• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

TBL pekee inalipa kodi ya sh bilioni 500 kwa mwaka ambayo ni sawa na 2% ya pato la taifa

J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,857
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,857 2,000
Mkurugenzi wa TBK Mr Phillip Redman amesema kampuni yake ya Bia inalipa hadi sh bilioni 509 kwa mwaka kama kodi kwa serikali.
Phillip amesema kiasi hicho ni sawa na 2% ya pato la taifa hivyo wanajivunia mchango wao huo kwa taifa.

Kadhalika TBL wanatoa ajira kwa maelfu ya watanzania pia ndio wanunuzi wakuu wa shairi inayolimwa mikoa ya kaskazini mwa Tanzania.

Source EATV

Maendeleo hayana vyama!
 
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
1,804
Points
2,000
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
1,804 2,000
Aisee cheers, wacha niende zangu nikapunguze stress maana tbl ndo wafariji wetu sisi wanywaji ole wake Sasa nisikie mtu ananisema huko kitaa wakati sisi ndo tunachangia 2% ya pato la taifa!
 
bwii

bwii

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2014
Messages
1,182
Points
2,000
bwii

bwii

JF-Expert Member
Joined May 24, 2014
1,182 2,000
Halafu niache pombe ili Taifa langu likose mapato! Thubutu!!!
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
7,421
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
7,421 2,000
Kula bia wewe!!!!!!
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
3,785
Points
2,000
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
3,785 2,000
Halafu niache pombe ili Taifa langu likose mapato! Thubutu!!!
kwa kweli ukiacha pombe hospital zitakosa madawa, shule zitakosa chaki
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
5,463
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
5,463 2,000
Wauza gongo, mbege, ulanzi na wanzuki nao walete mrejesho wao.
 
Samwel Ngulinzira

Samwel Ngulinzira

Verified Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,589
Points
2,000
Samwel Ngulinzira

Samwel Ngulinzira

Verified Member
Joined Aug 5, 2017
1,589 2,000
Sijui makampuni ya wine yanachangia asilimia ngapi ya mapato, maana najitahidi kuwachangia mapato balaa.
 
Samwel Ngulinzira

Samwel Ngulinzira

Verified Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,589
Points
2,000
Samwel Ngulinzira

Samwel Ngulinzira

Verified Member
Joined Aug 5, 2017
1,589 2,000
Alafu ukinikuta nimetoa macho nayumba yumba unanidharau.
Inategemea umekunywa kitu...kama ni local distilled water unakua hujachangia pato lolote
 

Forum statistics

Threads 1,403,847
Members 531,397
Posts 34,436,161
Top