HAKI KWA WOTE
JF-Expert Member
- Nov 30, 2022
- 2,783
- 2,396
- Thread starter
- #21
Tatizo Waafrika hamtaki kujifikilisha!!Nimekuwekea hii labda itakufikirishaView attachment 2859467
Tatizo Waafrika hamtaki kujifikilisha!!Nimekuwekea hii labda itakufikirishaView attachment 2859467
Hii inakujibuKanisa la uongo Hilo kabla hata halijaanza
Kwenye ukristo hakuna myunani,Wala myahudi Wala mwafrika kanisa la Kristo ni la watu wote
Hilo lako la African Church la kipepo
Mwili wa Kristo ni mmoja haugawanyiki Kwa misingi ya uafrika au uzungu
Sasa mbona Wakristo wazungu walitutawala hiyo power ya mizimu ya mababu mbona ilishindwa kuwazuiaHii inakujibuView attachment 2860335
Laws of nature chochote kinyonge ni lazima kifeSasa mbona Wakristo wazungu walitutawala hiyo power ya mizimu ya mababu mbona ilishindwa kuwazuia
Churches ni kwenye Christian alone huko Asia ukuti neno church nje ya UkristoUjinga wako unachukulia maana ya kanisa kibiblia zaidi kwakuwa umeathirika na maono ya kimagharibi.
Neno KANISA katika maono ya lugja ya kiswahili ambayo ni lugha ya Kiafrika inamaana ya NYUMBA YA MUNGU siyo nyumba ya yesu.
Huko china,india,japan,nk kokote kule nyumba wanayoabudia kwa lengo la kumuomba MUNGU wa wote ni KANISA LA MUNGU,siongelei kanisa la yesu kibiblia.
Kwa mtu kama wewe usiye na UBONGO wa Kiafrika ni ngumu sana kuelewa maana halisi ya MWAFRIKA kwani ulishaolewa kifikra na wazungu hutokaa uelewe kitu hiki.
Ukweli kabisa.Mizimu ni vitu dhaifu sana na kuanza kuvifuata ni kujiongezea udhaifu.Mleta mada ni mtu duni na dhaifu sana.Laws of nature chochote kinyonge ni lazima kife
Tatizo kwako siyo uafrika bali HUJITAMBUI na hutaki kujishughulisha ili ujitambueUkweli kabisa.Mizimu ni vitu dhaifu sana na kuanza kuvifuata ni kujiongezea udhaifu.Mleta mada ni mtu duni na dhaifu sana.
Kwahiyo hata yesu alikuwa mnyonhe ndiyo maana alikufa?wote wanaokufa ni wanyonge?hiyo ni hoja mfu na haina mashiko.Ukweli kabisa.Mizimu ni vitu dhaifu sana na kuanza kuvifuata ni kujiongezea udhaifu.Mleta mada ni mtu duni na dhaifu sana.
Mizimu ni poor against Christianity and Islam religion ingekuwa na nguvu ingezuia hizi dini zisienee AfricaUkweli kabisa.Mizimu ni vitu dhaifu sana na kuanza kuvifuata ni kujiongezea udhaifu.Mleta mada ni mtu duni na dhaifu sana.
Je, wachina,vietinam,india,korea,nk pia kwao uislam na ukristu una nguvu zaidi ya mila zao?Mizimu ni poor against Christianity and Islam religion ingekuwa na nguvu ingezuia hizi dini zisienee Africa
Zao Zina nguvu kuliko zetuJe, wachina,vietinam,india,korea,nk pia kwao uislam na ukristu una nguvu zaidi ya mila zao?
Ujinga ni mzigo,kwanini huko uislam na ukristo hauna nguvu?View attachment 2860869View attachment 2860870View attachment 2860871View attachment 2860873