Tbl Yatoa Udhamini Kwa Simba Na Yanga


Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
Kampuni ya bia Tanzania(TBL) kupitia bia yake ya Kilimanjaro imetoa udhamini kwa timu mbili maarufu za SIMBA na YANGA...Udhamini huo ni wa miaka mitatuambapo kila mwaka katika kipindi cha miaka mitatu kila timu itapatiwa Tshs.millioni 654 kwa ajili ya uendeshaji wa klabu,mishaara ya wachezaji na viongozi wanaoambatana na timu,usafiri wa timu,vifaa vya mazoezi,matangazo nk
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
Hivi jamani Simba na Yanga mpaka lini????,why not Mtibwa Sugar,Moro UTD,Villa Squad,Polisi Dom,Prisons au timu nyingine zaidi ya timu hizo mbili ambazo hazisaidii lolote ktk kukuza soka la Bongo,,,halafu mbona tayari Yanga wanaye Manji!!!!!TBL wateja wao wakubwa wako mikoani so wajitahidi kuzisaidia na timu za mikoani pia ambazo zinahitaji wadhamini kwa udi na uvumba....makampuni yajaribu kubadilika na kuziangalia timu za mikoani pia
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Kampuni ya bia Tanzania(TBL) kupitia bia yake ya Kilimanjaro imetoa udhamini kwa timu mbili maarufu za SIMBA na YANGA...Udhamini huo ni wa miaka mitatuambapo kila mwaka katika kipindi cha miaka mitatu kila timu itapatiwa Tshs.millioni 654 kwa ajili ya uendeshaji wa klabu,mishaara ya wachezaji na viongozi wanaoambatana na timu,usafiri wa timu,vifaa vya mazoezi,matangazo nk
Migogoro itaanza ibuka upyaa, ni kama ruzuku kwenye vyama vya siasa!!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,800
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,800 268 180
Migogoroxxxxx
Simba na Yanga...hakuna manufaa kwa soka la bongo.
Nawapongeza sana Azam kwa kuanzisha timu na kuifikisha ligi kuu!
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
Hivi jamani Simba na Yanga mpaka lini????,why not Mtibwa Sugar,Moro UTD,Villa Squad,Polisi Dom,Prisons au timu nyingine zaidi ya timu hizo mbili ambazo hazisaidii lolote ktk kukuza soka la Bongo,,,halafu mbona tayari Yanga wanaye Manji!!!!!TBL wateja wao wakubwa wako mikoani so wajitahidi kuzisaidia na timu za mikoani pia ambazo zinahitaji wadhamini kwa udi na uvumba....makampuni yajaribu kubadilika na kuziangalia timu za mikoani pia
Hivi serikari inamiliki hisa kiasi gani kwenye kampuni ya bia????.
 
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
568
Likes
49
Points
45
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
568 49 45
Wanadhani wanainua soka kumbe wanaua soka tatizo lililopo hapa nchini kwetu inaelekea Simba naYanga ni kama dini mbili ambazo zinaabudiwa mno hapa utakuta hadi viongozi wa nchi wana mapenzi ya klabu hizo mbili ,wachezaji wa timu za mpira hapa nyumbani na viongozi wa michezo. Na hii pia ni sababu kubwa ya TANZANIA kuitwa kichwa cha mwendawazimu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,207
Members 475,501
Posts 29,281,441