Tetesi Kwa Walimu Kuongezwa Mishahara

Tetesi Kwa Walimu Kuongezwa Mishahara

waongeze wasiongeze kura ukawa hiyooo!!! Hatudanganyiki!!! Kenya wamekomaa!!
 
[QaUOTE=balimar;14115468]waongeze wasiongeze kura ukawa hiyooo!!! Hatudanganyiki!!! Kenya wamekomaa!![/QUOTE]

Lakini Hawajasema Wanaongeza Ili Wapewe Kura.Jk Alisema Anawaaga Tu
 
Nyie walimu utadhani nyie ndio watumishi pekee dunuani

70%ya Watumishi Wa Uma Tz Ni Walimu.Na Ndio Wanaofanya Field Zingine Ziwepo.Field Mama.Jk Alitamka Kua Atawaacha Walimu Vizuri Mana Wao Wamekua Wana Maslah Duni Kuliko Watumish Wengine
 
Soma alama za nyakati, usikubali kuyumbishwa kwa pesa ya soda angalia maisha ya ndugu na watoto wako acha ubinafsi.

Ubinafsi Gani Tena Mdau?Me Nimeuliza Tu
 
Kwani Kuna Sheria Inayolimit Kua Lazima Kuongeza Mishahara Ni Tarehe Hizo Tuuu?Ama Tumekariri

Atafanya hivyo kwa bajeti gani? Tumeshuhudia walimu wakuu wakipokea wageni wa mtihani wa taifa kwa fedha zao.Walimu tuna madeni kibao,nyongeza watoe wapi? Pia ni kweli tumekariri kwa kuwa haijawahi tokea kipindi kama hiki kuongezwa mshahara.
Mimi na wlm wengine wa ngazi yangu tunakatwa P.A.Y.E 15.7% ,kama wana nia njema wapunguze hiyo kodi ya mshahara(P.A.Y.E)
 
Atafanya hivyo kwa bajeti gani? Tumeshuhudia walimu wakuu wakipokea wageni wa mtihani wa taifa kwa fedha zao.Walimu tuna madeni kibao,nyongeza watoe wapi? Pia ni kweli tumekariri kwa kuwa haijawahi tokea kipindi kama hiki kuongezwa mshahara.
Mimi na wlm wengine wa ngazi yangu tunakatwa P.A.Y.E 15.7% ,kama wana nia njema wapunguze hiyo kodi ya mshahara(P.A.Y.E)

Leo Star Tv Walikua Wanaonyesha Kampeni Za Tinga Tinga Na Akasema Akiingia Madarakani Kodi Itapunguzwa Kwa Watumishi Wote
 
Leo Star Tv Walikua Wanaonyesha Kampeni Za Tinga Tinga Na Akasema Akiingia Madarakani Kodi Itapunguzwa Kwa Watumishi Wote

alikua bungeni na hajawai shauri ivo....viva lowasa
 
Leo Star Tv Walikua Wanaonyesha Kampeni Za Tinga Tinga Na Akasema Akiingia Madarakani Kodi Itapunguzwa Kwa Watumishi Wote

Nimekuelewa kumbe ni kampeni.Mie huko najua ni uongo.Amewahi sema hakuna mwalimu anaidai serikali.
Kwetu hiyo ni lugha ya kuomba kura,tumeizoea kwa kuwa kila mgombea wa urais kupitia KIJANI huwa ANAIKARIRI!!!!!
 
Atafanya hivyo kwa bajeti gani? Tumeshuhudia walimu wakuu wakipokea wageni wa mtihani wa taifa kwa fedha zao.Walimu tuna madeni kibao,nyongeza watoe wapi? Pia ni kweli tumekariri kwa kuwa haijawahi tokea kipindi kama hiki kuongezwa mshahara.
Mimi na wlm wengine wa ngazi yangu tunakatwa P.A.Y.E 15.7% ,kama wana nia njema wapunguze hiyo kodi ya mshahara(P.A.Y.E)


2010 wakati tunakaribia uchaguzi kama sasa hivi waliongeza mishahara.
 
Atafanya hivyo kwa bajeti gani? Tumeshuhudia walimu wakuu wakipokea wageni wa mtihani wa taifa kwa fedha zao.Walimu tuna madeni kibao,nyongeza watoe wapi? Pia ni kweli tumekariri kwa kuwa haijawahi tokea kipindi kama hiki kuongezwa mshahara.
Mimi na wlm wengine wa ngazi yangu tunakatwa P.A.Y.E 15.7% ,kama wana nia njema wapunguze hiyo kodi ya mshahara(P.A.Y.E)

Hatuwapunguzii mkitaka mtachagua hamtaki mtachagua ccm kura ni kwa magufuli tu.msipotuchagua kuna goli la mkono msitutishe.
 
Kuna Tetesi Kua Mishahara Ya Walimu Itaongezwa Mwezi Huu Na JK.Je Wadau Kuna Ukweli??
Inamaana hujui issue ya mshahara ni issue ya kibajeti? ina maana mwezi huu kuna bunge jingine la bajeti?
 
Mimi tayari nimepigia Ukawa so watakua wamechelewa hata wakiongeza kiasi gani!
 
Back
Top Bottom