TFF yamtangaza kocha wa Azam FC Ndiyaragije Etienne, kuwa kaimu kocha mkuu wa Taifa Stars

Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,826
Points
2,000
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,826 2,000
TFF ya awamu ya wendawazimu kabisa. Sijui wanatumia kiungo gani kufikiri.
Kama ni suala la kumpa mzawa na ni wazo zuri, huyo Mrundi katokea wapi?
Huna najiuliza hivi Ammy Ninje ilikuwaje akatolewa? Kocha mkubwa sana huyu.
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,826
Points
2,000
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,826 2,000
Ammy Ninje ana leseni A inayotambuliwa na FIFA ni Kocha wa level za akina Pep Guardiola..ila siasa ndo zinamaliza soka la Tanzania
Makocha wazawa hawana exposure na mechi za kimataifa kabisa tutaendelea kusugua bench sana we dont have the bright future
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
12,945
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
12,945 2,000
Hawa TFF wana utani na sisi. Sasa kwa si wangemuacha tu Amunike?
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,632
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,632 2,000
Shetani ana kiti kwenye kamati ya tff.
 
Mawembasa1979

Mawembasa1979

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2015
Messages
790
Points
1,000
Mawembasa1979

Mawembasa1979

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2015
790 1,000
Leo tarehe 11 Julai Shirikisho la Soka nchini(Tanzania Football Fedaration-TFF) limetangaza Kocha wa Azam FC, Ndiyaragije Etienne, kuwa Kocha Mkuu wa Timu ya Taifa ‘Taifa Stars’.

Kocha huyo mpya ataiongoza timu hiyo katika mashindano ya CHAN, akisaidiwa na Kocha wa Coastal Union, Juma Mgunda.

View attachment 1151517
Bora wangempa yule Mwenyekiti wa Yanga ndio Mzawa.
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
4,566
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
4,566 2,000
Tusubiri tuone kama kutakuwa na jipya!
 
mwanadome

mwanadome

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,774
Points
2,000
mwanadome

mwanadome

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,774 2,000
TFF ya awamu ya wendawazimu kabisa. Sijui wanatumia kiungo gani kufikiri.
Kama ni suala la kumpa mzawa na ni wazo zuri, huyo Mrundi katokea wapi?
Mkuu . Labda amekua mzawa by default baada ya kupewa ukocha. Teheteheee
 
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
4,141
Points
2,000
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
4,141 2,000
Nacha hata kusema!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,990
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,990 2,000
TFF ya awamu ya wendawazimu kabisa. Sijui wanatumia kiungo gani kufikiri.
Kama ni suala la kumpa mzawa na ni wazo zuri, huyo Mrundi katokea wapi?
Hana proven track records.
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,631
Points
2,000
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,631 2,000
Gonjwa kuu la watanzania ni kutaka kuvuna pale ambapo hawaja wekeza!!!!!! Hivi tulitaka Amonike afanye miujiza gani? Hatuwekezi vya kutosha kwenye soka kwa muda mrefu lakini tunatarajia mafanikio. Hatuwekezi vya kutosha kwenye kukuza kiswahili lakini unasikia watu wakidai kitumiwe kufundisha masomo yote chuo kikuu. Mara ya kwanza kutinga AFCON tuna ambiwa ni miaka takribani 40 iliyopita, baada ya kuingia tena mara pili, tunategemea tuta angusha vigogo. Mpira, Riadha, na michezo mingine lazima tuwekeze toka chini na tuwe na mipango ya muda mrefu, vinginevyo maumivu yatakuwa yetu daima. Utamu unakuja tunapo weka siasa zetu ndani ya michezo hii.
 

Forum statistics

Threads 1,316,014
Members 505,466
Posts 31,876,491
Top