Herbalist Dr MziziMkavu
Platinum Member
- Feb 3, 2009
- 43,113
- 34,953
Picha zinavyo jionyesha ni mji gani jamani huo???????????
hii ni wapi jamani?
Kunywa Maji kwa afya yako...
mkuu Boflo karibu kwenye Harusi kuna ubwabwa.....
Nyumbani ninyumbnai hata kama kukiwa ni juu ya mti ni nyumbani jamani...............
Hii ipo sehemu gani Wakuu wenzangu?
hii ni wapi jamani?
Kunywa Maji kwa afya yako...
mkuu Boflo karibu kwenye Harusi kuna ubwabwa.....
Nyumbani ninyumbnai hata kama kukiwa ni juu ya mti ni nyumbani jamani...............
Hii ipo sehemu gani Wakuu wenzangu?
Attachments
Last edited by a moderator: