TEAM LOWASA, the way to 2015

TEAM LOWASA, the way to 2015

Hivi naanza kuamini katika biblia kuwa uenda yule mtoto alielaaniwa na Nuhu ndiye Muafrika, hivi Waafrika mpaka mtu awafanyie ufisadi kiasi gani ndiyo muone hafai. Lowasa ana utajiri ambao hata Nyerere alishindwa kujua umetoka wapi wakati inaonekana si mfanya biashara, lakini bado mnataka fisadi awe Rais wenu. Shem on you cursed
 
I can not imagine how Tanzania will look like under the leadership of this Vulture Lowassa.I can only imagine one thing happening NOTHING WILL BE LEFT BEHIND when he is gone.

Rostam Aziz will be the de facto ruler of this poor country!!!
 
Kama Rais ni lazima atoke CCM, basi ni vema kujiandaa kisaikolojia. Kwani hata hao 'wapiganaji' wao wanaonekana ni walipa visasi tu. Ungemsikiliza mzee Sitta anavyo 'sema chochote' kujibu mapigo ya cdm juzi bungeni; unagundua pengine kwa kipindi hiki angekua worse zaidi ya Anne kama spika. Kwa wenye majina sioni, wasio na majina naogopa hua wametumwa na kundi.
Kubadilisha chama si lazima kuleta miujiza; ila ni kutoa ujumbe; na kuwapa moyo wachache wanaokutetea, wajione wako njia sahihi.

tragedy of the commons
 
mkuu umekosea sana kuleta huu uzi hapa manake zaid ya matusi hakuna hoja itakayojadiliwa hapa. lakini mimi bado nauliza watanzania wenzangu.................

Hivi kweli kuna mtu anakataa kabisa kwamba Lowassa hawez kuwa rais wa Tanzania??
kila siku huwa naskia tuhuma zake lakini sijawah kuona evidence kwamba kweli alihujumu ama alifisadisha nini zaid ya watu kusema tu na wakati mwingine kuweka maneno ya uongo kwenye kinywa cha

gfsonwin nina hoja pinzan kdgo hapa: Ile ripoti ya kamati ya bunge iliyochapwa magazetini kuhusu sakata la richmond uliisoma? Involvement yake pale unaizungumziaje? zile barua na yale maagizo kasingiziwa? Kama kasingiziwa tusaidie ushahidi? Msabaha nae alimtungia? Kama wewe una evidence anasingiziwa bas ni heri ukazisubmit kwanza kabla ya kusema evidence zilizowasilishwa bungeni ni uongo. Binafsi yapo ninayomkubali Lowasa hasa kwenye maamuzi na utendaji lakini pale penye kasoro pia nitapaongelea no matter how good he is ndivyo siasa ilivyo hiwez kua na kiongozi mweye slop ya mazur tu bila kukuta curve ya mapungufu yake. Kiujumla katika mapungufu yote mtu mwenye mapungufu ya wizi hafai kushika madaraka ya nchi rasilimali na vyote vyenye tija kwa uchumi wa nchi vitakua hatarini..!!! I remain to be corrected. Nawasilisha
 
mossad007 unless kma huwa sielewi manake sijaona apopote pale ripoti ikisema lowassa kaiba na bado nakubaliana ingawa kulikuwa na mapunguafu ya richmond lkn lowassa uhusika wake ni indirect na ndio mana mpaka leo hakuna ushahid wa kutosha juu yake.binafsi hat kama ni mwizi lakini lowassa ndiye mtu anayetakiwa aiongoze hii nhi hata kwa miaka 5 tu watu washike adabu.
 
Last edited by a moderator:
Join Date : 16th May 2013
Posts : 44
Rep Power : 370
Likes Received10
Likes Given
14


Campaign starts now! CDM in blood
 
mossad007 unless kma huwa sielewi manake sijaona apopote pale ripoti ikisema lowassa kaiba na bado nakubaliana ingawa kulikuwa na mapunguafu ya richmond lkn lowassa uhusika wake ni indirect na ndio mana mpaka leo hakuna ushahid wa kutosha juu yake.binafsi hat kama ni mwizi lakini lowassa ndiye mtu anayetakiwa aiongoze hii nhi hata kwa miaka 5 tu watu washike adabu.

gfsonwin nilichokuelewa kuhusu lowasa ni kua unampenda kwa tabia yake ya kuwajibisha na ndio maana ukatumia msamiati "watu washike adabu" kwa hili sipingani na wewe turudi kwenye ripoti ya Kamati ya Bunge! Ripoti kea ujumla haikumtaja mtu yoyote kwa jina kua ni mwizi sio lowasa tu hata msabaha na karamag hawakutajwa kua wez ila ripoti iliibua siri nzito ya wiz ulifanyika kwenye mkataba wa kifisad.. Aliyeidhinisha mkataba huu kwa barua tena printed ilipata kuchapishwa mwana halisi na mwwnyekiti wa tume alii quote hiyo hiyo alikua waziri mkuu Lowasa hapa gfsonwin unatuambiaje huyu bwana kahusika indirect? Tafadhali utakua umetusaidia ukitupa ushahidi wa kuhusika kwake indirect na utuambie aliyekua muhusika mkuu. Na kama Lowasa alihusika indirect kwwny wizi huu wa kifisad bas sifa yake iko wapi? Kwamba yeye si mwizi? Kwamba yeye ni msafi kwa hili? Je inakuja akilini Waziri mkuu asingiziwe tuhuma za wizi/ufisadi halaf yeye aamue kujiuzulu na hao waliomsingizia wasichukuliwe hatua yoyote hii ni kweli jaman? Alijiuzulu kwa kusingiziwa? Ripoti ilisema hivi katika recommendation nanukuu "Kamati imeonelea waziri mkuu atumie busara zake mwenyewe katika hili na achukue maamuzi sahihi" hakuambiwa ajiuzulu maamuzi sahihi ingekua ni pamoja na kuwawajibisha wahusika wakuu if at all wapo na kuisafisha wizara ya Nishat pamoja na Ofisi ya mwanasheria mkuu wa serikali kitengo cha Mikataba lakini unataka kutuambia yeye akawaacha hao na kubeba msalaba wao? Yaan kwa luga nyingne akaamua yeye kuonekana fisadi na kuwaacha watuhumiwa madarakani wakiendelea kuponda raha? Bas kama ni hivyo utatusaidia ukitupatia ushahidi.. Nakumbuka wahusika wengne waliojiuzulu ni Msabaha, Karamagi na Mwanyika alistaafishwa kwa maslahi ya Umma hawa kulikua na kila sababu ya kufanya hvyo na Lowasa kama mhusika mkuu alifanya alichopaswa kufanya tunamshukuru ila kashfa ile ili mpunguzia imana kwetu sisi wananchi na kumpendekeza kwa uraisi inanipa kugugumizi kwan watendaj ni weng si yeye tu tumeona akina Mwandri (TAMISEMI) wakifanya maamuzi mazito ila tu hawana izo influence za kuwekwa ugombea cz hawana fedha na mitandao ya kampeni ambazo chanzo chake ni Ufisadi. I remain to be cotrected.
 
Last edited by a moderator:
Kama anachangia sana makanisa kwa lengo la kupata wafuasi mwambie imekula kwenu

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
mossad007 nafikiri sasa umenileta nilipokuwa napataka manake kama yeye alisaini tu ni wazi kwamba hata rais wetu alihusika sio?? na yeye kawa mbuzi wa kafara kwasababu ya cheo chake tu ila yyte yule ambaye angekuwepo lazima angeangukia hapo.

to me bado raisi atakayetufaa nasema ni Lowassa na waziri mkuu awe Mmwandri na waziri wa fedha awe Mangufuli
 
Last edited by a moderator:
mossad007 nafikiri sasa umenileta nilipokuwa napataka manake kama yeye alisaini tu ni wazi kwamba hata rais wetu alihusika sio?? na yeye kawa mbuzi wa kafara kwasababu ya cheo chake tu ila yyte yule ambaye angekuwepo lazima angeangukia hapo.

to me bado raisi atakayetufaa nasema ni Lowassa na waziri mkuu awe Mmwandri na waziri wa fedha awe Mangufuli

gfsonwin mimi naongea kwa evidence na si hisia.. Evidence yangu ni ripoti iliyotolewa na Kamati ya iliyoundwa na Bunge katika ripoti ile sijaona sehem rais anatajwa! Na ningeona ningekwambia! Ila ndo mana tunasema hapa fact ni muhimu kuliko hisia na maneno matupu kama una evidence ya Rais kuhusika itakua njema mana hakuna Mtanzania atakayetetewa kwa kuwafanyia udhalimu watanzania binafsi uyo Rais wala uwa simsupport mana anameng ya kuyahoji lakini hapa topic ni nyingne.. Kwa Mwandri kwa kweli tupo pamoja bwana Magufuli sawa kbsa ingawa naye ana yake lakini tukipima mapungufu na mazur yakizid mazur bas ni sawa na kura ya weng kwa kweli kwangu Lowasa kwenye Urais hapana wako watendaj weng wazur wenye maamuz mazito lakini ile kashfa ilinipunguzia iman kwake ingawa simchukii nampenda kama kiongozi shupavu!
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin mimi naongea kwa evidence na si hisia.. Evidence yangu ni ripoti iliyotolewa na Kamati ya iliyoundwa na Bunge katika ripoti ile sijaona sehem rais anatajwa! Na ningeona ningekwambia! Ila ndo mana tunasema hapa fact ni muhimu kuliko hisia na maneno matupu kama una evidence ya Rais kuhusika itakua njema mana hakuna Mtanzania atakayetetewa kwa kuwafanyia udhalimu watanzania binafsi uyo Rais wala uwa simsupport mana anameng ya kuyahoji lakini hapa topic ni nyingne.. Kwa Mwandri kwa kweli tupo pamoja bwana Magufuli sawa kbsa ingawa naye ana yake lakini tukipima mapungufu na mazur yakizid mazur bas ni sawa na kura ya weng kwa kweli kwangu Lowasa kwenye Urais hapana wako watendaj weng wazur wenye maamuz mazito lakini ile kashfa ilinipunguzia iman kwake ingawa simchukii nampenda kama kiongozi shupavu!
na mimi naongea facts PM anawajibika kwa nani?? kwa raisi je wafikiri anaweza kufanya jambo lolote pasi raisi kujua?? haya taarifa za ndani kabisa ya kikao ambacho lowassa alisema anajiuzulu alitamka wazi kwamba mhe. raisi mm nimefanya jambo gani ambalo wewe hukulijua?? ni wazi kwamba raisi alijua alichokifanya lowassa lakn ili kuinusuru nchi isirudie uchaguzi basi ilikuwa ni wazi kwamba lazima angeresign na jambo ambalo mm naona alikuwa sahihi sana.

kimsingi ninaamini barua alizosaini hata mhe rais aliziona na hawez kupinga hili.
 
na mimi naongea facts PM anawajibika kwa nani?? kwa raisi je wafikiri anaweza kufanya jambo lolote pasi raisi kujua?? haya taarifa za ndani kabisa ya kikao ambacho lowassa alisema anajiuzulu alitamka wazi kwamba mhe. raisi mm nimefanya jambo gani ambalo wewe hukulijua?? ni wazi kwamba raisi alijua alichokifanya lowassa lakn ili kuinusuru nchi isirudie uchaguzi basi ilikuwa ni wazi kwamba lazima angeresign na jambo ambalo mm naona alikuwa sahihi sana.

kimsingi ninaamini barua alizosaini hata mhe rais aliziona na hawez kupinga hili.

Umenena vema sasa kama Rais aliona na yeye Lowasa ndio alikua na dhamana na yeye ni mtu wa maamuzi mazito kwann kwanini wakashiriki na uyo Rais? Kwann asingechukua hayo maamuzi mazito ya kukataa kuwadhulumu watanzania? Kama alishiriki na ------ kucheza deal kama hii atashindwa vp kushiriki na Obama au Cameroon kuipa Barrick au BP mikataba ya kifisad wakat hapa tungetaka michakato iende kihalali through maamuz magumu? Unaposema alishiriki indirect bas huyu si mtu wa maamuz magumu na watu hawawez kushika adabu kama unavyosema cz ana namna yake ya kutowajibika na ni mwiz na hapa wajanja watautumia huu udhaifu kutudidimiza kule kule tulikotoka.. Kama alishiriki indirect na ------ wako wengne wangap wa kushiriki nae indirect wenye nguvu kuliko ata uyo ------? Maswali haya yanaacha walakini ambao penye nchi yenye demokrasia imara huyu bwna asingethubutu hata kusema anaujihusisha tena na siasa ila kwa hapa kwetu sembuse akaitawala hii nchi kwasababu ya nguvu ya fedha.. gfsonwin nawasilisha
 
Mkuu Ex Cop, Pamoja sana, Mzee ni jembe hana mpinzani ndani wala nje ya chama.

cc.Pasco
 
gfsonwin mimi naongea kwa evidence na si hisia.. Evidence yangu ni ripoti iliyotolewa na Kamati ya iliyoundwa na Bunge katika ripoti ile sijaona sehem rais anatajwa! Na ningeona ningekwambia! Ila ndo mana tunasema hapa fact ni muhimu kuliko hisia na maneno matupu kama una evidence ya Rais kuhusika itakua njema mana hakuna Mtanzania atakayetetewa kwa kuwafanyia udhalimu watanzania binafsi uyo Rais wala uwa simsupport mana anameng ya kuyahoji lakini hapa topic ni nyingne.. Kwa Mwandri kwa kweli tupo pamoja bwana Magufuli sawa kbsa ingawa naye ana yake lakini tukipima mapungufu na mazur yakizid mazur bas ni sawa na kura ya weng kwa kweli kwangu Lowasa kwenye Urais hapana wako watendaj weng wazur wenye maamuz mazito lakini ile kashfa ilinipunguzia iman kwake ingawa simchukii nampenda kama kiongozi shupavu!

Mkuu mbona unang'ania sana kuhusu ripot ya kamati , lazima ujue kwanza ile kamati iliundwa kwa lengo gani hasa, ni jambo lilowazi kamati haikufanya kazi yake ipasavyo kwani mwenyekit wake mwenyewe yeye binafsi alikiri mbele ya bunge ya kwamba mambo mengine makubwa amechelea kuyasema mana yangevunja nchi, hapa ndo kuna utata hasa ukilinganisha na maneno ya Lowassa binafsi akihoji kutulumiwa kuwa fisadi na viongozi wa chama husika na kwa pesa za chama akimuuliza mwenyekit wa chama kwamba hakumshauri kuhusu kusitisha mradi huu ila mwenyekit akakataa.. Ninachomanisha anayehusika na richmond baadaye Dowans si Lowassa ila ni Mwenyekiti almarufu Mzee wa kaya ila kutokana na unyeti wa nafasi yake ikaonekana Lowassa atwikwe mzigo, lakini hapo kunakuja kuwa na utata wa spika Sitta ambaye alishadadia sana suala lile hata kufikia kusafisi na funguo ya ofisi, na hili ni jambo lilochangia kupigwa kwake chini uspika, ninachokiona ni tamthiliya ndefu iliyojaa visasi na woga na siasa maji taka ila kwa mwenye kufikiri atajua na kuelewa wazi Muhusika wa Richmond baadaye Dowan ni mzee wa kaya na jamaa zake. Ya Lowassa na kutosa uwaziri mkuu ni kuzungukwa na mkubwa wake, namanisha mkuu wa kaya alimtupia zigo Lowassa na kutokana na jamaa kuwa mtu wa maamuzi magumu hakuogapa kubwaga uwaziri mkuu..Ni yeye pekee katika taifa hili ameweza kufanya hivyo wengine ni Mwinyi na Mrema ila walikuwa ni just ministerz... Kuna kashifa kubwa kuliko hiyo Richmond kama Meremeta na IPTL ila hakuna anayeziongelea, jiulize why?? kuna mambo ambayo hatuwezi kuyaelewa bila kuunganisha dot..Majungu na hakuna kingine, LOWASSA KAACHIA UWAZIRI MKUU MANA ALIPISHANA MAWAZA NA MZEE WA KAYA,
 
Mkuu mbona unang'ania sana kuhusu ripot ya kamati , lazima ujue kwanza ile kamati iliundwa kwa lengo gani hasa, ni jambo lilowazi kamati haikufanya kazi yake ipasavyo kwani mwenyekit wake mwenyewe yeye binafsi alikiri mbele ya bunge ya kwamba mambo mengine makubwa amechelea kuyasema mana yangevunja nchi, hapa ndo kuna utata hasa ukilinganisha na maneno ya Lowassa binafsi akihoji kutulumiwa kuwa fisadi na viongozi wa chama husika na kwa pesa za chama akimuuliza mwenyekit wa chama kwamba hakumshauri kuhusu kusitisha mradi huu ila mwenyekit akakataa.. Ninachomanisha anayehusika na richmond baadaye Dowans si Lowassa ila ni Mwenyekiti almarufu Mzee wa kaya ila kutokana na unyeti wa nafasi yake ikaonekana Lowassa atwikwe mzigo, lakini hapo kunakuja kuwa na utata wa spika Sitta ambaye alishadadia sana suala lile hata kufikia kusafisi na funguo ya ofisi, na hili ni jambo lilochangia kupigwa kwake chini uspika, ninachokiona ni tamthiliya ndefu iliyojaa visasi na woga na siasa maji taka ila kwa mwenye kufikiri atajua na kuelewa wazi Muhusika wa Richmond baadaye Dowan ni mzee wa kaya na jamaa zake. Ya Lowassa na kutosa uwaziri mkuu ni kuzungukwa na mkubwa wake, namanisha mkuu wa kaya alimtupia zigo Lowassa na kutokana na jamaa kuwa mtu wa maamuzi magumu hakuogapa kubwaga uwaziri mkuu..Ni yeye pekee katika taifa hili ameweza kufanya hivyo wengine ni Mwinyi na Mrema ila walikuwa ni just ministerz... Kuna kashifa kubwa kuliko hiyo Richmond kama Meremeta na IPTL ila hakuna anayeziongelea, jiulize why?? kuna mambo ambayo hatuwezi kuyaelewa bila kuunganisha dot..Majungu na hakuna kingine, LOWASSA KAACHIA UWAZIRI MKUU MANA ALIPISHANA MAWAZA NA MZEE WA KAYA,

Point yangu iko pale pale na haijajibiwa aliyekua na dhamana ya mwisho kwenye mkataba ule ni PM kama alikubali kumskikiza kaya wakafanya walichofanya huyu si mtu wa maamuzi mazito! Ndo mana nkasema kama aliweza kushiriki na huyo kaya ataweza kukataa mikataba ya kifisad ya Magharibi wenye nguvu zaid.. Mimi simtetei kaya ila tukienda kihoja nikibanwa kuhusu yeye sina ushahidi ingawa na yeye anajulikana kbsa ana mapungufu meng na pengne hastahili kua kwenye hicho kiti.. Ndugu Sheria (katiba) inaipa Mahakama mamlaka ya kufanya maamuz bila kuingiliwa na chombo au mtu yoyote wapo Majaji na Mahakimu wenye moyo huu na wamefanya kaz ya kutoa maamuz mazito bila kusikiliza shurutisho lolote lakin wapo wanaoshindwa na kutoa maamuz kwa kufuata shurutisho turud kwa PM, kwa nafas yake kisheria alikua na uwezo wa kuuukataa mkataba ule bila shurutisho la Rais lakin kama alikubali kuingia mtegoni na kufanya nae njama bas yeye na kaya ni wamoja na hapa yeye ni fisad kama fisad mwingne yoyote kujiuzulu ni wajibu na kile kiti hastahili.
 
Mkuu, nisome nilichosema ni kwamba kuna sinema ndefu kuhusu mradi tata wa Richmond, kuhusu PM kukubali mradi ni ubinadamu hakujua kinachoenda kutokea hasa inapokuwa anayeupigia chepuo mradi husika ni mkuu wako, hakuwa na njia nyingi except to accept, what i believe not far from this year as battles continue everything will come out.. i don't think if he will really accept to endure and bear this scandal alone, as we approach 2015 i myself anticipate alot to come.. LET WAIT 4 ANSWERS
 
Mkuu, nisome nilichosema ni kwamba kuna sinema ndefu kuhusu mradi tata wa Richmond, kuhusu PM kukubali mradi ni ubinadamu hakujua kinachoenda kutokea hasa inapokuwa anayeupigia chepuo mradi husika ni mkuu wako, hakuwa na njia nyingi except to accept, what i believe not far from this year as battles continue everything will come out.. i don't think if he will really accept to endure and bear this scandal alone, as we approach 2015 i myself anticipate alot to come.. LET WAIT 4 ANSWERS

Sawa mkuu mimi hiyo sinema ndefu siijui nawaachia nyinyi mnaoijua nasubiri hiyo revelation yake itayotupa umma picha kamili ya Scandal.
 
Back
Top Bottom