TBC ni chombo cha serikali au ni mali ya CCM?


sammosses

sammosses

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,342
Points
1,500
sammosses

sammosses

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,342 1,500
Imekuwa ni kawaida kabisa kwa chombo hiki cha habari kuhodhiwa na kufanywa mali ya CCM.Hiki ni chombo cha umma na mmiliki wake ni Watanzania bila kujali itikadi za kivyama.Lakini cha ajabu kinachofanywa na chombo hiki ni upendeleo dhahiri ambao tusipokuwa makini ipo siku nacho kitaporwa kama vilivyo porwa viwanja vya michezo nchini kote na kufanywa mali ya CCM.Imekuwa ni desturi ya chombo hiki kutumika kama jukwaa la kisiasa kunadi sera za CCM na kuacha kunadi vyama vingine kama maslahi fulani.

Tunamtaka bwana Mshana aachane na ushabiki wa kivyama na kujikita zaidi kwenye mambo ya kitaifa bila kujali upendeleo ambao hauna tija wala mashiko.Chombo hiki cha umma kitumike kwa mambo yanayohusu umma wa Watanzania ikiwa ni pamoja na kutoa fursa sawa kwa vyama vyote na asasi za kiraia.Tumeona jinsi chombo hiki kikitumika kwa upendeleo kuonyesha mkutano wa CCM ikiwa ni pamoja na kuutangaza zaidi.

Hatukatai CCM kukitumia chombo hiki bali tunachotaka haki iwe sawa kwa wote kuliko uhuni unaofanywa hivi sasa.Vyama vyote vina haki sawa katika kutoa habari zao kwa chombo hiki lakini ajabu kinatumika zaidi kuyanadi mambo ya CCM zaidi.Hiki ni chombo cha walipa kodi,tuna uhuru nacho na uhuru nacho na uhuru huo utumike ipasavyo kuliko kukigeuza kuwa cha mrengo mmoja.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,633
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,633 2,000
Hao wamegeuka wasemaji wa mafisadi na wamepeana ajira kifisadi

kama mshana kapewa ajira na fisadi ataweza kumwedea kinyume na kumvua nguo huyo fisadi?

Nimatokeo ya madaraka ya kupeana na umbumbumbu wa watawala kudhani chama tawala kinawamiliki watanzania na hakizao zote.

Usitegemee lolote la maana Baba fisadi, watoto mafisadi hata kinana ni fisadi, sembuse mshana ???? nae atakuwa fisadi hivyo wanabebana.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,849
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,849 2,000
Huwa wanajitahidi kuonesha mabaya ya chadema,hao ndio tbcccm
 
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
957
Points
500
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
957 500
Tbccm ni mali ya chama cha magamba, ukusikia kwenye moja ya taarifa ya habari walitangaza kesi ya lema imearishwa kwa sababu wakili alute mughwai alifiwa, ila tbccm wakavunga wakili Tindu lisu hakupata msiba, ingekuwa ya taifa TIDO MUHANDO asingefukuzwa kazi
 
M

Masula

Senior Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
116
Points
195
M

Masula

Senior Member
Joined Oct 8, 2012
116 195
Tbccm ni mali ya chama cha magamba, ukusikia kwenye moja ya taarifa ya habari walitangaza kesi ya lema imearishwa kwa sababu wakili alute mughwai alifiwa, ila tbccm wakavunga wakili Tindu lisu hakupata msiba, ingekuwa ya taifa TIDO MUHANDO asingefukuzwa kazi
Tbc siku zote ni ya ccm haijawahi kuwa ya umma wa Wtz isipokuwa enzi za Tido Mhando.Mwisho waTbccm ni 2015. Saa hizi tangazeni propaganda za mafisadi.Wtz hatudanganyiki tena!
 
L

luhombi

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
85
Points
0
Age
30
L

luhombi

Member
Joined Oct 17, 2012
85 0
TBC ni ya CCM,
TPDF ni ya CCM,
POLICE ni tawi la UVCCM
hatuna budi kuvirudisha hivi vyombo kwenye mikono ya UMMA
 
LUCAS KISIMIR

LUCAS KISIMIR

Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
29
Points
0
LUCAS KISIMIR

LUCAS KISIMIR

Member
Joined Sep 11, 2012
29 0
Ukikuta mbwekaji akikibwekea kivuli chake, basi usihangaike naye bali jihadhari. Kama TBC ikitangaza utekelezaji wa Serikali kwa mujibu wa Ilani ya Chama Tawala basi kumbuka kwamba inao wajibu huo kwani TBC ni chombo cha Serikali na Serikali ni chombo cha wananchi nacho kiliundwa na CCM.
 
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
973
Points
225
Age
38
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
973 225
Ndio ni chombo cha serikali na ninavyojua kupata airtime lazima ulipie kusema tbc ni mali ya ccm je ccm walipewa bure kutangaza mkutano wao? Je kwani vyama vingine vya siasa vilishakataliwa kutanganza mikutano yao tbc? Tukishajibu hayo maswali tutajua kama ni mali yao au ni mali ya umma.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,851
Points
2,000
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,851 2,000
Imekuwa ni kawaida kabisa kwa chombo hiki cha habari kuhodhiwa na kufanywa mali ya CCM.Hiki ni chombo cha umma na mmiliki wake ni Watanzania bila kujali itikadi za kivyama.Lakini cha ajabu kinachofanywa na chombo hiki ni upendeleo dhahiri ambao tusipokuwa makini ipo siku nacho kitaporwa kama vilivyo porwa viwanja vya michezo nchini kote na kufanywa mali ya CCM.Imekuwa ni desturi ya chombo hiki kutumika kama jukwaa la kisiasa kunadi sera za CCM na kuacha kunadi vyama vingine kama maslahi fulani.

Tunamtaka bwana Mshana aachane na ushabiki wa kivyama na kujikita zaidi kwenye mambo ya kitaifa bila kujali upendeleo ambao hauna tija wala mashiko.Chombo hiki cha umma kitumike kwa mambo yanayohusu umma wa Watanzania ikiwa ni pamoja na kutoa fursa sawa kwa vyama vyote na asasi za kiraia.Tumeona jinsi chombo hiki kikitumika kwa upendeleo kuonyesha mkutano wa CCM ikiwa ni pamoja na kuutangaza zaidi.

Hatukatai CCM kukitumia chombo hiki bali tunachotaka haki iwe sawa kwa wote kuliko uhuni unaofanywa hivi sasa.Vyama vyote vina haki sawa katika kutoa habari zao kwa chombo hiki lakini ajabu kinatumika zaidi kuyanadi mambo ya CCM zaidi.Hiki ni chombo cha walipa kodi,tuna uhuru nacho na uhuru nacho na uhuru huo utumike ipasavyo kuliko kukigeuza kuwa cha mrengo mmoja.
Kimuonekano ni chombo cha habari cha tanzania kinachomilikiwa na Serikali kwa kuendeshwa na kodi zetu wanachi,ila kimatendo ni tofauti kabisa kinapotosha(kinatetea)Serikali ya ccm.
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Points
1,195
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 1,195
cha msingi ni kuikataa TBC KWA VITENDO KWA MAANA YA KUTOANGALIA VIPINDI VYAO KAMA MIMI NILIVYOKWISHA AMUA
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Points
2,000
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 2,000
Tatizo kubwa la Tanzania ni nguvu ambazo CCM imejikita nazo au chama chochote kitakachoingia madarakani kama mambo yatabakia hivihivi, njia pekee ya kuziondoa hizo nguvu ni kupitia katiba. Ambayo haikuwa na muundo wa democracy kwenye taasisi ya uraisi na nguvu za ajabu ambazo zinawapa viongozi wa serikali (executive branch kwenye maamuzi).

Hata kama katiba mpya ikitoka kesho without removing those unnecessary powers ni kutwanga maji kwenye kinu tu.

CCM wanataka jenga jengo jipya dodoma, who the heck is paying for that let me guess kwakuwa hawana miradi ya kutengeneza pesa independently gharama ni kutoka kwa taxpayers purse, where on earth do u see such bunkum in countries where there are multi-political parties.

Ukweli ni kwamba changes are needed kwa watu ambao wanaotakiwa kuikosoa serikali ya CCM mengi yanapita tu bila ya kujadiliwa surely it has to be said pengine ni kutokana kuwa na uelewa mdogo kutoka kwa viongozi wa upinzani. Ni sasa maana ya siasa za upinzani hiwapo wenzao wanauwezo wa kuchota hela za walipa kodi at will, ukitoka nje za wimbo wa ufisadi ukweli ni kwamba amna uelewa.
 
sammosses

sammosses

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,342
Points
1,500
sammosses

sammosses

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,342 1,500
Tatizo ni kwanini chombo hiki kihodhiwe na chama badala ya kuwa chombo cha umma.Pia pamoja na kuwa chombo cha umma wakati mwingine kimekuwa kizusha mgogoro mkubwa ndani ya jamii kwa taarifa ambazo wakati mwingine hupelekea kuwagawa Watanzania kiitikadi na kusahau umoja wao wa kitaifa,mfano mzuri walipotoa takwimu za sensa kuhusiana na idadi ya waislamu na wakristo bila kufanyiwa utafiti,lakini serikali ilikaa kimya na kutokuifungia lakini gazeti la mwanahalisi lilipo kemea maovu ya viongozi wa serikali lilionekena likieneza uchochezi.
 
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
2,734
Points
2,000
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2011
2,734 2,000
TBC1 ni genge la mfumo K. Na watendaji wa ccm lakini mawakala wa cdm.
 
K

Kyindokyakombe

Member
Joined
May 1, 2012
Messages
95
Points
0
K

Kyindokyakombe

Member
Joined May 1, 2012
95 0
TBC ni tv ya kuwapumbaza Wtz tangu Tido aondoke imeuzwa au kukodiwa na CCM.Mshana anasubiri atapewa Ukuu wa wilaya.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,717
Points
1,225
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2008
2,717 1,225
TBC ni janga zaidi ya Uamsho na Shekh Ponda
 
sammosses

sammosses

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,342
Points
1,500
sammosses

sammosses

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,342 1,500
Dawa yake tuiweke kwenye katiba kisha tuiundie sheria na kanuni za uendeshwaji wake vinginevyo tukivunje tuunde chombo kingine ambacho kitakuwa kwa ajili ya umma na hakitofungamana na upande wowote,hapo tutakuwa tumekomesha.Lakini kama rais ataendelea kuwa na power of appointee basi tutegemee madudu zaidi ya TBC,TAKUKURU,TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI,MAHAKAMA na mengineyo yenye kutenda kwa kulipa fadhila za kuteuliwa.
 

Forum statistics

Threads 1,285,555
Members 494,670
Posts 30,866,692
Top