Mme Mwenza
JF-Expert Member
- Feb 6, 2025
- 2,944
- 4,276
Mkuu,1. story namba moja
Mkuu,
Kwema?
Huwa kuna namna kwenye baadhi ya simulizi wanaweka link za episodes zote ukurasa wa kwanza, msomaji akigusa tu anafika kwenye tukio. Ikiwezekana kufanya hivyo itakuwa vizuri.
Labda Moderator, Active wanaweza kusaidia kwenye hilo. Otherwise kuchambua hizi pages zilivyo nyingi tutakesha humu!
Nikuulize, huyo mzee ndiye mlipata kisanga wote na injini wakati wa JPMAsante kunipa moyo maana nilijua naboronga
Amezeeka hana heka heka tena analea wajukuu.
alikuwepo humu zamani sana kwa sasa sijui hana huo muda.
Mama mdogo mmoja alifariki mwingine bado yupo na ushangingi hajaacha.
Nimefanikiwa kuisoma yote in silent mode
Kuna mahali nimesoma, huku mnala wa babeli ukiwa umesimama hivyo kujikuta na kumbukumbu za mwaka 47 🤭
Hakuna moment tunainjoi kwa bed Wanaume kama kukutana na mwanamke fundi
Wala simshangai huyo mzee mwenzangu kukupatia viwanja na kukujengea mjengo
Bahati mbaya nipo na Wajukuu zangu humu, naweza kutoa ushuhuda hapa kisha wakapita kwenda kumsimulia bibi yao nyumbani nikajikuta naanza kuteswa na baridi peke yangu bure huku bibi yao akiniacha katika Uzee huu 🤪
Hahaha............nilitaka kusema hayo uliyofanyiwa na huyo Mzee Kijana, niliwahi kuyafanya japo sio kwa kiwango kikubwa kwa mabinti wawili mwaka 47Hahaha ha!!!
umbea wa wa jukuu unatukosesha mambo mazuri.
unaweza kusimulia kwa code .
Mimi nimekula chumvi nyingi ujue 🤪Halafu wewe sio mzee nilikuona selfika bado unafaa kwa matumizi 😂 😂
Hahaha............nilitaka kusema hayo uliyofanyiwa na huyo Mzee Kijana, niliwahi kuyafanya japo sio kwa kiwango kikubwa kwa mabinti wawili mwaka 47
Kuna mwingine wa tatu nilitaka kumfanyia miaka 5 iliyopita, isingekuwa vijana wangu wakubwa kuingilia kati, nilitaka kumkabidhi yule mrembo kadi ya Benki iliyokuwa na fedha zangu za pension 🙌
Mimi nimekula chumvi nyingi ujue 🤪
Unakumbuka msala wa kununua injini ya wizi?swali sijalielewa kabisa!
Msala ulikuwa Ni wakati wa utawala wa JPM au siyoNakumbuka vizuri sana,, ila sikumbuki kutaja hilo jina na hii story haihusiani na uliyemtaja
Ukitaka kula mema ya Nchi na mabinti warembo, ni lazima uwe mwepesi kufungua pochi, na kwenye hilo eneo Wazee hatuwazagi sana 🤭Heshima kwenu wazee wa zamani mlijua kuhonga!!!!!
umri wako wewe nahisi tunalingana
Ukitaka kula mema ya Nchi na mabinti warembo, ni lazima uwe mwepesi kufungua pochi, na kwenye hilo eneo Wazee hatuwazagi sana 🤭
Kwenye umri naweza kuwa nimekupita parefu, Ile picha ya selfika ni ya mwaka 47 ujue 🤪
Otherwise, tukapimane umri Selous National park, muhimu unibebee dawa zangu za Presha tu 🤭 🏃 🏃