leo dada
JF-Expert Member
- Oct 26, 2023
- 3,791
- 18,918
- Thread starter
- #801
Msala ulikuwa Ni wakati wa utawala wa JPM au siyo
Hapa nimeandika story kama umeisoma vizuri!! sijaandika sehemu yoyote kuhusu engine.
Hiyo part unayosema niliwahi kuandika kwenye comment haihusiani na hii na sikusema ilikuwa wakati gani? sikueleza kiundani sana!!!!
story hiyo na nilishasema nitaleta mkasa mzima hapa siku nikijisikia.
Huu uzi sikutaka kutaja majina ya watu japo ningetaka ningefanya hivyo. na unaona sijayataja kabisa kwa nn unataja hilo jina muda wote???? ipi sababu?