Tbl Yatoa Udhamini Kwa Simba Na Yanga

Balantanda

JF-Expert Member
Jul 13, 2008
12,416
2,000
Kampuni ya bia Tanzania(TBL) kupitia bia yake ya Kilimanjaro imetoa udhamini kwa timu mbili maarufu za SIMBA na YANGA...Udhamini huo ni wa miaka mitatuambapo kila mwaka katika kipindi cha miaka mitatu kila timu itapatiwa Tshs.millioni 654 kwa ajili ya uendeshaji wa klabu,mishaara ya wachezaji na viongozi wanaoambatana na timu,usafiri wa timu,vifaa vya mazoezi,matangazo nk
 

Balantanda

JF-Expert Member
Jul 13, 2008
12,416
2,000
Hivi jamani Simba na Yanga mpaka lini????,why not Mtibwa Sugar,Moro UTD,Villa Squad,Polisi Dom,Prisons au timu nyingine zaidi ya timu hizo mbili ambazo hazisaidii lolote ktk kukuza soka la Bongo,,,halafu mbona tayari Yanga wanaye Manji!!!!!TBL wateja wao wakubwa wako mikoani so wajitahidi kuzisaidia na timu za mikoani pia ambazo zinahitaji wadhamini kwa udi na uvumba....makampuni yajaribu kubadilika na kuziangalia timu za mikoani pia
 

Masanilo

Platinum Member
Oct 2, 2007
22,295
1,250
Kampuni ya bia Tanzania(TBL) kupitia bia yake ya Kilimanjaro imetoa udhamini kwa timu mbili maarufu za SIMBA na YANGA...Udhamini huo ni wa miaka mitatuambapo kila mwaka katika kipindi cha miaka mitatu kila timu itapatiwa Tshs.millioni 654 kwa ajili ya uendeshaji wa klabu,mishaara ya wachezaji na viongozi wanaoambatana na timu,usafiri wa timu,vifaa vya mazoezi,matangazo nk
Migogoro itaanza ibuka upyaa, ni kama ruzuku kwenye vyama vya siasa!!
 

RR

JF-Expert Member
Mar 17, 2007
6,884
2,000
Migogoroxxxxx
Simba na Yanga...hakuna manufaa kwa soka la bongo.
Nawapongeza sana Azam kwa kuanzisha timu na kuifikisha ligi kuu!
 

Freetown

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
886
195
Hivi jamani Simba na Yanga mpaka lini????,why not Mtibwa Sugar,Moro UTD,Villa Squad,Polisi Dom,Prisons au timu nyingine zaidi ya timu hizo mbili ambazo hazisaidii lolote ktk kukuza soka la Bongo,,,halafu mbona tayari Yanga wanaye Manji!!!!!TBL wateja wao wakubwa wako mikoani so wajitahidi kuzisaidia na timu za mikoani pia ambazo zinahitaji wadhamini kwa udi na uvumba....makampuni yajaribu kubadilika na kuziangalia timu za mikoani pia
Hivi serikari inamiliki hisa kiasi gani kwenye kampuni ya bia????.
 

Kilbark

JF-Expert Member
Feb 25, 2008
567
225
Wanadhani wanainua soka kumbe wanaua soka tatizo lililopo hapa nchini kwetu inaelekea Simba naYanga ni kama dini mbili ambazo zinaabudiwa mno hapa utakuta hadi viongozi wa nchi wana mapenzi ya klabu hizo mbili ,wachezaji wa timu za mpira hapa nyumbani na viongozi wa michezo. Na hii pia ni sababu kubwa ya TANZANIA kuitwa kichwa cha mwendawazimu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom