TBT

TBT

Attachments

  • 4ef091171161567097cba1cb608b0b0e.jpg
    4ef091171161567097cba1cb608b0b0e.jpg
    34 KB · Views: 8
Za ndaniiii / taarifa kwa umma

Tbt 6
leo dada anaipandisha kwa lugha ya kingereza maana malalamiko ya wadau ni mengi wanashindwa kuhimili hisia zao pindi wanaposoma session za bimdashi mbele za watu mara suruali zimetuna,wengine wamedindisha,yan tafrani...nk

Stay tune andaeni dictionary zenu 😂
 
Za ndaniiii / taarifa kwa umma

Tbt 6
leo dada anaipandisha kwa lugha ya kingereza maana malalamiko ya wadau ni mengi wanashindwa kuhimili hisia zao pindi wanaposoma session za bimdashi mbele za watu mara suruali zimetuna,wengine wamedindisha,yan tafrani...nk

Stay tune andaeni dictionary zenu 😂
Wewe lugha ya Taifa itatawala bado kama part 2 iishe
 
Back
Top Bottom