Techo S3 na Tablet Samsung(copy) Zinauzwa

Techo S3 na Tablet Samsung(copy) Zinauzwa

dume30

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2013
Posts
567
Reaction score
577
Wadau nauza Techno S3 (elfu 80) na hyo tablet mchina (elfu 70) vyote vipo katika hali nzuri na vina kila kitu chake(charger + earphones)

Kwa anaehitaji pm kwa mawasiliano zaidi.
IMG_20141214_072624.JPG
 
Wadau nauza Techno S3 (elfu 80) na hyo tablet mchina (elfu 70) vyote vipo katika hali nzuri na vina kila kitu chake(charger + earphones)

Kwa anaehitaji pm kwa mawasiliano zaidi.

Ungeweka na picha za hyo tablet
 
Back
Top Bottom