Tetesi : Boom la sababisha kifo kwa first year udsm!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi : Boom la sababisha kifo kwa first year udsm!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dawson02, Oct 18, 2012.

  1. d

    dawson02 New Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana "mwanafunzi wa first year baada ya kuchukua boom lake akatokomea town kuzitumbua(akalewa chakali), akachukua malaya.baadae ya kumaliza kazi yao yule dada akamwambia kuwa yy ameathilika.basi yule kaka akachukua uamuzi wakujiua"......
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,350
    Likes Received: 4,786
    Trophy Points: 280
    Aiseee...
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  4. m

    man lesha Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
  5. jaywacnza

    jaywacnza JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 500
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    dogo HIV/AIDS positive,baada ya kufanya check-up,dah akaona hawez kuendelea na elimu na ngoma!
     
  6. G

    GHANI JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Dah pole ila ni mambo ya kawaida saana hapa mlimani.
     
  7. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Very sad,yani year one tu..
     
  8. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hadithi!,,,,,,Hadithi!,,,,,Hadithi njoo uongo utamu kolea!!!!!
     
  9. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,229
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    hapo zamani za karee kareee kulikuwa na siiiimba mkuuubwaaaa
     
  10. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    DSM huwa hawafanyi medical check up, wanakula hela hiyo ya chck up afu wanafunzi wanaekewa its all clear(kuna kaufisadi kadogo sema ka kimya kimya maana 5000 kila kichwa mara over 2000 people zinaenda kiulaini) anyways Back 2 topic, nashindwa elewa jamaa hiyo chck up alifanyiwa wap, cause seriously DSM HAWAFANYI CHECK UP KWA NEW STUDENTS I KNOW THAT
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona guest alikutwa na vyeti ambavyo tayari positive
     
  12. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kama wewe haufanyiwi medical check up, hiyo haizuii wengine pia kufanyiwa. Sasa unaambiwa alifanyiwa na akapewa majibu hayo, unabisha nini? Watu wengine mawazo mgando tu.
     
  13. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Sijabisha Boy, nimetoa hoja ungekua huna hayo mawazo mgando unayosema ninayo ungepinga kwa hoja, "...kama mimi sikufanyiwa check up haizuii wengine kufanyiwa..." Hujui ulinenalo, Najua hilo swala cause i'm in the system Boy naomba kijana wa DSM yeyote 1st or 2nd year aliefanyiwa Check up baada ya kulipa pesa ya Afya ajitokeze nimjue. Again ni quote vizuri kijana sikatai this tale and all nnachouliza ni hizo checkup zimefanywa wapi?
     
  14. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Soma hiyo habari ya kipolisi kwanza. Nimekumegea kipande hiki:

    Njoo na hoja nyingine ...
     
  15. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Duh naona natwanga maji kwa kinu. Nakwambia hivi DSM 1ST YR HAWAFANYIWI CHECK UP WANATOA 2 HELA NA KUWA CLEARED(waliosajiliwa mwaka huu na jana they know this and can testify it) So napata mashaka na Hiyo ripoti ya Polisi. Mara ngapi polisi wameandika ripoti isiyo kweli? It doesn't all add up
     
  16. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Naweza kusema nijuavyo mimi ni kwamba hata wanafunzi huwa hawapendi kufanya check up, either kwa hofu au kwa kuokoa muda. Lakini kuna mtu mmoja mmoja anaweza kuwa anahitaji, so huenda hata dogo alihitaji.
     
  17. j

    jaluz Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    udsm ndo hivyo kaka,hawapimi chochote...by wawa,first year
     
  18. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 557
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Stori za kusadikika
     
  19. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,266
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Its possible
     
Loading...