Tendo la ndoa nadra: Unyanyasaji wa Kike..?

Tendo la ndoa nadra: Unyanyasaji wa Kike..?

Mwezi mzima? Mimi wiki tu hatuelewani, wanaume wanakutana na mengi sana na kumbuka hisia za mwanaume zipo kwenye macho ukimnyima mwezi mzima sio wako huyo
 
Yaani nimesoma katika thread moja hapa nimeshangaa. Samahani Mods kama nitakuwa nimekosea basi hii naomba iunganishwe na ile ya nyumba ndogo nilikotoa hili swali.

Hivi mwanamke ambaye umeolewa na mwanaume unayempenda kwa moyo wako wote unawezaje kumnyima mwenzio kwa zaidi ya mwezi? Mara moja moja nitaelewa ila zaidi ya mwezi? as in 30+ days na huku mwalala kitanda kimoja?

Mimi hainiingii akilini labda kwa kuwa sijaolewa but mh!! Inawezekana kweli?
Inawezekana kutokana na sbb mbalimbali mfano mume ni msaliti..hamu ya kumfurahisha inakata kabisaaa
Ugumu wa maisha
Maandalizi mabovu kabla ya tendo
Ukali ulopitiliza etc
 
Dawa yao hawa ni kuoa mwenzake tu, mtu anakunyanyasa na kitu akiwa anajua huna pa kukipata zaidi ya kwake, lakini akiwa anajua unacho kingine cha halali kabisa.. Maringo kwisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah, sijui kuna siri gani katika hili ila in most cases hawara ameonekana anogaga kuliko mke aliewekwa ndani.

Huwa wana meet expectations zetu mara nyingi, yale mapenzi unayoyaota ndio yote utayakuta kwa hawara, hachoki kukubembeleza, hachoki kukukirimu na kukupa utamu, hachoki kuonesha upendo kwako na hawara huwa hakususii wala kukuziria hata siku 1, hawara hanaga excuse wala ulalamishi.

Naimani tunaoa ili tupate yote hayo ila too bad kuyapata kwa mke lazima kuambatane na masimango na kero kibao. So hapo ndipo hawara anapopenyea.
Mapenzi ya kuibia siku zote ni mazuri...hana majukumu mazito ya kifamilia kama ya mke...hamuonani mara kwa mara hivyo u miss each other

Refer to law of demand and supply
Supply ikiwa ndogo demand kubwa

Ukimuoa hana tofauti na mkeo

Ni saikolojia nyepesi tu sijui kwanini hamuelewi
 
Dawa yao hawa ni kuoa mwenzake tu, mtu anakunyanyasa na kitu akiwa anajua huna pa kukipata zaidi ya kwake, lakini akiwa anajua unacho kingine cha halali kabisa.. Maringo kwisha

Sent using Jamii Forums mobile app
Dawa ni kutafta chanzo cha nyie wawili kutofanya hilo tendo haianzi ghafla

Mfano mke labda huna adabu ama hujisafi vzuri basi unarekebisha
Au mume una watu nje mkeo kimemuumiza basi acha mwambie muweke priority

Usidhani kuoa mpya ndo suluhu...unakimbia tatizo tu
 
Sawa Kima, ntajitahidi kutimiza haki yako ila jirekebishe, punguza lawama na kero zingine ili niwe na hamu ya kukurukia. Kelele zikizidi ni kero mjengoni ndio maana najimalizaga kwa Anifa kule!
Kwanini analaumu na kuna kelele nyumbani?.
Je hutimizi mahitaji sawia?
Msikimbie tatizo tafta suluhu kwanza
 
Kwanini analaumu na kuna kelele nyumbani?.
Je hutimizi mahitaji sawia?
Msikimbie tatizo tafta suluhu kwanza
Wanawake wengi wana asili ya kupenda kubwata bwata hovyo. Katika 100 wanawake wapole ni kama 20% tu na ndio ambao wanaweza kukufanya uwe na amani always.
Nagging about minor issues tu, mara hataki hiki anataka kile alimradi tafrani tu. Game kukupa anaona anakufanyia favors sasa mtu kama huyo unahangaika nae wa nini?
 
Wanawake wengi wana asili ya kupenda kubwata bwata hovyo. Katika 100 wanawake wapole ni kama 20% tu na ndio ambao wanaweza kukufanya uwe na amani always.
Nagging about minor issues tu, mara hataki hiki anataka kile alimradi tafrani tu. Game kukupa anaona anakufanyia favors sasa mtu kama huyo unahangaika nae wa nini?
Hio asilimia based on what?...utafiti ama..

Mi naamini ktk mawasiliano btn couples ili kutafta suluhu na sio kukimbia matatizo...
Ukiassume what if ur wrong
 
Mapenzi ya kuibia siku zote ni mazuri...hana majukumu mazito ya kifamilia kama ya mke...hamuonani mara kwa mara hivyo u miss each other

Refer to law of demand and supply
Supply ikiwa ndogo demand kubwa

Ukimuoa hana tofauti na mkeo

Ni saikolojia nyepesi tu sijui kwanini hamuelewi
We unaonaje, mke akiwekewa lets say beki 3 wawili wafanye kazi zote yeye akae tu. Je, itamfanya atoe huduma kwa usahihi? Maana hata hawara pia hupika the same way mke anatakiwa kukupikia.
 
We unaonaje, mke akiwekewa lets say beki 3 wawili. Je, itamfanya atoe huduma kwa usahihi. Maana hata hawara pia hupika the same way mke anatakiwa kukupikia.
Trust me weka hawara at home
Mnaonana kila siku mnagombana and sleep in the same room
Na majukumu ya mkeo she is no different...hana jipya au uspesheli wowote
 
Hio asilimia based on what?...utafiti ama..

Mi naamini ktk mawasiliano btn couples ili kutafta suluhu na sio kukimbia matatizo...
Ukiassume what if ur wrong
You must be very matured lady. Hakika mawasiliano ndio solution ya matatizo yote hayo but je, ulienae ana same thinking as you? Mie tukikaa na wewe tunaweza elewana maana we all think positively on the same matter. Vipi asie muelewa ambaye kuyaongea kiutu uzima hataki anataka akutupie lawama tena kwa kufoka ikibidi!
 
Ukiona mke anakuzingua usikimbilie tu kulaumu kaa chini jitathimini wapi unakosea mwanamke ni mtu ambaye ni mvumilivu sn na mlopokaji pia na yale yote anayoropoka huwa ni yale unayomuudhi usipokuwa wa kujiongeza ukaoyatafakari maneno yake utaishia kuwa na vimada nje huku na ww ukiendelea kuchapiwa na washikaji maana unavyoenda kumaliza matamanio yako nje kumbuka mwenzako naye ni binadamu akizidiwa unadhani nn kinafuata?huku social media huwa tunadanganyana sn mara oo ukiona anakuzingia mtafutie mwenzake utakayemtafuta akifika ndani atabadilika tu hiyo hela unayochezea kwa vimada na vibenten kanunue tofali nyanyua msingi
 
You must be very matured lady. Hakika mawasiliano ndio solution ya matatizo yote hayo but je, ulienae ana same thinking as you? Mie tukikaa na wewe tunaweza elewana maana we all think positively on the same matter. Vipi asie muelewa ambaye kuyaongea kiutu uzima hataki anataka akutupie lawama tena kwa kufoka ikibidi!
True story uelewa bila upande wa pili kuwa muelewa ni zaidi ya shida
Lakini uzuri wa uelewa utajua hamko same page na mwenzio kama unampenda unavumilia kama humpendi unachukua goma jipya siku zinaenda
 
Ukiona mke anakuzingua usikimbilie tu kulaumu kaa chini jitathimini wapi unakosea mwanamke ni mtu ambaye ni mvumilivu sn na mlopokaji pia na yale yote anayoropoka huwa ni yale unayomuudhi usipokuwa wa kujiongeza ukaoyatafakari maneno yake utaishia kuwa na vimada nje huku na ww ukiendelea kuchapiwa na washikaji maana unavyoenda kumaliza matamanio yako nje kumbuka mwenzako naye ni binadamu akizidiwa unadhani nn kinafuata?huku social media huwa tunadanganyana sn mara oo ukiona anakuzingia mtafutie mwenzake utakayemtafuta akifika ndani atabadilika tu hiyo hela unayochezea kwa vimada na vibenten kanunue tofali nyanyua msingi
Best comment of the day

Zama hizi sio kabisa
 
True story uelewa bila upande wa pili kuwa muelewa ni zaidi ya shida
Lakini uzuri wa uelewa utajua hamko same page na mwenzio kama unampenda unavumilia kama humpendi unachukua goma jipya siku zinaenda
Used to have a woman who nags. Unamuongelesha kitu anasema mbona unaongea kiukali hivyo. Mara zote anataka arguments tu. Mnaongea kidogo analizua mpigizane kelele ndio anaskia raha sijui.
 
Used to have a woman who nags. Unamuongelesha kitu anasema mbona unaongea kiukali hivyo. Mara zote anataka arguments tu. Mnaongea kidogo analizua mpigizane kelele ndio anaskia raha sijui.
People are troubled basi tu...i nag and argue sometimes..when the Man ignores me...i love attention and his company
I feel i understand her..smtimes muulize tu tatzo ni nini akijieleza unaweza pata msg
 
Back
Top Bottom