Tetesi Kwa Walimu Kuongezwa Mishahara

Tetesi Kwa Walimu Kuongezwa Mishahara

Atafanya hivyo kwa bajeti gani? Tumeshuhudia walimu wakuu wakipokea wageni wa mtihani wa taifa kwa fedha zao.Walimu tuna madeni kibao,nyongeza watoe wapi? Pia ni kweli tumekariri kwa kuwa haijawahi tokea kipindi kama hiki kuongezwa mshahara.
Mimi na wlm wengine wa ngazi yangu tunakatwa P.A.Y.E 15.7% ,kama wana nia njema wapunguze hiyo kodi ya mshahara(P.A.Y.E)

Tunapunguza We Tupe Kura Tu.
 
Hata mimi mwanzo nilikuwa naweka akiba na kufanya biashara ndogo ndogo lakini niliona imefika miaka mitatu hakuna jipya,kopa pesa fanya biashara ya kuingiza faida kubwa,tatizo la sisi walimu tumekuwa waoga sana,wakati watu wanatoka na mikopo mikubwa,zidisha hiyo akiba yako kwa mwaka mzima ni Tsh ngapi?ndio utajua kuwa huwezi kuendelea,halafu familia zetu ni tegemezi sana

ni kweli mwalimu maisha bila kukopa kwa wafanyakazi wa serikalini kamwe hautoweza endelea
 
Hivi mwalimu hawezi kuacha kazi na kwenda kuajiriwa kwa Mhindi laki 3 kwa mwezi!
 
Hivi mwalimu hawezi kuacha kazi na kwenda kuajiriwa kwa Mhindi laki 3 kwa mwezi!

uwii laki 3 kwa mwez si kheri nisingechukua degree..khaa dharau hizi kaka jambazi yan kwamba unaona walim ndio wana mshahara wa chini kias hicho mh
 
Hivi mwalimu hawezi kuacha kazi na kwenda kuajiriwa kwa Mhindi laki 3 kwa mwezi!

Wanapenda Wawe Walimu.Mhindi Hana Kitu Inaitwa Job Security Na Pension
 
Back
Top Bottom