TCU vipi jaman | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU vipi jaman

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safre, Sep 12, 2010.

  1. S

    Safre JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 240
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sijui hawa jamaa wameshindwa kazi? Maana walitwambia mwez wa nane watatoa selection wakasogeza mbele tena had mwez wa tisa tetesi zilizopo jamaa wameshindwa wamewaashia vyuo vichague vyenyewe tatizo mda unaenda wanatuweka katika wakati mgumu mtu yoyote mwenye taarifa za tcu
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wizi mtupu
     
  3. S

    Safre JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 240
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    itafika kipind vyuo vimefunguliwa matokeo bado vijana hatujui kama tutapata au la nivema vijana wajue mapema
     
  4. m

    mshemwa steven Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da ebwana kutokana na kuwa na watu wengi sana walioomba vyuo vikuu ndo maana mmeona kimya cha mda mrefu namna hii lakini si mda mrefu sana mtaona majina yenu hewani wakati huohuo vyuo vikuu vyote nchini vinatarajiwa kufungua nov 13 msiwe na wasiwasi kwani lazima mmpewe mda wa kujiandaa mwezi huu hauwezi kupita kabisa.tatizo kubwa ninaloweza kusema kuwa serikali yetu haipendi kuwapa vijana ajira kwani mpaka sasa watu wengi kabisa ambao wangeweza kusaidia kazi hio ya mtandao ni wengi lakini wapo street tu nalo hilo liangaliwe ndugu zangu kama kuna mtu anaweza kupeleka taarifa hizi apeleke.
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,532
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Habari hii nadhani ingefaa kuwekwa kwenye jukwaa lingine kama vile la elimu au habari mchanganyiko, sio hili la siasa.
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    saut wanafungua oct 2 mkuu, hapo sijui itakuwaje na kwa wale waliomba direct chuoni majina yalishatoka kitambo.
    ila kama sijakosea walitoaga kwenye taarifa ya habari TBC1 kwamba majina yatatoka sep 18
     
  7. j

    jaqboy New Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,222
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Jamani hiyo tamuu ndo nini tena
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 0
    version 1.2 ya zeutamu, teh teh :becky: :becky:
     
  10. P

    Penguine JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,131
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180

    Nafikiri ni URODA fulani katika kuchati!
     
Loading...