TCU Wanalea Udini Vyuoni au ndo mapenzi ya wanasiasa madarakani?


Status
Not open for further replies.
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
620
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 620 280
Sitawaelewa TCU kwa kuruhusu Chuo Kikuu cha Kiislam pale Morogoro kudahili waislamu tu! Vyuo vikuu vyote vinaratibiwa na TCU, yaani kwa ubora wa waalimu, wanafunzi wanaodahiliwa, pamoja na ubora wa mahitaji ya kufundishia. Kinachonishangaza ni kwa jinsi gani chuo kikuu hiki kina wanafunzi wa dini moja tu!

Watu hawa yaonekana wanachagua wanafunzi wao wenyewe bila kupitia TCU, halafu serikali inawalipia tofauti na vyuo vingine. Huu si ndiyo udini unaozungumzwa nchini sasa hivi?
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,811
Likes
462
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,811 462 180
Nadhani vyuo vikuu vya mashirika ya kikristo nao wafanye hivyo. Wadahili wakristo tu. Tumechoshwa na udini wa serikali hii!
 
M

MWAKOLO

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2012
Messages
304
Likes
3
Points
35
M

MWAKOLO

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2012
304 3 35
hayoo ni maneno tu hata kwenye ka........ Yapo
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144