake... nenda kwa babu.. mpe chupi yake moja atamtengeza period mwaka mzima,au anavimba miguu au kichwa kinauma mwaka mzima... Mamaye uchawi upo ila hadi umupatie... yahitaji timing ya hali ya juu sana...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku wanaenda washikaji toa mahali,nyumba nzima wanakula radi
IMG_20190323_092900.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimeifanya hii kwa mpenzi wangu alikuwa ananisumbua sana, toka zamani sababu ya tofauti kubwa ya umri alijiona anaweza kunichezea atakavyo. Leo mwezi wa 4 toka nimemgeuzia mgongo, anaandika sms sijibu, nimemblock zake zote, anatumia namba za watu kutaka kurudi. Maana aliniambia amepata mchumba anataka kumwoa nikamwambia kila la heri, alizoea kuniambia the same statement, nlikuwa napambana kuhakikisha navunja mahusiano yake mapya nasamehe tunaendelea. Nimekata misaada yote, bad enough nlikuwa namsomesha chuo nalipa ada, matumizi na kila kitu, kwao wanajua amekuja mjini kufanya kazi. Kumbe anasoma chuo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimeifanya hii kwa mpenzi wangu alikuwa ananisumbua sana, toka zamani sababu ya tofauti kubwa ya umri alijiona anaweza kunichezea atakavyo. Leo mwezi wa 4 toka nimemgeuzia mgongo, anaandika sms sijibu, nimemblock zake zote, anatumia namba za watu kutaka kurudi. Maana aliniambia amepata mchumba anataka kumwoa nikamwambia kila la heri, alizoea kuniambia the same statement, nlikuwa napambana kuhakikisha navunja mahusiano yake mapya nasamehe tunaendelea. Nimekata misaada yote, bad enough nlikuwa namsomesha chuo nalipa ada, matumizi na kila kitu, kwao wanajua amekuja mjini kufanya kazi. Kumbe anasoma chuo

Sent using Jamii Forums mobile app
Ikawaje tena mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom