Teh teh teh,Kweli wewe Rais wangu, ila ulipatikana kwa wizi wa kura,mwizi ni mwizi tu


M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
FACT;

Kweli wewe ni rais wangu ila ulipatikana kwa wizi wa kura, na mwizi ni mwizi tu hata iweje

Du ukweli unauma sio, tetetetetete safi sana, call a spade a spade
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,007
Likes
6,135
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,007 6,135 280
Chadema:boink:JK,
myself :frusty: :smash:

2015 tusikubali hili, mwisho wa kuibiwa, NEC mpya na huru, katiba mpya tunataka, tusiwe kama hawa, unapigwa changa la macho tunacheka:caked:
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
MwanaJF President,We unasema 2015???????????????? Noooooo Nooooooo Nooooo Nooo!!!!!!!!!!!!!! It is Now!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Nchi hii siyo ya mkwere na wanasisiemu wanaodaiwa kuwa milioni tano!!!!!!!!!!!!!! Watanzani sasa ni zaidi ya milioni 40!!!!!!!!!! What is 5m au 12.5%?????????????????Afadhali kipindi cha 2005-2010 mkwere alikuwa anaficha makucha yake; awamu hii ambayo ni ya mwisho kwake atakuwa mbaya kuliko-kwake na mafisad wenzake agenda yao kuu ni LOOTING!!!!!!!!!_LOOTING!!!!!!!!!!!!_LOOTING!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,007
Likes
6,135
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,007 6,135 280
MwanaJF President,We unasema 2015???????????????? Noooooo Nooooooo Nooooo Nooo!!!!!!!!!!!!!! It is Now!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Nchi hii siyo ya mkwere na wanasisiemu wanaodaiwa kuwa milioni tano!!!!!!!!!!!!!! Watanzani sasa ni zaidi ya milioni 40!!!!!!!!!! What is 5m au 12.5%?????????????????Afadhali kipindi cha 2005-2010 mkwere alikuwa anaficha makucha yake; awamu hii ambayo ni ya mwisho kwake atakuwa mbaya kuliko-kwake na mafisad wenzake agenda yao kuu ni LOOTING!!!!!!!!!_LOOTING!!!!!!!!!!!!_LOOTING!!!!!!!!!!!!!!!!
Thanks, wote ni wanharakati, i want it to be even now, mapambano yanaendelea, kanyaga twende, kila mtu apige kampeni continuously,
we are together
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,151