Temebelea blog hii

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
8,181
2,000
Kuanzisha blog siyo, kazi ni kuifanya iwe current. Kama umefanya uchunguzi blog nyingi hazipo current, hii ni kutokana na hao mabloger kutokuwa na muda au wasaidizi. Ushauri wangu ni kuwa creative acha mambo ya kucopy na kupaste toka mitandao ya magazeti kama mwananchi n.k Kwa kuanzia siyo mbaya rekebisha makosa ya mabloger wengine utatoka na blog yako itakuwa na wapenzi wengi
 

Felixonfellix

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
1,672
1,250
Asante sana kwa ushauri mzuri

Kuanzisha blog siyo, kazi ni kuifanya iwe current. Kama umefanya uchunguzi blog nyingi hazipo current, hii ni kutokana na hao mabloger kutokuwa na muda au wasaidizi. Ushauri wangu ni kuwa creative acha mambo ya kucopy na kupaste toka mitandao ya magazeti kama mwananchi n.k Kwa kuanzia siyo mbaya rekebisha makosa ya mabloger wengine utatoka na blog yako itakuwa na wapenzi wengi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom