TBC na UCCM mpaka kero | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC na UCCM mpaka kero

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPAMBANAJI.COM, Nov 3, 2011.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 680
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    mOJA KWA MOJA NINAHISI Waandishi na Tv presenters karibu wote ni wadau wa CCM.mfano jana habari kuhusu CHADEMA saa 2 usiku ilikua kero kupita kiasi, no details on statments.Bora msiseme lolote kuhusu hawa CHADEMA. Mbona jambo lolote kuhusu sie CCM linachukua hata zaidi 1.5?.Mnakera watanzania na kodi zao.Jirekebisheni kwa hili ili mkubalike kama mwazo. always it is not fair news on side of CHADEMA
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nililiona hilo nikaboreka sana na hapohapo nikarudi ITV.
     
  3. O

    Omumura JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msikasahau hako kanakojiita Amina Molel,magazeti yote yanayoiponda CCM hakayasomi hasa zile heading kananiudhi na kakichwa kake kama fenesi.
     
  4. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakuu,bado mnaangaliaga tu hiyo channel?Mi niliacha kitambo saana kuangalia,radio yao hua sisikilizi na UHURU,MZALENDO,HABARI LEO ndio kabisaa!
     
  5. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,891
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    ..............baada ya ule mchakato, mchakato majimboni, ulee uliomtoa TIDO, yule mkurugenzi mahiri,(sifa zake hata kama wengine itawachefua) TBC haina mvuto tena, hata wanaoitazama, wanatazama kwa mazoea tu, imejaa kong'ota (wachumia tumbo) hamna mbayuwayu tena, wale wanaochanganya na za kwao, akili zao. watz sio wale wa jana wanachokifanya tunakiona, tunalinganisha na tv zingine, then tunajiridhisha ni uchuro, kodi zetu zinatumika sivyo.......
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ukiona manyoya jua............................................., CDM kwishaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  7. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa akili yako ulitaka TBC watoe habari za mbunge mpuuzi wa Arusha!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    malumbano sio mazuri...............jitahidi kujenga hoja
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Nitashangaa sana siku CDM wakiingia madarakani alafu wakawachekea TBC... Sipendi kulipiza kisasi lakini ni vizuri watu wakafunzwa adabu. By the way, kuna wananchi wengi sana wenye elimu na uwezo wa kufanya hizo kazi, na hawako biased. Sasa siku CDM mkichukua nchi alafu mkaendelea kuwalea hao mabazazi na wengine aina ya akina OCD Zuberi, hakika hatutawaelewa...
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Unaongea, unatapika???
     
  11. j

    jigoku JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,339
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ki ukweli TBC wanaboa tena wamekuwa wapuuzi sana kila kunavyokucha,nami nilichoamua ni kuahirisha kui-tune.
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kuna...
    1. CCM aka Magamba
    2. CUF aka CCM B
    3. NCCR Mageuzi aka CCM C
    4. and then TBC1 aka CCM D or TBCCM1
     
  13. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Ovyo! Jina lako la jmf linaonesha wewe fisadi
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,489
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Hivi bado kuna watu mnaangalia tbccm?
     
  15. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 577
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 60
    Lakini wangefanyaje kama msimamizi wao ni product au mteule wa magamba! Try this, kutana na yeyote kutoka hapo TBC lakini awe amepata kazi pale kutokana na elimu na uwezo wake binafsi (sio wale waliopenyezwa kwa vimemo) halafu uongee naye kirafiki tu umuulize akueleze ni mfuasi wa sera za chama gani utashangaaa! Mimi namfaham mmoja pale ni mwanachama wa siku nyingi sana wa CDM ila anajifanya kondoo tu ili wanae wasile nyasi.
     
  16. h

    hans79 JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    waachen wabebane, hivi nyie mwasumbuka na hao! jiulize mataifa mengine tv za taifa huonyesha kitchen party?
     
  17. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bila shaka huwa mnafanya tathmini ya mipango yenu na kuona ni kwa kiasi gani mnafanikiwa, matharani katika mpango wenu huu wa kuviita vyama matawi ya CCM. Kuna mafanikio mliyoyapata ndio maana mnadumisha mpango, au malengo hayajatimia?
     
  18. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    bora mpuuzi anayejitambua kuliko mtumwa anayelishwa na ccm
     
  19. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kale si kachumia tumbo na kakichwa kama fenesi
     
  20. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa TBC ni 2015. Nashauri kama unafanya kazi hapo au una nduguyo mwambie aanze kutafuta kazi nyingine mapemaaaaa
     
Loading...