The author David G Mailu

Mchagaa

Member
Joined
Jul 31, 2007
Messages
20
Points
0

Mchagaa

Member
Joined Jul 31, 2007
20 0
Hamjambo wana JF. Mie pamoja na marafiki zangu tunatafuta jinsi tutakavyo vipata vitabu vya David G Mailu. Hamna hata anayeifahamu website yake jamani? Nilikisoma kitabu chake mwisho nilipokuwa chuoni Dar. Vitabu vyake vichafu mno lakini tusijifanye eti malkia hatusomi vitu hivyo. Tunataka kupoteza mawazo
 

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,793
Points
1,250

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,793 1,250

mamitod

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
905
Points
500

mamitod

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
905 500
Kasema Ngugi au David Mailu na wew ? Kukurupuka tu. Jamaa aliandika aisee balaa. Ya kale lweli bomba sana. My dear bottle, Son of a woman, unfit for human consuption na.... Ongeza vingine pse
 

Forum statistics

Threads 1,378,944
Members 525,244
Posts 33,728,952
Top