TBT

TBT

eeh nilikukumbuka ndugu yangu nikasema haya mambo hata wew unayapenda, ikabidi nikuite

et lugha pendwa🤣🤣
Hahahaaaaa.....haya mambo hakuna asiyeyapenda ni vile tu baadhi yetu tunajifanya hatuyafagilii lakini deep down weeeh!!

Kut***mbanna sio jambo la mchezo mchezo!....famasiala!

Eeeenh kuna ile lugha ambayo ukiitumia wakati wa masimulizi inaamsha hisia, kwa mfano unaposema umedindisha kisssimi aaaawwwwch! navutataswira napata picha ile siku miaka hiyo nipo na yule dada wa kijaluo mweusiiiiii kuzidi mkaa na oili chafu, asa kwenye kuandaana pale wakati keshalowana kule chini nachuanisha baina ya kichwa cha mboorrrrr ilivosimama imara sana dhidi ya harage lake Nene!..lililonona vilivyo hukotunatazama tunachokifanya halafu tunatazamana usoni ,wakati huo tunazungumza......(unajua tulikuwa tukizungumza nini)?........

Basi lile harage linasimama wima naliona kwa macho yangu linadinda vilivyo halafu pale kwa juu linaiva linakuwa jeupeeee....
 
Hahahaaaaa.....haya mambo hakuna asiyeyapenda ni vile tu baadhi yetu tunajifanya hatuyafagilii lakini deep down weeeh!!

Kut***mbanna sio jambo la mchezo mchezo!....famasiala!

Eeeenh kuna ile lugha ambayo ukiitumia wakati wa masimulizi inaamsha hisia, kwa mfano unaposema umedindisha kisssimi aaaawwwwch! navutataswira napata picha ile siku miaka hiyo nipo na yule dada wa kijaluo mweusiiiiii kuzidi mkaa na oili chafu, asa kwenye kuandaana pale wakati keshalowana kule chini nachuanisha baina ya kichwa cha mboorrrrr ilivosimama imara sana dhidi ya harage lake Nene!..lililonona vilivyo hukotunatazama tunachokifanya halafu tunatazamana usoni ,wakati huo tunazungumza......(unajua tulikuwa tukizungumza nini)?........

Basi lile harage linasimama wima naliona kwa macho yangu linadinda vilivyo halafu pale kwa juu linaiva linakuwa jeupeeee....

Weuweee umepigaje hapo!!!?
 
Hahahaaaaa.....haya mambo hakuna asiyeyapenda ni vile tu baadhi yetu tunajifanya hatuyafagilii lakini deep down weeeh!!

Kut***mbanna sio jambo la mchezo mchezo!....famasiala!

Eeeenh kuna ile lugha ambayo ukiitumia wakati wa masimulizi inaamsha hisia, kwa mfano unaposema umedindisha kisssimi aaaawwwwch! navutataswira napata picha ile siku miaka hiyo nipo na yule dada wa kijaluo mweusiiiiii kuzidi mkaa na oili chafu, asa kwenye kuandaana pale wakati keshalowana kule chini nachuanisha baina ya kichwa cha mboorrrrr ilivosimama imara sana dhidi ya harage lake Nene!..lililonona vilivyo hukotunatazama tunachokifanya halafu tunatazamana usoni ,wakati huo tunazungumza......(unajua tulikuwa tukizungumza nini)?........

Basi lile harage linasimama wima naliona kwa macho yangu linadinda vilivyo halafu pale kwa juu linaiva linakuwa jeupeeee....
🤣🤣🤣🤣🤣 mbalizi haufai kabisa 😅😅😅
 
Usijali,,, nakuelewa mdogo wangu.
Kwa mujibu wa maelezo yako nafikiri nakutangulia miaka kadhaa
pia huu uzi nime edit vingi sana.
Unapajua Tabora hotel????
Tabora hotel napajua vilivyo, enzi zile kunapigwa muziki wa live band tulikuwa hatuachi kwenda weekend
Tulienda ziara tukalala hapo vile vyumba vina viooo bwana weweee!!!!
Nikamwambie mzee nitombeeee
Hapa jibu ilikuwa ni~ nakutooooombar sana kuuumar yako tamu mno nahisi kupagawa kuuumarrr weeewe!
huku unaangalia unavyofanya kwenye kioo aiseeèe!!!!!!!
Mamammaaaaamaaaaaeeeeee!!
Maisha haya ukipata nafasi ya kuishi
ishi
Hakika hakika
 
🤣🤣🤣🤣🤣 mbalizi haufai kabisa 😅😅😅
Enzi zangu sikuwa na masikhara hata kidogo kwenye sekta ya kuchakata Chiu wa mwanamke oooooohhhhh!!

Huyo mjaluo niliwahi kumfunua (chanua) kummmar yake niichungulie kwa ndani kuna nini maana sio kwa joto lile mamamaaaae !!, Kila nikitia mborrro nahisi kama nimetia kwenye thermos (chupa ya chai) iliyokuwa imetunza maziwa ya moto halafu yakamiminwa fasta ukaambiwa tia mborrro yako humo.

Mwanamke alikuwa na chiu mtamu mbwa yule!!😀😀 alienda zake south Africa hajawahi kurudi
 
Enzi zangu sikuwa na masikhara hata kidogo kwenye sekta ya kuchakata Chiu wa mwanamke oooooohhhhh!!

Huyo mjaluo niliwahi kumfunua (chanua) kummmar yake niichungulie kwa ndani kuna nini maana sio kwa joto lile mamamaaaae !!, Kila nikitia mborrro nahisi kama nimetia kwenye thermos (chupa ya chai) iliyokuwa imetunza maziwa ya moto halafu yakamiminwa fasta ukaambiwa tia mborrro yako humo.

Mwanamke alikuwa na chiu mtamu mbwa yule!!😀😀 alienda zake south Africa hajawahi kurudi
wanasema wanawake weusi huwa wanajotrooo la haja,, sema napenda unavyo simulia mi naishia kucheka tu

asee pole sana kwa kuondokewa na tamu yako hope ulipata m badala wake eeh

eh kwahiyo ulivyo chanua ulipata ulichokua unakitafuta?😅😅😅
 
wanasema wanawake weusi huwa wanajotrooo la haja,,
Ni kweli wanawake weusi wana joto sana hata ukitia mborrro unaskilizia hadi kwa medulla oblongata 😃
sema napenda unavyo simulia mi naishia kucheka tu
Hahahaaahaaaa....me Niko na tatizo moja kubwa sana siwezi kutomberna pasipo kuongeleshana kuhusiana na lile tukio zima tunalokuwa tukilifanya.

Kunae Masai mmoja nilikuwa nikimpa mikito anabaki anagugumia tu haongei, nikasema huyu ngoja nitamuonesha!

Namuambia ongea ananiuliza niongee nini naskia Raha sana. Nikamuambia sema mbalizi 1 unanifanya nini? Akatii......nikamjibu nakutooombah, nikamuambia sema tooombaaaaah!...akatii.....nikamjibu natoooombah,

Namuuliza (Masai ) nakufanya nini? ananinibu unanitooombah baaabah!!, nakutooombah aje? anasema unanitooombah vizuri sana!!, namuuliza ni tamu sio tamu ? Anasema ni tamu mno babaaah!! Punde si punde naskia tyr nabatizwa kwa maji moto huko mboorrrr inapeleka taarifa kwenye ubongo.
asee pole sana kwa kuondokewa na tamu yako
Asanteeee.....
hope ulipata m badala wake eeh
Hahahaaaa
eh kwahiyo ulivyo chanua ulipata ulichokua unakitafuta?😅😅😅
NIliona ule weusi tiiiii hadi ndani ya ile maQu sijawahi ona tena maQu nyeusi kama ile hakiyanani!!!!!!
 
Ni kweli wanawake weusi wana joto sana hata ukitia mborrro unaskilizia hadi kwa medulla oblongata 😃

Hahahaaahaaaa....me Niko na tatizo moja kubwa sana siwezi kutomberna pasipo kuongeleshana kuhusiana na lile tukio zima tunalokuwa tukilifanya.

Kunae Masai mmoja nilikuwa nikimpa mikito anabaki anagugumia tu haongei, nikasema huyu ngoja nitamuonesha!

Namuambia ongea ananiuliza niongee nini naskia Raha sana. Nikamuambia sema mbalizi 1 unanifanya nini? Akatii......nikamjibu nakutooombah, nikamuambia sema tooombaaaaah!...akatii.....nikamjibu natoooombah,

Namuuliza (Masai ) nakufanya nini? ananinibu unanitooombah baaabah!!, nakutooombah aje? anasema unanitooombah vizuri sana!!, namuuliza ni tamu sio tamu ? Anasema ni tamu mno babaaah!! Punde si punde naskia tyr nabatizwa kwa maji moto huko mboorrrr inapeleka taarifa kwenye ubongo.

Asanteeee.....

Hahahaaaa

NIliona ule weusi tiiiii hadi ndani ya ile maQu sijawahi ona tena maQu nyeusi kama ile hakiyanani!!!!!!
aiseee😄 I love your confidence walah,,, huyo masai hakunena kwa lugha kweli🤣🤣🤣

et **** nyeusi tiiiii nyieeee😀 ila pale kati huwa ni nyekundu au pink au ya huyo mjaluo ilikua nyeusi kote mpka kwenye kitobo?
 
Back
Top Bottom