Tendwa: Siwezi kufuta chama chochote!


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,988
Likes
7,898
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,988 7,898 280
Msajili wa Vyama vya Siasa nchini,John Tendwa amekaririwa akisema kuwa haiwezekani kufuta chama chochote cha siasa nchini hata kama itabainika kuwa chama kinahusika na vurugu za Arusha. Amesema kuwa kufuta chama chochote kuna athari kubwa sana.Tendwa anatafsirika kama kumjibu Mbunge Moses Machali-NCCR Mageuzi aliyetoa pendekezo la kufuta chama kitakachobainika kuhusika na milipuko ya bomu jijini Arusha akivitaja vyama vya CCM na CHADEMA. Mzee Tupatupa (kwasasa Arusha)
 
K

kizazi kipya

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
329
Likes
5
Points
35
K

kizazi kipya

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
329 5 35
Anawajua wahusika ni nani na ili asinaswe katika mtego baadaye ameamua kujihami..
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
650
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 650 280
Achana na huyu zuzu kwanza, sio kufuta chama hawezezi kutoa mawazo yoyote ya busara katika purukushani hizi, he is no better than a dead man.
 
Head teacher

Head teacher

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,811
Likes
12
Points
0
Head teacher

Head teacher

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,811 12 0
Msajili wa Vyama vya Siasa nchini,John Tendwa amekaririwa akisema kuwa haiwezekani kufuta chama chochote cha siasa nchini hata kama itabainika kuwa chama kinahusika na vurugu za Arusha. Amesema kuwa kufuta chama chochote kuna athari kubwa sana.Tendwa anatafsirika kama kumjibu Mbunge Moses Machali-NCCR Mageuzi aliyetoa pendekezo la kufuta chama kitakachobainika kuhusika na milipuko ya bomu jijini Arusha akivitaja vyama vya CCM na CHADEMA. Mzee Tupatupa (kwasasa Arusha)
Anajua akikubali CCM kitafutwa
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
Loh! mtatutia vichaa, kuna watu mngekuwa mkiwa na habari zao mnakaa nazo huko huko, vichwa vimejaa mambo ya maana, huyu jamaa kichwani ni "member tupu". kazi kuuza mwanya tu. wala sijui anakazi gani hapo alipo
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
Nachukia jinsi anavyo ongea utadhani ni mtu na akili kumbe ni boga pori.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
63
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 63 145
Msajili wa Vyama vya Siasa nchini,John Tendwa amekaririwa akisema kuwa haiwezekani kufuta chama chochote cha siasa nchini hata kama itabainika kuwa chama kinahusika na vurugu za Arusha. Amesema kuwa kufuta chama chochote kuna athari kubwa sana.Tendwa anatafsirika kama kumjibu Mbunge Moses Machali-NCCR Mageuzi aliyetoa pendekezo la kufuta chama kitakachobainika kuhusika na milipuko ya bomu jijini Arusha akivitaja vyama vya CCM na CHADEMA. Mzee Tupatupa (kwasasa Arusha)

Kwa kuwa Main Characters ni CCM na CDM anajifanya anamsimamo kama Edward Hosea alipoinyooshea ofisi ya DPP kuwa ndiyo inayodhoofisha kesi za mafisadi papa. Lakini kama ugomvi huu ungekuwa kati ya CDM na CUF angetamka kuvifuta.
 
M

Manmura

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
747
Likes
96
Points
45
Age
29
M

Manmura

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
747 96 45
Anazeka vibaya
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,381
Likes
4,026
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,381 4,026 280
Msajili wa Vyama vya Siasa nchini,John Tendwa amekaririwa akisema kuwa haiwezekani kufuta chama chochote cha siasa nchini hata kama itabainika kuwa chama kinahusika na vurugu za Arusha. Amesema kuwa kufuta chama chochote kuna athari kubwa sana.Tendwa anatafsirika kama kumjibu Mbunge Moses Machali-NCCR Mageuzi aliyetoa pendekezo la kufuta chama kitakachobainika kuhusika na milipuko ya bomu jijini Arusha akivitaja vyama vya CCM na CHADEMA. Mzee Tupatupa (kwasasa Arusha)
Hofu ya mwajiri wake CCM
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Likes
505
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 505 180
Ivi unaweza mfuta bosi wako?
Unless if you are insane
 
Jalood

Jalood

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
750
Likes
2
Points
0
Jalood

Jalood

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
750 2 0
Huyu ni mpuuzi mwengine na Kibaraka nambari moja wa CCM
 
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,716
Likes
853
Points
280
Age
37
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,716 853 280
Hawezi si anaujua mchezo,we aliyekupa kula ndo umfute,njaa mbaya kaka!
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
Si amini kama huyu mzee zimo kweli
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,071
Likes
155
Points
160
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,071 155 160
hanaga lolote mzee wa swanglish uyo
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
mimi nilishawai kukaa mahali na wa andishi wa habari walikuwa wanakunywa wakawa wanasema kuwa mzee huwa anapigwa na mke wake makofi nikacheka sana
 
M

Msema yote

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
451
Likes
133
Points
60
M

Msema yote

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
451 133 60
Hakuna kiumbe nakichukia kama tendwa, nathubu kusema kama ningekuwa na bastola basi ningempoteza
 
HASSAN SHEN

HASSAN SHEN

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
428
Likes
0
Points
33
HASSAN SHEN

HASSAN SHEN

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
428 0 33
Ningekua na uwezo huyu mzee ningempeleka nchi ya mbali akafie huko.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Huu ni ushahidi mwingine wa uhusika wa CCM na vurugu na ukatili dhidi ya raia wa Tanzania. In actual fact, Tendwa amekiri kuwa kuifuta CCM kutakuwa na madhara makubwa (kwa mafisadi)?
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,533,066