TBC shirika la uuma kweli mnatuandalia haya?

TBC shirika la uuma kweli mnatuandalia haya?

Naikuru

Senior Member
Joined
Jul 29, 2015
Posts
189
Reaction score
274
Leo nilijaribu kutupia macho TBC Kwenye taarifa yake saa 2 ucku taarifa yao ikawa ivi.
Taarifa ya kwanza; Ilihusu campaign za ccm na magufuli

Taarifa ya pili: ilihusu campaign za ccm na samia suluhu.

Taarifa ya tau: ilihusu campaign ya ccm na dr. Shein huko pemba

Taarifa nne: ilihusu NEC kutoa mfano wa karatasi za kupigia kura na kusambazwa nchi

Taarifa ya tano: ilihusu kifo cha mch. Mtikila

Nilishaangaa mtangazaji kusema "MWISHO WA TAARIFA ZA KITAIFA MUDA SI MREFU TUTAWALETEA TAARIFA ZA KIMATAIFA".

Aisee wakuu inaumasana.
Ingekuwa wewe ndiyo unayeenda kupokea mamlaka ya nchi hii kupitia ukawa wafanyakazi wa TBC Ungewafanyaje?
 
Ningefukuza wanatangazaji wote kuanzia bodi yawakurugenzi mpaka mfagiaji..gad...em..et.
 
Leo nilijaribu kutupia macho TBC Kwenye taarifa yake saa 2 ucku taarifa yao ikawa ivi.
Taarifa ya kwanza; Ilihusu campaign za ccm na magufuli

Taarifa ya pili: ilihusu campaign za ccm na samia suluhu.

Taarifa ya tau: ilihusu campaign ya ccm na dr. Shein huko pemba

Taarifa nne: ilihusu NEC kutoa mfano wa karatasi za kupigia kura na kusambazwa nchi

Taarifa ya tano: ilihusu kifo cha mch. Mtikila

Nilishaangaa mtangazaji kusema "MWISHO WA TAARIFA ZA KITAIFA MUDA SI MREFU TUTAWALETEA TAARIFA ZA KIMATAIFA".

Aisee wakuu inaumasana.
Ingekuwa wewe ndiyo unayeenda kupokea mamlaka ya nchi hii kupitia ukawa wafanyakazi wa TBC Ungewafanyaje?

Hapo yuko director mwenye masters feki. Lazima ajihami.
Tido ndio alifunga kitabu cha weledi.
 
Nilimlipa fundi tsh 10,000/=, akafanikiwa kuiondoa TBC toka kwenye decoder yangu, completely!

Ww Sawa kabsa na mimi lzm niwe na rimoti mkononi nikiona habari zq ccm kwenye taarifa lazima nibadilishe ujinga wao wanawazuga wtz kuyoonyesha habari za yule mwenye nywele kama mandela ama nyererw anvyo wakimbiza
 
jamani msiwalaumu wafanyakazi wa TBC. Vipindi vyao vinapangwa na kuratibiwa na usalama wa taifa.
 
Leo nilijaribu kutupia macho TBC Kwenye taarifa yake saa 2 ucku taarifa yao ikawa ivi.
Taarifa ya kwanza; Ilihusu campaign za ccm na magufuli

Taarifa ya pili: ilihusu campaign za ccm na samia suluhu.

Taarifa ya tau: ilihusu campaign ya ccm na dr. Shein huko pemba

Taarifa nne: ilihusu NEC kutoa mfano wa karatasi za kupigia kura na kusambazwa nchi

Taarifa ya tano: ilihusu kifo cha mch. Mtikila

Nilishaangaa mtangazaji kusema "MWISHO WA TAARIFA ZA KITAIFA MUDA SI MREFU TUTAWALETEA TAARIFA ZA KIMATAIFA".

Aisee wakuu inaumasana.
Ingekuwa wewe ndiyo unayeenda kupokea mamlaka ya nchi hii kupitia ukawa wafanyakazi wa TBC Ungewafanyaje?

Ningewaongeza mshahara maradufu maana wanajituma kwa kweli...
 
kuna TBC na ZBC jamani jamani ntaua ntu mimi

hata habari ya kingunge haijapewa uzito
 
Leo nilijaribu kutupia macho TBC Kwenye taarifa yake saa 2 ucku taarifa yao ikawa ivi.
Taarifa ya kwanza; Ilihusu campaign za ccm na magufuli

Taarifa ya pili: ilihusu campaign za ccm na samia suluhu.

Taarifa ya tau: ilihusu campaign ya ccm na dr. Shein huko pemba

Taarifa nne: ilihusu NEC kutoa mfano wa karatasi za kupigia kura na kusambazwa nchi

Taarifa ya tano: ilihusu kifo cha mch. Mtikila

Nilishaangaa mtangazaji kusema "MWISHO WA TAARIFA ZA KITAIFA MUDA SI MREFU TUTAWALETEA TAARIFA ZA KIMATAIFA".

Aisee wakuu inaumasana.
Ingekuwa wewe ndiyo unayeenda kupokea mamlaka ya nchi hii kupitia ukawa wafanyakazi wa TBC Ungewafanyaje?
ongea na GreenCity akupe namba za fundi wa kuitoa kabisa hiyo chanell, kusema kweli wanaboa!!! nadhani sasa ingeitwa tbccm
 
Last edited by a moderator:
Kama Mungu angekuwa anavaa shati la kijani na awe anakadi ya ccm bas tbc watadumu but as far as Gos is supreme, tbc is coming to an end and a new national tv chanel is coming up a world class tv station.Just few days away
 
Nilimlipa fundi tsh 10,000/=, akafanikiwa kuiondoa TBC toka kwenye decoder yangu, completely!

Natamani sana kuiondoa kuna kipindi cha zecomedy wanangu wanakipenda sana ila kwani kitu gain nipm namba ya huyo fundi niondoe nuksi
 
Back
Top Bottom