TETESI: Walio nyuma ya Dr. Shein na Maalim Seif

TETESI: Walio nyuma ya Dr. Shein na Maalim Seif

kuna huyu mwingine balazi idd ndio kikwazo kikubwa... shein mwenyewe yuko tayari kuachia nchi
Hivi yule jamaa kchwani zimo kweli? Maana alisema CUF ni mabwege kila uchaguzi wanalalamika kuibiwa kura kwanini wasizilinde. Sasa hivi wamelinea na wameshinda anachoongea hata hakijulikani
 
kama ccm imegawanyika mala mbili na cuf wamoja, hii ni kweli ndana ya ccm ku dhambi kuna wanaoikubali, kuna wasiotaka
 
Taarifa ime ~balance vizuri hongera but all in all let the will of people prevail
 
hakyanani hakuna mtu anayeniboa kama mkapa, kipindi chake aliua watu pale mwembechai, alikandamiza sana upinzani na uhuru wa vyombo vya habari, maisha kipindi cha uongozi wake kununuliwa ndala mpya ni hadi krismasi.
hadi leo hii bado anazidi kukandamiza demokrasia tu ndani ya nchi pamoja na kufanya kampeni za matusi
yaani huyu mzee dah!!!!
 
Wanajukwaa kama mnavyojua mgogoro wa Zanzibar unavyofukuta.
Inasemekana kwamba Shein angetangazwa mshindi lakini kuna vigogo ndani ya CCM ambao wanamuunga Seif mkono na wengine wanamuunga Shein mkono.

Walio nyuma ya Seif ni

1. Aman abeid Karume
Huyu ni rais mstaafu wa Zanzibar (2000-2010).
Inavyosemekana kwamba Karume amechoka na siasa za bara jambo ambalo limeidumaza Zanziba kimaendeleo. Karume anaitaka Zanzibar iwe mamlaka kamili yenye kujiamulia mambo yake yenyewe.
Karume anakiri kuwa kama isingekuwa muungano, Zanzibar ukute ni kisiwa kikubwa nyenye maendeleo ya kutisha.
Mpaka sasa hajasema lolote kuhusu Zanzibar lkn ndani ya vikao anamuunga mkono Seif

2. Dr Salmin Amour
Huyu naye ni rais mstaafu wa Zanzibar.
Yeye pia amechoka siasa mbovu za Tanganyika na hivyo anaamini chini ya Maalim Seif Zanzibar itakuwa vizuri kimaendeleo.
Mpaka sasa bado hajasema chochote kuhusu mgogoro huu, lkn ndani ya vikao yeye ni mmoja ya waliokuwa wanamuunga mkono Seif.

1.Dr John Magufuli
Rais wa jamhuri wa muungano wa Tanzania.
Unaelezwa kuwa kama si msimamo wake basi ukute Shein alishatangazwa kinguvu kwamba ndiye mshindi.
Inaelezwa kuwa Magufuli na Shein haziendani kabisa, na hakutaka Shein awe mgombea wa Zanzibar.
Msimamo wa Magufuli ni kwamba anataka katiba ya Zanzibar Ikifuatwa.
Hasira za Magufuli zinatokana na Kikwete kutomwachia uenyekiti na pia kumkwamisha katika mipango yake mingi.

Wanaomuunga mkono Shein.

1. Jakaya Kikwete
Huyu ni rais mstaafu wa jamhuri ya muungano wa tanzania(2005-2015). Kama mnavyohua bado yeye ni mwenyekiti wa CCM.
Yeye kwa nguvu kubwa anamuunga mkono shein. Kijwete anahofu ya kuamini kuwa Seif akishika nchi muungano utavunjika.

2. Benjamini Mkapa
Rais mstaafu wa jamhuri ya muungano wa tanzania.
Yeye ndiye kizingiti kikubwa juu ya mgogoro huu.
Mkapa ndiye mwenye msumamo mkali kuhusu Zanzibar, ambaye hataki kusikia Zanzibar ikikabidhiwa kwa Seif.
Inaelezwa kuwa mwazoni Shein alikuwa kakubali kushindwa, lakini kutokana na misimamo ya mkapa ikabidi afuate msimamo wake.

Ambao hawapo Upande wowote.

2.Ally Hassan Mwinyi
Rais mstaafu wa awamu ya pili.
Mwinyi anachojali ni amani ya Zanzibar na kwamba mgogoro huo uangalie Maslai ya Zanzibar Zaidi.

2. Joseph Warioba
Wazuri mkuu mstaafu.Yeye anaamini amani ya Zanzibar ni muhimu kulijo Seif na Shein.
Anataka mgogoro huo uangalie Zanzibar Zaidi.
mkuu hizi tetesi chanzo chake ni nini?
 
Hata mimi Chakaza namuunga mkono Maalim Seif kwa vile ninaamini kashinda kihalali uchaguzi ule.
 
Kuwa nyumbu ni tatzo kubwa afu kuishi na mawazo ya kufikirika miongoni mwa Watz nalo ndo tatzo sugu. Ni uongo kuamin et Dr.Shein yuko tayar kuachia madaraka na sijui hotuba yake ya trh 12/01/2016 mleta mada hukuisikiliza!?
nyumbu ni wewe usiyeweza kuchangia bila kutukana, mleta mada kasema hizo ni tetesi , hujui maana ya tetesi tafuta kamusi ya TUKI na sio kutukana watu ovyo kisa upo huru
 
Please anybody who believes from the heart that there are profits/benefits for us THE PEOPLE in this East African Federation thing, please use this place to convince me, I badly need to take this in, as it is here, with us, I need to, I have to know it, (not the political side only).

THANK YOU FOR YOUR TUITION!!!
Nimezipata pale Lumumba kwa wazee wa ccm jana wakati nakunywa chai kwenye mgahawa wao
 
kama ccm imegawanyika mala mbili na cuf wamoja, hii ni kweli ndana ya ccm ku dhambi kuna wanaoikubali, kuna wasiotaka
 
kama ccm imegawanyika mala mbili na cuf wamoja, hii ni kweli ndana ya ccm ku dhambi kuna wanaoikubali, kuna wasiotaka
 
kama ccm imegawanyika mala mbili na cuf wamoja, hii ni kweli ndana ya ccm ku dhambi kuna wanaoikubali, kuna wasiotaka
 
Back
Top Bottom