Thank's God, to have a Baby Girl..!!

Thank's God, to have a Baby Girl..!!

Hongera sana mkuu!
Natamani sana mtoto na siku nitakayopata cjui nitakuwaje na nitamshukuruje Mungu.
 
Hongera zenu nyingi Mkuu Sizinga. Mungu awakuzie kiumbe mwenye akili na afya njema na awajalie wengine siku za usoni.





God's always Great!! Baada ya pilika za hapa na pale, leo ni siku muafaka kumshukuru Mungu kwa kumuwezesha my (wife) kujifungua salama mtoto wa kike named EMELYN. Ninawashukuru pia wana JF kwa msaada wenu wa mawazo: Kajifungua kwa OPERATION, pale Mount Mkombozi Morocco, na siku ya pili tu akawa ameruhusiwa!! Mama na Mtoto wote wanaendelea vizuri. Gharama halisi ukiondoa takataka zingine ni laki 7 tu. Thanks!!

Rejea hapa https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/515511-gharama-halisi-za-kujifungua-kwa-operation.html

I real appreciate all: Wanasema First Born akiwa wa kike basi ni Baraka!! A baby makes LOVE stronger!! Natumai kujaliwa na kuzidishiwa mema zaidi onwards!!

2zeyxqp.gif
2zeyxqp.gif
​
2zeyxqp.gif

svrink.jpg
2urxssj.jpg
2f05bvm.jpg
2h3r9ty.jpg
29uvako.jpg



cc: Mdia, Heaven on earth, miss strong, Uliza_Bei, DEMBA, Kijino, kabanga, OLESAIDIMU, Shark, BAK, MWAMUNU, bornagain, The secretary, christine ibrahim, Mkempia, Mkunde Original Dahlia, snowhite, ako me maste, Chabo, donbeny, nosspass, lukindo, BelindaJacob, dolevaby Jeji, Angelicious msemakweli2 monaco Ennie Marylyn jaxonwaziri Eli79, Tutor B The Boss na Wooooooote!!!
 
Last edited by a moderator:
Hongera sana mkuu Sizinga mwenyezi Mungu ampe afya njema mama na mtoto na amkuze katika kimo na afya tele
 
Last edited by a moderator:
Congratulations are in order mkuu Sizinga karibu klabu ya wazazi
 
hongera sana Sizinga for the baby girl. mungu aibariki familia yako.
 
Last edited by a moderator:
Hongera sana injinia...Mungu awajalie afya njema mama na bintiye.
 
Hongera sana mkuu Sizinga na mke wako, Mola awajalie mumpatie mtoto malezi mema.
 
Last edited by a moderator:
God's always Great!! Baada ya pilika za hapa na pale, leo ni siku muafaka kumshukuru Mungu kwa kumuwezesha my (wife) kujifungua salama mtoto wa kike named EMELYN. Ninawashukuru pia wana JF kwa msaada wenu wa mawazo: Kajifungua kwa OPERATION, pale Mount Mkombozi Morocco, na siku ya pili tu akawa ameruhusiwa!! Mama na Mtoto wote wanaendelea vizuri. Gharama halisi ukiondoa takataka zingine ni laki 7 tu. Thanks!!

Rejea hapa https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/515511-gharama-halisi-za-kujifungua-kwa-operation.html

I real appreciate all: Wanasema First Born akiwa wa kike basi ni Baraka!! A baby makes LOVE stronger!! Natumai kujaliwa na kuzidishiwa mema zaidi onwards!!

2zeyxqp.gif
2zeyxqp.gif
​
2zeyxqp.gif

svrink.jpg
2urxssj.jpg
2f05bvm.jpg
2h3r9ty.jpg
29uvako.jpg



cc: Mdia, Heaven on earth, miss strong, Uliza_Bei, DEMBA, Kijino, kabanga, OLESAIDIMU, Shark, BAK, MWAMUNU, bornagain, The secretary, christine ibrahim, Mkempia, Mkunde Original Dahlia, snowhite, ako me maste, Chabo, donbeny, nosspass, lukindo, BelindaJacob, dolevaby Jeji, Angelicious msemakweli2 monaco Ennie Marylyn jaxonwaziri Eli79, Tutor B The Boss na Wooooooote!!!

HONGERA SANA SANA MKUU,Mshukuru sana sana Mungu kwa Zawadi hiyo,...Mtoto amekuja na Baraka.
Muombe Mungu akuwezeshe umlee vema awe na Imani na maadili.
 
kabanga
mbona una masihara sana mkuu...haha hahaa mi niko gado sana tu nadunda
ingawa kwa sasa nipo bankrupt lakini si unaona tarehe zenyewe hizi?
karibu mifuko itatuna tena mkuu!!

Hongera sana baba mtoto.
M'Mungu awakuzie bint yenu akaongeze furaha,upendo na amani katika nyumba yenu.
 
Last edited by a moderator:
Asanteni sana wajameni...manake nipo busy kuwatch futbo...I will be back!!
 
oooh,jamani how com sikuona huu uzi........be blecd kwa kutuletea mrembo.Mungu awatangulie mkuu
 
hongera sana MUNGU amekupa kwa amini yangu DAMU YA YESU IMFUNIKE ikomboe kila baraka zake iondoe kila roho chafu zinazomfuatilia asimame imara akiishi kwa kumtegemea MUNGU Sikuzote akijazwa na awe kichwa na sio mkia na baraka zote ziwe juu yake kama zilivyoandikwa kwenye kumb 28:1-14.

ila hili la hapa chini ni lako
umetisha kidogo kuonekana unaogopa sana matumizi ya mtoto na umeonekana kama unalalamika kwa namna fulani tafadhari hili naomba ulifute linaweza kumletea unyonge mtoto katika maisha yake.
kwa kuwa tunaamini kuwa mtoto anasikia na kuelewa kila kitu au anaweza asikupende ikiwezekana mwombe msamaha kwa matamshi yoyote yaliyonekana ni manunguniko kwa mtoto vya viatu vyake na yeye avae vyako uone maumivu yake
pole kwa maumivu lakini vinginevyo ninafuraha pia kwa mtoto wako.
 
hongera sana mkuu
thats a blessing
What a blessing...thats awesome...thanks

Congratulations are in order mkuu Sizinga karibu klabu ya wazazi
Thanks mkuu Kaizer.....ni-tag basi kwenye hiyo club aisee...ndio tunaanza majukumu hivyo!! Mchele robo kwa siku!!

hongera sana Sizinga for the baby girl. mungu aibariki familia yako.
Thanks Madame DEMBA ubarikiwe sana!!

Hongera, ila gesi inatoka
cc BigShow

Thanks...kuhusu gas bhana mjadala mrefu...hivi hushangai bomba zipo lakini excavation haijaanza till now?

Hongera sana injinia...Mungu awajalie afya njema mama na bintiye.
Hahahaaaa hilo jina linaitwa nikiwa kazini...as if lipo mgongoni vile....thanks sana.

oooh,jamani how com sikuona huu uzi........be blecd kwa kutuletea mrembo.Mungu awatangulie mkuu

ooh Pole labda ulitingwa na majukumu hata kama nilikutag..but better late than never madam!!
 
Last edited by a moderator:
hongera sana MUNGU amekupa kwa amini yangu DAMU YA YESU IMFUNIKE ikomboe kila baraka zake iondoe kila roho chafu zinazomfuatilia asimame imara akiishi kwa kumtegemea MUNGU Sikuzote akijazwa na awe kichwa na sio mkia na baraka zote ziwe juu yake kama zilivyoandikwa kwenye kumb 28:1-14.

ila hili la hapa chini ni lako
umetisha kidogo kuonekana unaogopa sana matumizi ya mtoto na umeonekana kama unalalamika kwa namna fulani tafadhari hili naomba ulifute linaweza kumletea unyonge mtoto katika maisha yake.
kwa kuwa tunaamini kuwa mtoto anasikia na kuelewa kila kitu au anaweza asikupende ikiwezekana mwombe msamaha kwa matamshi yoyote yaliyonekana ni manunguniko kwa mtoto vya viatu vyake na yeye avae vyako uone maumivu yake
pole kwa maumivu lakini vinginevyo ninafuraha pia kwa mtoto wako.

Mh ni neno jema ntalifanyia kazi...ila sidhani kama mimi ni mwoga wa majukumu...manake kuuliza is simply to have an idea of what is real thing!!
 
Hongereni sana [MENTION]Sizinga.[/MENTION] Mungu awalindie na kuwakuzia kwa afya njema na baraka tele.
 
Mr & Mrs. Sizinga poleni na hongereni kwa kujaliwa baby girl.... Emelyn, what a sweet name.
Mungu awajalie nguvu na hekima ili mumlee mtoto wenu katika maadili mema!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom