Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: kanisa la Anglican Zanzibar limechomwa moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by magnificent, Oct 18, 2012.

  1. magnificent

    magnificent Senior Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mtu amenipa taarifa kuwa kanisa la moja Anglican huko Unguja limechomwa mchana huu. Anayeweza kupata maelezo zaidi atujulishe.
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,351
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We ndo umeleta habari alafu unataka tukujuze? Mpigie simu tena huyo jamaa yako akupe habari kamili alafu ndo hurudi.
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,098
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Itakua hatari sana hii.
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,435
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    Kama hamna uhakika na hizo habari msiwe mnakurupuka mtasababsha maafa
     
  5. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hizi TAARIFA si zingekwa kule kwenye, habari na hoja mchanganyiko forum au ni siasa?..mcheck tena aliyekupa taarifa kwa maelezo zaidi (and from.what source), mkuu.
     
  6. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nimeshaondoka huko na sirudi.
     
  7. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hatutaki tetesi njoo na habari ambazo una uhakika nazo.
     
  8. p

    pilau JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ........... Itabiadi JWTZ liingilie kati kusaidiana na hawa akina Kamuhanda wa polisi
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hizi tetesi zimejaa sana umu jamani,ili suala ni nyeti sana msilete post bila kupata uhakika kamili..la sivyo mtaleta tension zisizoitajika.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,105
    Trophy Points: 280
    Aliyekupa taarifa nani? weka namba yake tumpigie basi kama unashindwa kumuuliza....
     
  11. m

    mja JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wekeni habari mkishakuwa na uhakika, namna hii ndo mnawapa mawazo watu kitu gani cha kufanya. tumwogope Mungu...
     
  12. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Hivi hao waliokwisha kufa wamewahi kurudi kuwaeleza faida wanayopata huko waendako? Maana naona waislamu wanazidi kushikilia misimamo yao ya ajabu ambayo naamini ni mafundisho ya kidunia zaidi. Hivi bado allah akiulizwa anaendelea kuwafundusha hivyohivyo waislamu?... Inawezekana waislamu wa sasa hawajazungumza na allah kwa muda mrefu na ndiyo maana naye amewaacha waendelee na uo u wao vinginevyo naamini wangemuuliza allah angewaambia waislamu waache kufikiria kwa kutumia ******, wasikilize na kusoma lakini wachanganye na za kwao.

    Mkuu, umeisha wahi kusikia dini hii hua na hata maono ya Kimungu? Hapa ni full majini tu, hakuna cha roho mtakatifu wala nini, sasa hvi wanafundishana namna ya kudhibiti watoto wa Kikristo mashuleni, wamekubaliana kuwatupia majini watoto wote wa Kikristo wenye akili shuleni, subirini mtasikia vipindi vya mitihani huko mashuleni!
     
  13. G

    Gogolio Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeweza kuwasiliana na mtu aliyeko huko amekanusha taarifa hii, amesema kanisa hilo halijaguswa ila kuna wahuni wanavunja maduka na kuiba, ila mabomu yanaendelea kupigwa... hali si swali
     
  14. GODLOVEME

    GODLOVEME JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,531
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hapo mkuu umenena lakini kuwabadisha inabidi ubadilishe kitabu kwanza
     
  15. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nimepata taarifa rasmi kutoka kwa Canon Emmanuel Masoud ambaye ni Padri wa Anglikana katika kanisa la makumbusho la Mkunazini (kanisa la kwanza Afrika Mashariki) na amenijuza kuwa ni kweli wamejaribu kulichoma kanisa hilo baada ya kuvunja madirisha lakini jaribio hilo halikufanikiwa sana kwani waumini na polisi wanaendelea kuuzima moto.

    Bado wanaendelea kuzima moto.

    Namba ya Canon Masoud ni 0654 523 552.
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,984
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hivi wakristo wamewakosea nini uamsho au uislamu?
    wakristo ndo wamemkamata kiongozi wao?
    wanakera sana hawa watu
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,435
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    ...wanasapoti haya, wanaweza kusema ni kipi wanachopigania...maana mara makanisa yanachomwa, mali za watu binafsi zinaharibiwa, majengo ya ccm yanachomwa, polisi kauawa...nk.
    Nahisi sielewi jamani...
     
  18. magnificent

    magnificent Senior Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wametaka kuchoma jamani, sijadanganya kama mnavyodhani. huyu amethibitisha.
     
  19. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,476
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    hebu wakristo tuchukue hatua
     
  20. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    we mbwa nin,acha ujinga wewe,kama huna hoja za msingi nenda kakojoe ulale na si kuandika ujinga wako hapa
     
Loading...